• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.3.0 - trình nghe nhạc Việt hóa_SymPViet

JuRay-Duan

bạn nào sử dụng TTpod 3.3.0 mà ko dùng đc nhạc chuông định dạng aac thì làm theo cách này: xóa 2 file theo đường dẫn sau đây
E:\system\libs\Plugins\10203027.dll
E:\system\libs\Plugins\10203027.rsc

sau khi xóa ko ảnh hưởng gì đến chương trình cả

Các bạn làm theo hướng dẫn này là khắc phục đc lỗi bug ngay, kể cả lỗi "xung khắc" với pm nghe nhạc mặc định của máy nữa<--- lúc trước mình bị :D ;)

jimmyvn88

thêm 1 skin cho mọi người nè

sử dụng hình của manhtu

JuRay-Duan

Xin đóng góp 1 skin do mình tự chỉnh sửa.Phần hiển thị hiệu ứng đã được mở rộng thêm<nhìn cho đã>.Đã thay hình hiển thị mini player.Một số thay đổi nho nhỏ khác nữa:D.Kèm theo là 7 hiệu ứng mình sưu tầm được.Mình là thành viên mới nên còn gà lắm.Mong các bro chỉ dạy
Link:http://www.4shared.com/file/103730046/25dc8497
uhm, mình xin đóng góp cho bạn chút nhé, Bạn bỏ dòng chữ desiged by Mr_sulla đi thì sẽ đẹp hơn đóa, bạn thấy kô các bro đi trước có rất nhiều Skin+visual đc họ chỉnh sửa khá đẹp nhưng đâu có ai để tên của họ vào đâu :) (đơn cử anh manhtu và ...v.,v). Chỉ cần Thanks 1 phát là họ mừng rùi,:D

nguoiqualoicu

uhm, mình xin đóng góp cho bạn chút nhé, Bạn bỏ dòng chữ desiged by Mr_sulla đi thì sẽ đẹp hơn đóa, bạn thấy kô các bro đi trước có rất nhiều Skin+visual đc họ chỉnh sửa khá đẹp nhưng đâu có ai để tên của họ vào đâu :) (đơn cử anh manhtu và ...v.,v). Chỉ cần Thanks 1 phát là họ mừng rùi,:D

Sản phẩm do họ làm ra thì họ có quyền ghi tên họ thôi, vậy mà cũng...

MinhThang

Manager
Sản phẩm do họ làm ra thì họ có quyền ghi tên họ thôi, vậy mà cũng...

ok men!! chỉ nói vậy thui...vì ko có xài :(

Theo mình thì không cần để tên khi nó hiện lên quá rõ trong giao diện, vì nhiều người dùng thấy rất đẹp muốn nhưng lại không thích như thế, lúc trước Anhtu cũng có làm như thế nhưng sau thì bỏ đi vì nhận được nhiều góp ý, Khi dùng ắt người dùng họ sẽ nhớ đó là Skin của ai thiết kế.:D

JuRay-Duan

sao mình dùng nhưng màn hình cứ bị sáng hoài ah. tốn pin quá

Lúc đang trong dao diện của TTpod bạn nhấn qua phải 1 cái (phần chọn bài hát) rồi để yên đó nó sẽ kô sáng đèn màn hình mãi nữa. Hoặc bạn vào cài đặt mà chỉnh :)