• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTpod Music Player 3.21 Việt hóa

ongtrungducmx25

Thế thì bạn thử gở ra rồi cài vô lại, nếu mà vẫn bị thì chịu khó format lại thẻ nhớ nhé, thấy mọi người dùng chưa ai phàn nàn gì về nó cả. Có thể nó xung khắc với 1 số dòng S60v2 củ ( chỉ có các đời mới hơn như 6680,6681,N72...thì mới chạy OK). Bạn thử kiểm tra lại xem nhé vì mình thấy đây là phần mềm nghe nhạc tốt nhất vào thời điểm hiện tại đấy. ;;)

Anh trai ơi, chỉ dùm các thông số để nén đuôi 7z có hiệu quả với, thằng em nén bằng phần mềm anh đưa mà 1file từ 1250k nén thành 1271k là sao ? =))

đâu có gì đâu bạn ơi! 7z này chỉ có lợi một điểm là bạn upload lên trang PDAviet này được nhiều hơn một tí khoảng 1.9Mb thôi bạn có thể nến sang Rar rồi sao đó tạo thêm một thư mục mới rồi nén một lần nữa theo chuẩn 7z là ok! cách này có thể qua mặt ông khổng lồ http://www.mediafire.com đó! mình thường làm như thế mà! hiihi

chúc bạn thành công!

thanhtungsx

ĐÃ CÓ BẢN FIX MỚI, TỐI SẼ UP LÊN CHO ANH EM XÀI

Chừng nào em fix xong gửi lên cho anh em thì hả nói , em thích quảng cáo quá !
Mà cái vụ add hình vào phần mền em đã làm được chưa ?
:D

JokerB

Này thì fix
Up cho mọi ng bản TTPOD mình việt hoá sơ qua, đã fix lỗi k dùng đc nhạc aac làm nhạc chuông ghi cài TTPOD, và ở bản này đã có luôn khoảng 20 skin
link download

nguoiqualoicu

Hình như cái equalizer chỉnh không có tác dụng thì phải, không biết đã ai biết cách fix lỗi này chưa.

manhtu

Hình như cái equalizer chỉnh không có tác dụng thì phải, không biết đã ai biết cách fix lỗi này chưa.

khi nghe nhạc bạn nghe loa ngoài hay tai nghe. Loa ngoài thể hiện ko rõ các thay đổi đâu, bạn thử với tai nghe xem sẽ thấy rõ đấy

nguoiqualoicu

Bên GSM có người đưa bản TTpod 3.2.1 rồi đấy. Anh em qua lấy về test xem có gì mới hơn bản này không nhé.

manhtu

Bên GSM có người đưa bản TTpod 3.2.1 rồi đấy. Anh em qua lấy về test xem có gì mới hơn bản này không nhé.

JokerB là người đưa lên nhưng là bản china cài vào thì vẫn vô ích thôi
bản 3.21 thêm chức năng thể hiện cách bố trí ảnh của album còn đâu thì vẫn giữ nguyên(chỉ có update cho 3rd về EQ thôi)

thanhtungsx

JokerB là người đưa lên nhưng là bản china cài vào thì vẫn vô ích thôi
bản 3.21 thêm chức năng thể hiện cách bố trí ảnh của album còn đâu thì vẫn giữ nguyên(chỉ có update cho 3rd về EQ thôi)

Hehe , vậy em VH bản China luôn đi . Em là Pro mà . :D

manhtu

ĐÃ CẬP NHẬT PHIÊN BẢN TTpod 3.21 SANG TIẾNG VIỆT
XIN NHỜ ANH MINHTHANG ĐỔI LẠI TIÊU ĐỀ TOPIC GIÚP EM.
TKS

thanhtungsx

ĐÃ CẬP NHẬT PHIÊN BẢN TTpod 3.21 SANG TIẾNG VIỆT
XIN NHỜ ANH MINHTHANG ĐỔI LẠI TIÊU ĐỀ TOPIC GIÚP EM.
TKS

Để cám ơn sự giúp đỡ của em , anh đã chuyển lời đề nghị của em về việc đổi tiêu đề qua cho S.Mod Kojiro giải quyết rồi . Bữa nay chắc pác Thắng mình đi công tác với pé nào rồi . :D

nguoiqualoicu

Không biết có ai biết trang web nào cho phép tải file lyric các bài hát Việt Nam kô nhỉ?

Kojiro

Super V.I.P
Không biết có ai biết trang web nào cho phép tải file lyric các bài hát Việt Nam kô nhỉ?

Bạn tìm trang có lời rồi tự làm lyric thôi chứ ko có sẵn đâu bạn à. Có PM hỗ trợ làm lyric trên PC đó.