• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTpod Music Player 3.21 Việt hóa

ongtrungducmx25

Mọi người nhớ thank ManhTu nhiều nhiều nhé!hihihihi, để ủng hộ tinh thần VH mà bà con.

nguoiqualoicu

Trong khi chờ đợi đến tối để có đc bản VH 100% của manhtu thì anh em dùng tạm bản VH 97% này nhé, chỉ thiếu một ít trong phần cài đặt thôi, còn lại thì cũng ổn, dùng chả thấy có lỗi gì cả.

thanhtungsx

Trong khi chờ đợi đến tối để có đc bản VH 100% của manhtu thì anh em dùng tạm bản VH 97% này nhé, chỉ thiếu một ít trong phần cài đặt thôi, còn lại thì cũng ổn, dùng chả thấy có lỗi gì cả.

Bạn VH trên PC hay ngay trên điện thoại ?

manhtu

cái này chắc lấy của mod Liem bên GSM rồi

nguoiqualoicu

cái này chắc lấy của mod Liem bên GSM rồi

Đúng vậy, thấy anh em sốt ruột quá nên mình chiết file VH này để up lên cho anh em, chắc bạn cũng biết qua bản này rồi phải không, cho mình hỏi tại sao không VH đc một số mục trong phần cài đặt, bản VH của bạn có làm đc 100% không?

manhtu

Đúng vậy, thấy anh em sốt ruột quá nên mình chiết file VH này để up lên cho anh em, chắc bạn cũng biết qua bản này rồi phải không, cho mình hỏi tại sao không VH đc một số mục trong phần cài đặt, bản VH của bạn có làm đc 100% không?

99% những gì cần thiết để người Việt có thể dùng được,còn những gì liên quan đến con cháu Mao Trạch Đông thì thôi

manhtu

Theo tình thần chung của diễn đàn mình đã sửa lại màn hình khởi động và khi nghe nhạc sẽ có dòng chữ "TTpod nghe nhạc mọi lúc. www.pdaviet.net"

MinhThang

Manager
Theo tình thần chung của diễn đàn mình đã sửa lại màn hình khởi động và khi nghe nhạc sẽ có dòng chữ "TTpod nghe nhạc mọi lúc. www.pdaviet.net"

Hoan nghênh tinh thần của các bạn, mong có nhiều pm Vh chuẩn, mình sẽ lập hẳn 1 Topic cho các bạn post vào đó để anh em dễ tìm và sử dụng. Đây mới là bước đầu nên chưa có qui định cụ thể nào cả, các bạn hãy làm như anh em V3 đã làm là OK. Không nên đưa tên hay hình ảnh cá nhân vào trong Pm, ngoài thông tin Vh. Ví dụ mục Thông tin hay giới thiệu chỉ cần: WWW.PDAVIET.NET-SymPViet- T/h:MạnhTu..../ Sau này các bạn chuyên nghiệp hơn sẽ gia nhập vào SymPVietGroup.Như bọn mình, cơ hội trao đổi học hỏi sẽ nhiều hơn về kiến thức.=D>=D>=D>

Kojiro

Super V.I.P

Mình biết bạn tham gia rất nhiều 4rum nhất là bên GSM. hành động của bạn mình rất đánh giá cao.
Xin chân thành cảm ơn hảo ý của ban và mong còn nhận được nhiều sự đóng góp có ý nghĩa và thường xuyên từ bạn.
Như ý a Thắng bên trên, bạn cố gắng nhé!

nguoiqualoicu

Cho hỏi ảnh Album là ảnh đuôi gì và có kích thước như thế nào ? Ảnh này đi kèm file nhạc mp3, vậy khi convert qua đuôi wma thì nó có còn không ?

nguoiqualoicu

Add được đấy, nhưng vì mình không biết kich cỡ ảnh nên add lần nào nó cũng báo anh quá lớn vì chả biết kich thước chuẩn của nó ấy mà.

JokerB

Tú ơi, bạn có thể up tệp .rsc lên k :D
mình down bằng đt nên ngại.Mà có rsc thì đỡ phải cài lại.Hix đã vh đc 1 nửa rồi mà đã có đến 3 bản vh rồi, k biết còn làm làm j nữa.Thôi chờ nó ra bản 3.2.1 thì tham ja cho vui :p