• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.2.1 Việt Hóa_SymPViet

Status
Không mở trả lời sau này.

rinhvh

PHẦN MỀM NGHE NHẠC ĐỈNH CAO

PHIÊN BẢN VIỆT HÓA ĐẦY ĐỦ TỪ BẢN DỊCH CỦA DDEATHMETAL​
Phiên bản hoàn thành được sự trợ giúp của Troly và Kojiro

Chỉnh sửa cuối:

Caominh171

ko biết bản này có gì hay ko,tại đang xài bản 3.2 rất ổn định.Dù sao cũng thank bác đã share =D>=D>

dung1291985

2 ngày nay gỡ ra cài lại TTPOD mấy lần rùi ko nhớ nữa, giờ lại thêm 1 lần nữa :D
P/S: Tại sao các bản Việt Hoá đều mất chức năng chỉnh Position của máy phát nhỏ ở màn hình idle nhỉ :(

Chỉnh sửa cuối:

TraiNgheoHn

Bạn hỏi thế cụ thể là máy gì vậy? Máy chưa hack thì sign pm là đươc mà.

dung1291985

máy N96 vì M thấy bản 3.20 có ghi chỉ dùng cho máy đã hack còn máy chưa hack chỉ dùng đc bản 3.10 .

Chuẩn bạn à, N96 bản 3.2.1 dùng đc hay ko thì mình ko rõ, chi bằng bạn thử rồi thông báo cho mọi người cùng biết nhé :D

hung66000

Chuẩn bạn à, N96 bản 3.2.1 dùng đc hay ko thì mình ko rõ, chi bằng bạn thử rồi thông báo cho mọi người cùng biết nhé :D

Định lười cũng k đc :)) đã down về và thử sign nhưng thất bại báo lỗi luôn k sign đc . Lại buồn r :(:)D

Kojiro

Super V.I.P
2 ngày nay gỡ ra cài lại TTPOD mấy lần rùi ko nhớ nữa, giờ lại thêm 1 lần nữa :D
P/S: Tại sao các bản Việt Hoá đều mất chức năng chỉnh Position của máy phát nhỏ ở màn hình idle nhỉ :(

A đã nhắn Hải rồi! hắn sẽ cố gắng chỉnh sửa cho anh em :)
Em thử chức năng Xóa trong Quản lý bài xem có văng ra không nhé :)

dungchay

A đã nhắn Hải rồi! hắn sẽ cố gắng chỉnh sửa cho anh em :)
Em thử chức năng Xóa trong Quản lý bài xem có văng ra không nhé :)

chức năng Xóa trong Quản lý bài: mình đã sửa lại đc rồi, bản VH gốc vẫn bị văng ra, còn phần vị trí máy phát nhỏ. do lỗi mất String nên ko thể khắc phục đc. :-??hix

Kojiro

Super V.I.P
chức năng Xóa trong Quản lý bài: mình đã sửa lại đc rồi, bản VH gốc vẫn bị văng ra, còn phần vị trí máy phát nhỏ. do lỗi mất String nên ko thể khắc phục đc. :-??hix

Bạn up file đã sửa lên cho anh em xem với :)

dung1291985

Ngày mai sẽ có anh Kojiro ạ, bạn D ngủ rồi :D
P/S: b-);) wow đã có 1 số icon mới :) giá mà thay đc hết nhỉ

gannine

Sao mình không thể sign được nhỉ :( ,híc có ai bị như thế không :-??

kennho

Bản này có bị lỗi load tới 51 bài thì văng ra không vậy mấy bạn ?

Status
Không mở trả lời sau này.