• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.2.1 Việt Hóa_SymPViet

Status
Không mở trả lời sau này.

romano81

Mình đã fix lại 2 lỗi trong bản Việt hóa của rinhvh :D
-Lỗi mini player position trong phần cài đặt
-Lỗi Xóa trong phần quản lý bài
Mình đã build luôn file sis để mọi người down cho tiện :(
P/S: ko biết còn lỗi gì ko mình chỉ fix lại 2 lỗi đó thôi

Bản bác sài ok nhưng theo mình nếu sửa từ "Cài đặt" thành "menu" hay "chọn" thì hay hơn

kp_enter

Bản bác sài ok nhưng theo mình nếu sửa từ "Cài đặt" thành "menu" hay "chọn" thì hay hơn

hi mình sửa lại chút xíu nha: bản này ko phải do mình VH mà là của rinhvh nha bạn :D mình chỉ fix lại lỗi thôi chứ ko chỉnh sửa những phần khác ;) bạn pm với tác giả xem sao :)

theanh6

có anh nào có bản xài cho thằng n80 của em không.Máy em cho hack mà chỉ dùng sing thui.Cám ơn các anh trước nha.em cài các bản khác đều báo lỗi,có bản cài không được còn cài được thì bị lội ero -2.5 gì đó.giúp dùm em với nha.

thanhnam711

tại vì bạn dám tự nhận là dzữ dzội hơn cả admin và SM nên mới không cài đc đấy :D:D
Đùa chút thôi bạn phải gỡ bỏ phiên bản đang cài ra thì mới cài đc phiên bản mới

tonytrung235

vậy để em nghiên cứu từ bản việt chuyển wa bản tiếng anh kekke ^^ .. như thế dễ hơn là từ chine => anh ^^ .. ^^

khigiomayvtc

Thanks bác vì đã Việt Hóa giúp anh em từ giờ có thể đọc tiếng mẹ đẻ trên hướng dẫn và công cụ của phần mềm này rùi kakaka:p

rinhvh

Anh,em xem bản Fix lỗi có được không nhé!có thể góp ý cho mình hoàn thiện nốt cái Sửa ID3 luôn nhé!!!:D

MinhThang

Manager
Anh,em xem bản Fix lỗi có được không nhé!có thể góp ý cho mình hoàn thiện nốt cái Sửa ID3 luôn nhé!!!:D

Bản này có gì khác bản 3.20 không em? anh muốn cài thử nhưng thấy sợ giống nhau quá :D

rinhvh

Bản này có gì khác bản 3.20 không em? anh muốn cài thử nhưng thấy sợ giống nhau quá :D

Giống nhau là sao a?a cài thử là sợ hay không sợ liền!!:D nói chung là VH cũng hoàn chỉnh đó a!!test rùi cho e ít y kiến để hoàn thiện nữa!chỉ có cái Sửa ID3 là không VH được thui!!!:-??

sonkiuno1

bạn ơi sao mình cài bản việt hóa mà máy bảo lỗi cập nhật mặc dù máy em hack roài pó tay???

MinhThang

Manager
bạn ơi sao mình cài bản việt hóa mà máy bảo lỗi cập nhật mặc dù máy em hack roài pó tay???

Bạn xem lại đi, bản VH hay bản gốc thì cũng không khác nhau về cài đặt, Vh chỉ là Vh lại ngôn ngữ thôi mà.

dungchay

Dịch cái "Sửa thông tin ID3" thế này đã yên tâm chưa? Mình cũng sửa thêm những phần "rinhvh" còn thiếu sót. Xem hình Attachment để bít thêm chi tiết! Best regards!:D

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.