• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTpod Music Player 3.21 Việt hóa

phamhuu01

Tui cài cái nầy vô N72 chơi được nhưng khi có điện thoại kg rung+ chuông , khi gở nó ra thì bình thường . Cho tui hỏi cái nầy bị bệnh gì vậy bạn Thansk nhiều nha

binhphuong1984

chương trình này có cả lời tự down về từ net rất hay, thế nhưng khi mình soạn lời vào thì thấy chạy chưa khớp với nhạc lắm, có bạn nào nắm được bí quyết soạn lời khớp với nhạc ko?chỉ mình với.

Chỉnh sửa cuối:

tu2179

chương trình này có cả lời tự down về từ net rất hay, thế nhưng khi mình soạn lời vào thì thấy chạy chưa khớp với nhạc lắm, có bạn nào nắm được bí quyết soạn lời khớp với nhạc ko?chỉ mình với.

Bạn chỉnh xang phần lời. Ấn lên là chậm, xuống là nhanh.

binhphuong1984

cám ơn bạn, cái đó mình biết rồi,ý mình hỏi soạn lời sao cho chữ chạy theo dạng karaoke khớp với lời hát í.

hungandtuyet

Posted via Mobile Device Em cung da tu Viet Hoa dc 1 ban rui nhung ko the thay doi dc phan tim loi cho bai hat Tieng Viet, bac nao biet fix cho nay ko?

onlylove80

Tui cài cái nầy vô N72 chơi được nhưng khi có điện thoại kg rung+ chuông , khi gở nó ra thì bình thường . Cho tui hỏi cái nầy bị bệnh gì vậy bạn Thansk nhiều nha

Bạn vào phần cài đặt==> Chung==>Ưu tiên Chuông==> Chọn Tất cả..Chúc bạn vui vẻ!!!!!:))

hungandtuyet

Posted via Mobile Device
Ai cho mình hỏi làm sao để biết đc chỗ nào ko nên việt hóa để tránh phần mềm ko chạy dc?

onlylove80

Posted via Mobile Device
Ai cho mình hỏi làm sao để biết đc chỗ nào ko nên việt hóa để tránh phần mềm ko chạy dc?
trời ơi? Sao bạn lại hỏi ở đây, Bạn qua khu Chia sẻ kinh nghiệm nhé. Hỏi ở đây bị Mod del bài đó.

Posted via Mobile Device

AN1000

Bån nào có nhiê€u skin, slash ttpod 3.21 beaty thì share vói! Tìm hòai mà toàn là cûa 3.40 ko hè.