• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.3.0 Vietnamese_Rinhvh

Auto

Có dùng tai nghe để điều khiển như pm mặc định đc k các bro :)
Posted via Mobile Device

detective

cứu em với các mod ơi, sao bài của em kg có ai trả lời vậy??
em cài ttpod vào N91 nhưng nó cứ bị thiếu trước hụt sau, như kiểu độ phân giải của máy em chỉ có 176x208 nên kg đủ để cài chương trình, các mod có cách nào giúp em với???

calvinklein87

làm thế nào để lới bái hát hiện rõ và nhiều trên PM này mình thấy máy mình hiện có 1 dòng ah...pe nữa chứ

Kojiro

Super V.I.P
làm thế nào để lới bái hát hiện rõ và nhiều trên PM này mình thấy máy mình hiện có 1 dòng ah...pe nữa chứ

Muốn hiện rõ và nhiều thì chuyển qua tap thứ 3 của TTPod nhé. Giao diện tại tap chỉ hiện 1 dòng thôi.

N5320

mình đang dùng 5320 nhưng khi cài vào máy nó bị lỗi fonts chữ vẫn còn có ký tự là hình vuông. làm sao khắc phục đây

khoa_business

nếu cài bản này thì những skin của bản cũ còn dùng được không. Ga` we nên cần học hỏi giúp nhé