• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTpod Music Player 3.21 Việt hóa

manhtu

TTpod 3.21 VIỆT hóa đã hoàn thành mời anh em thưởng thức
Phần xem Thuộc tính, Sửa ID3
Nghe đuôi acc bằng Music player của máy, WMA & OGG tương thích với FW English. Đã chỉnh sửa lại một số chỗ cho phù hợp với chức năng và ngôn ngữ Việt
Thêm chức năng hiển thị ảnh của ALbum với chế độ Zoom(Ảnh chuẩn)
Các bạn xóa bản 3.20 cũ đi rồi cài bản 3.21 mới này(giữ lại các Skin ở bản cũ các bạn nhé)

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
TTpod Music Player 3.20 ENGLISH (Now works on all devices)

TTPod S60v2.v3.2.0 ENG v2 Cepteam

Just install and enjoy .

File updated. One sis installation and then everything will work perfectly fine including the screen size
Đã test ok trên 6681​

Rất tiếc không có máy để test thử, cho anh em vài cái Skin xem đi bạn. Có giống của v3 không.

JokerB

phải nói là quá tuyệt, thks Tú nhiều, dùng cái này k chiếm dụng nhiều tài nguyên như core, vừa nghe nhạc vẫn lướt web, chat chjt, nt mà nhạc k bị cà giựt như core. Giá mà xm cả đc video thì tuyệt vời :D
Posted via Mobile Device

nguoiqualoicu

Tại sao tui cài vào cái máy 7610 của tui, khi vào chương trình này thì nó báo 'Cannot create session. Is internet access point configured? Exitting app.' và không vào được. Xin giúp đỡ, tui cũng thich CT này lắm nhưng cài bản nào cũng không được.Chán.

JokerB

đó là nó báo bạn chưa có thiết lập cấu hình internet cho đt của bạn, vì ct này có tính năng có thể truy cập mạng để tìm lyric nên mới cần cấu hình mạng, bạn có thể thiết lập cấu hình để ct nó nhận diện được, yên tâm là nó sẽ k tự truy cập mạng đâu, cần có thôi ấy mà :D

thanhtungsx

Thêm Skin nè anh Thắng . :D . Để mình bổ sung bài viết cùa Mạnh Tú cho vui hé anh em .

Các bạn tải về nhớ kích thank nhé .

Chỉnh sửa cuối:

nguoiqualoicu

đó là nó báo bạn chưa có thiết lập cấu hình internet cho đt của bạn, vì ct này có tính năng có thể truy cập mạng để tìm lyric nên mới cần cấu hình mạng, bạn có thể thiết lập cấu hình để ct nó nhận diện được, yên tâm là nó sẽ k tự truy cập mạng đâu, cần có thôi ấy mà :D

Thiết lập cấu hình internet là làm như thế nào, bạn có thể hướng dẫn mình làm được không?Đó có phải là cấu hình GPRS không, trong máy mình đã có cấu hình của Vina và Mobi rồi và mình vẫn truy cập GPRS bằng UCWeb được mà.Xin giúp...:-/

MinhThang

Manager
Thiết lập cấu hình internet là làm như thế nào, bạn có thể hướng dẫn mình làm được không?Đó có phải là cấu hình GPRS không, trong máy mình đã có cấu hình của Vina và Mobi rồi và mình vẫn truy cập GPRS bằng UCWeb được mà.Xin giúp...:-/

Vừa test trên N70 cài đặt xong là sử dụng ok ngay, không đòi hỏi gì cả, các bạn nào bị gì thì kiểm tra lại nhé.

thanhtungsx

Không cần thiết lập cấu hình internet gì đâu bạn à . Bạn tải file cài đặt ứng dụng của anh Mạnh Tú up ở trên rồi tải skins của mình up cài vào máy là xài thôi . :D

thanhtungsx

OK đã có công cụ KJR đã úp lên rồi, Search nhé gặp gì thì hỏi nếu biết sẵn sàng chia sẻ.

Link của lão KJR up die rồi anh ơi . Anh up lại dùm em đi , với cái chương trình làm chữ kí ( hình động luôn nhé ) đề em tự làm . Nhờ pácThắng mình lâu quá à . >:)

nguoiqualoicu

Sao mình thử cài đi cài lại nhiều lần rồi mà nó vẫn báo 'Cannot create session. Is internet access point configured? Exitting app.'.Bạn arsene008 ơi, bạn chỉ mình cách thiết lập một cấu hình internet trên máy 7610 đi. Xin giúp...

MinhThang

Manager
Sao mình thử cài đi cài lại nhiều lần rồi mà nó vẫn báo 'Cannot create session. Is internet access point configured? Exitting app.'.Bạn arsene008 ơi, bạn chỉ mình cách thiết lập một cấu hình internet trên máy 7610 đi. Xin giúp...

Có khi nào bạn nghĩ bản này không hỗ trợ cho V1 không? ở V2 mình cài 1 lần là ok ngay, thấy nó hoàn toàn giống V3 mình đang sài.

nguoiqualoicu

Máy mình cũng là V2 mà, chả biết nó có xung khắc với CT nào không nữa, bây giờ mà format lại máy chắc cài lại mệt luôn. Mình thấy bạn arsene008 có nói là do cấu hình internet gì đấy mà hai hôm nay không thấy đâu để hướng dẫn mình làm , đành chớ vậy.

manhtu

6681 cài phát đc ngay, nguoiqualoicu thử mượn 7610 của ai đó thử cài xem
còn VH thì đang tiến hành(làm trên mobai và tết nhất nên hơi lâu)

Chỉnh sửa cuối:

ydu

cho mình hỏi có phải chương trình này o forum dotis .com ko bạn

Kojiro

Super V.I.P
cho mình hỏi có phải chương trình này o forum dotis .com ko bạn

4rum nào về phần mềm điện thoại đều có thể có cả bạn à. Bản gốc của Pm này là tiếng Hoa, trang chủ là www.ttpod.com, bản này là tiếng Anh.