• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTpod Music Player 3.21 Việt hóa

manhtu

đang gặp sự cố VH đc gần 50% khi vào pm thì nó báo memory full và out ngay ko vào đc

MinhThang

Manager
đang gặp sự cố VH đc gần 50% khi vào pm thì nó báo memory full và out ngay ko vào đc

Bị lỗi gì chăng khởi động lại xem có vào được không? Máy dùng để Vh tốt nhất hạn chế cài đặt Pm.=D>

nguoiqualoicu

Tui cài vào con 7610 ngon lành lém mà. cảm ơn Manhtu nhìu!!!!!

Con 76 của u cài được ah, vậy chắc mình phải format máy lại để cài thui, thich CT này lắm mà, tiện cho hỏi bạn đang dùng font gì vậy, có thể up lên cho mình kô, vì trên diễn đàn có người nói cài vào mà bị lỗi có thể do font. Khi nào mà cài được chắc lại phải nhờ các Mod chỉ cách làm Lỷic thôi, thấy no hay hay.

MinhThang

Manager
Con 76 của u cài được ah, vậy chắc mình phải format máy lại để cài thui, thich CT này lắm mà, tiện cho hỏi bạn đang dùng font gì vậy, có thể up lên cho mình kô, vì trên diễn đàn có người nói cài vào mà bị lỗi có thể do font. Khi nào mà cài được chắc lại phải nhờ các Mod chỉ cách làm Lỷic thôi, thấy no hay hay.

Bạn Search bộ fonts tiếng Việt chuẩn cài vào là được, đã có trong forum.

thanhtungsx

6681 cài phát đc ngay, nguoiqualoicu thử mượn 7610 của ai đó thử cài xem
còn VH thì đang tiến hành(làm trên mobai và tết nhất nên hơi lâu)

Tết nhất e nhậu nhiều quá nên VH hơi lâu chứ gì ? :D

manhtu

Tết nhất e nhậu nhiều quá nên VH hơi lâu chứ gì ? :D

nhậu từ tết đến mùng 7 nhưng cứ lúc rảnh là lại làm luôn,mùng 8 là hôm nay đã phải đi học rồi, file ngôn ngữ hơi nặng nên làm hơi lâu với lại làm trên mobai mà,vừa làm vừa chạy thử xem có bị lỗi ko

thanhtungsx

nhậu từ tết đến mùng 7 nhưng cứ lúc rảnh là lại làm luôn,mùng 8 là hôm nay đã phải đi học rồi, file ngôn ngữ hơi nặng nên làm hơi lâu với lại làm trên mobai mà,vừa làm vừa chạy thử xem có bị lỗi ko

Khà khà , bữa nào ghé ST nhậu chơi nè . :D

huytep

Tui cài vào chạy ngon lém fonts hiển thị cũng tốt nữa. Tui dùng FontsS60Full2, bạn tìm trong 4r là có đấy.

nguoiqualoicu

Trưa nay tui format lại thẻ nhớ, bây giờ cài được rồi, có thể nó xung khắc với CT UCWeb 6.3 .CT trình này hay thật, bây giờ thì những Winapp,Ultra,hay Jukebox +...có thể cho vào viện bảo tàng được rồi, chỉ giữ lại Coreplayer thôi vì thằng này chơi đc nhiều định dạng và có thể chơi nhạc có bit rate cao hoặc thấp. Có thằng TTpod này bây giờ nghe nhạc ngoại sướng thật, vì có hiện lời nên có thể hát theo và biết đc sơ sơ nội dung của bài hát, chứ hồi trước chỉ nghe như vịt nghe sấm ấy,nào là I, you, love, kiss... lộn tùng phèo lên.Chỉ tiếc là đã down bộ skin thanhtungsx đưa nhưng thấy không có cái nào nổi bật cả. Bạn nào có cái skin nào đẹp thì up lên chia sẽ cho anh em với, cả cái splash nữa nhé.

manhtu

Trưa nay tui format lại thẻ nhớ, bây giờ cài được rồi, có thể nó xung khắc với CT UCWeb 6.3 .CT trình này hay thật, bây giờ thì những Winapp,Ultra,hay Jukebox +...có thể cho vào viện bảo tàng được rồi, chỉ giữ lại Coreplayer thôi vì thằng này chơi đc nhiều định dạng và có thể chơi nhạc có bit rate cao hoặc thấp. Có thằng TTpod này bây giờ nghe nhạc ngoại sướng thật, vì có hiện lời nên có thể hát theo và biết đc sơ sơ nội dung của bài hát, chứ hồi trước chỉ nghe như vịt nghe sấm ấy,nào là I, you, love, kiss... lộn tùng phèo lên.Chỉ tiếc là đã down bộ skin thanhtungsx đưa nhưng thấy không có cái nào nổi bật cả. Bạn nào có cái skin nào đẹp thì up lên chia sẽ cho anh em với, cả cái splash nữa nhé.

bạn nói thế nào ấy chứ TTPod ko hề xung đột với UCWeb 6.3 vì mình cài 2 chương trình này trên máy ko so cả và từ TTPod nhiều chỗ yêu cầu vào web thì nó đều tự động chạy là UCWeb đó

nguoiqualoicu

Vậy ah, đó là mình đoán vậy thôi , vì lúc trước cài TTpod nó báo lỗi gì đó về internet, mà mình gỡ dần dần Netfront rồi Opera mà nó vẫn báo vậy, tức quá nên chưa thử gỡ UCWeb mà format thẻ nhớ luôn, bây giờ thì cài ổn rồi, còn nó xung khắc với CT nào thì kệ nó cứ cài dần lại các CT thì sẽ biết nó không hạp với CT nào.
( Bây giờ nghĩ lại thì đúng nhỉ, cả thằng TTpod lẫn UCWeb đều là con của Hồ Cẩm Đào thì làm sao mà đánh nhau được, hà hà. )
Manh tu đã Việt hóa xong chưa, khi nào làm xong up lên liền nhé. Thanks nhiều.

manhtu

mình vẫn đang dịch,nhưng bị cùng vấn đề giống với bên 3rd là khi dịch đến phần vị trí khi phát nhạc ở màn hình thì ko chỉnh đc vị trí của nó

MinhThang

Manager
mình vẫn đang dịch,nhưng bị cùng vấn đề giống với bên 3rd là khi dịch đến phần vị trí khi phát nhạc ở màn hình thì ko chỉnh đc vị trí của nó

Có thể là dài ký tự, nên bị lỗi bạn hãy rút ngắn lại xem được không.

manhtu

Có thể là dài ký tự, nên bị lỗi bạn hãy rút ngắn lại xem được không.

mình sửa bằng hex nó vẫn trong giới hạn của từ cũ vẫn còn thừa 1 ký tự mà, ko hiểu tại sao luôn,phần mà chỉnh tọa độ lúc chạy nhạc ở màn hình ấy