• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.3.0 Vietnamese_Rinhvh

rinhvh

TTPod 3.3.0 PHẦN MỀM NGHE NHẠC ĐỈNH CAO

Phiên bản hoàn thành được sự trợ giúp của dung1291985
Nếu cài vào báo error system thì cài thêm Path 4 run TTpod

Down file 7z về, dùng winrar giải nén để được file cài đặt.

endicay

hình như bản này bị lỗi rồi anh Rinh, nó báo tập tin không được hỗ trợ.

kid1502

nhanh thiệt.chúc mừng anh nhé:D:D
vậy là anh dũng với anh thắng ngậm ngùi rùi:))
em còn con nít lém mấy anh bỏ qua cho:mad:)

Chỉnh sửa cuối:

madienyeu

Banned
Thật là vãi chưởng, các bác làm ăn nhanh như quỉ, em phục sát đất luôn! Hoan hô PDA Việt

hình như bản này bị lỗi rồi anh Rinh, nó báo tập tin không được hỗ trợ.

Bạn xóa đuôi .7z ở cuối đi, là cài đặt đc thôi !

endicay

Dùng Total commander axtract file thì cài vào không báo lỗi nhưng nếu tải về và đổi tên bỏ đi .7z thì cài vào báo lỗi. Không hiểu tại sao.
Cuối cùng cài cũng được. Thank=D>

Kojiro

Super V.I.P
Với file 7z rinh up trên thì các bạn ko rename khi down nhé, down file đó về ròi dùng winrar giải nén để lấy file cài đặt luôn.

Mình sẵn up các bạn file rar cho đơn giản nhé:

kennho

Các bạn nào đã cài cho mình hỏi bản này đã sửa được lỗi load all file bị văng ra chưa vậy ?

Kojiro

Super V.I.P
Các bạn nào đã cài cho mình hỏi bản này đã sửa được lỗi load all file bị văng ra chưa vậy ?

Bản 3.2.1 chức năng này cũng đâu có bị lỗi đâu bạn :) Muốn biết thì test đi nhé!

kennho

Bản 3.2.1 chức năng này cũng đâu có bị lỗi đâu bạn :) Muốn biết thì test đi nhé!

Máy mình bản 3.2.1 vẩn lỗi nhưng bản này thì ok rồi đã quá , load gấn 1000 file vần ok :p

newworld

Sao em dùng N82 v20.0.062 , hack rồi,cài luôn file patch rồi mà vẫn báo "lỗi hệ thống".Trong khi thằng bạn xài 5700 chạy phà phà.:-/
Ai giúp dùm.thank nhiều nhiều.

newworld

TTPod 3.3.0 PHẦN MỀM NGHE NHẠC ĐỈNH CAO

Phiên bản hoàn thành được sự trợ giúp của dung1291985
Nếu cài vào báo error system thì cài thêm Path 4 run TTpod

Down file 7z về, dùng winrar giải nén để được file cài đặt.

Sao em dùng N82 v20.0.062 , hack rồi,cài luôn file patch rồi mà vẫn báo "lỗi hệ thống".Trong khi thằng bạn xài 5700 chạy phà phà.:-/

Hi,em đổi qua ngôn ngữ phone qua tiếng Anh thì hết bị lỗi hệ thống,bó tay con gà quai.
P/s: không bít có ai bị giống mình không ha;;)

Kojiro

Super V.I.P

Cài xong patch thì restart máy lại nhé!

Kojiro

Super V.I.P
Cho em hỏi làm thế nào để hiện lyric bài hát vậy :-/

Chép lời bài hát có đuôi .lrc vào folder lyric của TTPod, chú ý tên bài hát và tên lời của nó phải giống nhau từng chút một luôn nhé, dạng như song sinh.

detective

huhuhu, sao em cài vào con N91 cùi của em nó cứ bị sao ấy, như kiểu bị thiếu màn hình, nó hiện không hết ứng dụng, hình như độ phân giải màn hình của em nó bị thấp hơn yêu cầu của chương trình, các sư huynh có cách nào giúp em với, em thich chương trình này quá.