• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTpod Music Player 3.21 Việt hóa

manhtu

làm lyric bằng jetaudio thì TTpod nó nhận nhưng ko đầy đủ
cập nhật 2 skin mới cho các bạn

NGUYENTRANDUNG

Cái này rất hay nhưng khi đang nghe nhạc và đồng thời chạy những chương trình khác thì nó bị giật liên tục

manhtu

thuebaohettien

Mình ko biết những diễn đàn khác thì như thế nào, còn ở đây các bạn thật sự giỏi ham học hỏi sáng tạo và luôn muốn cống hiến.Cảm ơn những phần mềm hữu ích đồng hành với cuộc sống của mỗi chúng ta.Và bác nào có thể hướng dẫn giúp cách tạo lyric với, mình có sử dụng chức năng tự cập nhật bài hát trên điện thoại nhưng kết nối máy chủ báo không tìm thầy lời.cảm ơn nhé:)

prettyboy247

jup em với

các anh ơi cho em hỏi.E cài phần mềm việt hóa nghe nhạc TTPod nhưng sao em không cài được tiếng việt.chỉ cài được tiếng anh,khi em giải nén tiếng việt xong vào biểu tượng TTpod trong menu thì không vào được mà cài tiếng anh lại vào được.em dùng máy n73,liệu em có cài sai gi` không hay may n73 không cài được tiếng việt TTPod

Kojiro

Super V.I.P
các anh ơi cho em hỏi.E cài phần mềm việt hóa nghe nhạc TTPod nhưng sao em không cài được tiếng việt.chỉ cài được tiếng anh,khi em giải nén tiếng việt xong vào biểu tượng TTpod trong menu thì không vào được mà cài tiếng anh lại vào được.em dùng máy n73,liệu em có cài sai gi` không hay may n73 không cài được tiếng việt TTPod

N73 thì bạn qua đây mà thảo luận nhé: http://pdaviet.net/showthread.php?t=46925

Mà bạn hỏi cũng khó hiểu: thế nào là giải nén tiếng Việt :-?

vominhsang

phần mềm nhìn cool thật,nhưng có mấy tập tin đính kèm tải về cài làm sao j may bác

MinhThang

Manager
phần mềm nhìn cool thật,nhưng có mấy tập tin đính kèm tải về cài làm sao j may bác

Tập đầu tiên có dung lượng lớn là Pm đó bạn à, còn 2 tập nhỏ là Skin, nếu không cần bạn không tải về cũng được, Nó chỉ là Skin thôi.