• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.2.1 Việt Hóa_SymPViet

Status
Không mở trả lời sau này.

dungchay

Bạn up file đã sửa lên cho anh em xem với :)

hi.có ngay. up lun nè, còn phần Ví trí máy phát nhỏ, mình nghĩ các bạn cố gắng Dịch 1 lại file mới hoàn toàn, sau khi mình upload bản TTPod 3.2.1 English chính thức lên. tất cả các chức năng đều hoạt động hoàn hảo!>:)

Caominh171

Để mình tiên phong dịch trước 1 phần,giờ gỡ bản 3.2 ra,cài bản này để cho dễ test :D

Caominh171

Sao gỡ bản cũ ra,cài bản 3.21 Chinese vào,chép file bác Dungchay vào,mở ko đc lun,lúc xài 3.2 đâu bị zậy đâu :-??.Ai bik chỉ giúp

Chỉnh sửa cuối:

kp_enter

Sao gỡ bản cũ ra,cài bản 3.21 Chinese vào,chép file bác Dungchay vào,mở ko đc lun,lúc xài 3.2 đâu bị zậy đâu :-??.Ai bik chỉ giúp

Máy nào báo lỗi hệ thống tức là Firmware ko hỗ trợ tiếng Trung thì phải cài thêm Patch :). Bạn qua đây down về nhé bài #15
http://pdaviet.net/showthread.php?t=44924&page=2
P/S: file rsc của bạn dungchay là bản dịch sang tiếng Việt rùi đó chứ :-?

Caominh171

Máy nào báo lỗi hệ thống tức là Firmware ko hỗ trợ tiếng Trung thì phải cài thêm Patch :). Bạn qua đây down về nhé bài #15
http://pdaviet.net/showthread.php?t=44924&page=2
P/S: file rsc của bạn dungchay là bản dịch sang tiếng Việt rùi đó chứ :-?

Nó ko báo lỗi gì hết mà cứ bấm zô là out,ko nói tiếng nào hết :-??
Máy mình vẫn đọc đc tiếg Trung bạn àh.Um thì cái bạn Dungchay VH rồi,ghi là của bản 3.21 nhưng sao mình chép đè vào,mở ctrình lên nó out ngay :-/

troly

Well-Known Member
Nó ko báo lỗi gì hết mà cứ bấm zô là out,ko nói tiếng nào hết :-??
Máy mình vẫn đọc đc tiếg Trung bạn àh.Um thì cái bạn Dungchay VH rồi,ghi là của bản 3.21 nhưng sao mình chép đè vào,mở ctrình lên nó out ngay :-/

Bị lỗi đó em ơi, anh cũng thế chép đè là khi chạy nó báo đầy bộ nhớ liền, ko vào được. Em phải remove toàn bộ cài lại thì mới được.

kp_enter

máy mình cài vô thì báo lỗi hệ thống. sau khi cài patch thì vào bình thường :) bạn cài bản tiếng trung có vào đc ko hay chỉ khi chép file rsc mới bị vậy:-? máy mình chép vô vẫn chạy bt :-\

Caominh171

Bị lỗi đó em ơi, anh cũng thế chép đè là khi chạy nó báo đầy bộ nhớ liền, ko vào được. Em phải remove toàn bộ cài lại thì mới được.

Remove toàn bộ là những gì hả a Troly?E trước giờ chỉ cài mỗi 1 file *sis cài đặt thui :-/,ko path gì hết,nên khi remove e cũng chỉ remove mình nó àh,sao cài 3.21 thì lại bị mới tức chứ!!:((

dungchay

trùi???? mình dùng chính bản VH của Sympviet để edit mà.đây là screenshot máy mình! V3.2.1 Chinese, chép đè file RSC,

troly

Well-Known Member
trùi???? mình dùng chính bản VH của Sympviet để edit mà.đây là screenshot máy mình! V3.2.1 Chinese, chép đè file RSC,

Nhưng mà bạn đè lên file china hay là en vậy.:-?

dungchay

đè lên file chinese
mình ko dùng bản Eng bên IPmart
chơi bản gốc cho chuẩn

rinhvh

Đang trong quá trình dịch từ bản gốc Chinese.Mong a e ủng hộ nhóm SymPViet.:D Hi vọng fix được lỗi cho a e!!!!

Caominh171

Đang trong quá trình dịch từ bản gốc Chinese.Mong a e ủng hộ nhóm SymPViet.:D Hi vọng fix được lỗi cho a e!!!!

Dịch từ Chinese ra khó ko a,e cũng mún tham gia dịch phụ 1 tay :D,đc ko a?

kp_enter

TTPod v3.2.1 Việt hóa Fixed

Mình đã fix lại 2 lỗi trong bản Việt hóa của rinhvh :D
-Lỗi mini player position trong phần cài đặt
-Lỗi Xóa trong phần quản lý bài
Mình đã build luôn file sis để mọi người down cho tiện :(
P/S: ko biết còn lỗi gì ko mình chỉ fix lại 2 lỗi đó thôi

Caominh171

Mình đã fix lại 2 lỗi trong bản Việt hóa của rinhvh :D
-Lỗi mini player position trong phần cài đặt
-Lỗi Xóa trong phần quản lý bài
Mình đã build luôn file sis để mọi người down cho tiện :(
P/S: ko biết còn lỗi gì ko mình chỉ fix lại 2 lỗi đó thôi

Thế thì còn gì bằng :D.Mà chỉ cần cài 1 file *sis thui fải ko a,có cần cài patch gì nữa ko zạ?
Dù sao cũng Thank a nhìu=D>=D>

kp_enter

Thế thì còn gì bằng :D.Mà chỉ cần cài 1 file *sis thui fải ko a,có cần cài patch gì nữa ko zạ?
Dù sao cũng Thank a nhìu=D>=D>

cài dzo là sài đc lun àh :D nhớ gỡ bỏ bản cũ đi trước khi cài là ok

Status
Không mở trả lời sau này.