• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.3.0 Vietnamese_Rinhvh

mebomay

Banned
Bạn cho mình hỏi với: mình cài file "Patch 4 run TTPod" đã được hack rồi, sao máy vẫn báo: "Required application access not granted" và không thể cài được. (Mình có cer và KKK dùng để sign rồi cài mà vẫn không được)

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Bạn cho mình hỏi với: mình cài file "Patch 4 run TTPod" đã được hack rồi, sao máy vẫn báo: "Required application access not granted" và không thể cài được. (Mình có cer và KKK dùng để sign rồi cài mà vẫn không được)

Bạn cài trên máy N70 hả? :)) TTPod thì phải Hack chứ Sign vẫn không cài được bạn nhé.

hoatdong

Mới down về dùng thử xem sao. Bác Ringvh ở Đà nẵng sao đi off không thấy nhỉ???:(

vancopvt

các bác ơi cho em hỏi em cài trên n73 me mà vào chỉ thấy chớp một cái duy nhất rồi out liền luôn. Vậy là không sài được ạ.

Caominh171

các bác ơi cho em hỏi em cài trên n73 me mà vào chỉ thấy chớp một cái duy nhất rồi out liền luôn. Vậy là không sài được ạ.

Bạn cài cái path4run chưa?
Nếu đã cài rồi thì chịu khó restart máy lại xem sao nhé!

doredox

Mình nghĩ path4run lỗi gì đó nên 1 số ĐT ko cài được chứ mình giải nén bằng cả trên Win vẫn ko cài được, máy mình cũng hack rồi, các phần mềm khác vẫn cài bình thường mà. cứ báo lỗi không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu. có bác nào có máy 5320 hack rồi cài được ko vậy?

nhanotc

Em khoái cái phần mềm này quá. nhưng mà không kiếm đc cái nào tương tự để cài trên máy samsung. bác nào có soft thì cho em xin nhé. hiện em đang dùng ssF480

Nynk_102

Mình nghĩ path4run lỗi gì đó nên 1 số ĐT ko cài được chứ mình giải nén bằng cả trên Win vẫn ko cài được, máy mình cũng hack rồi, các phần mềm khác vẫn cài bình thường mà. cứ báo lỗi không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu. có bác nào có máy 5320 hack rồi cài được ko vậy?
Bác hack rùi thì apply cái open4all trong Rompatcher lên nhé , mọi ng vẫn cài ok mà.
Posted via Mobile Device
bác ơi em cài nó báo update eror là sao nhỉ?
Bác xóa những gì liên quan đếnTTPOD đã có trong máy bác đi, rùi cài lại nhé, báo như vầy là trong máy bác đã có cài một bản nào đó rùi.
Posted via Mobile Device

vancopvt

có cách nào để ttopd nhận những bài nhạc mới hoặc bỏ những bài mình xóa không các bác. Lúc nào thêm hoặc xóa nhạc toàn phải remove cài lại mêt quá à

Auto

Bạn bấm menu/phím 1/phím 6 là xóa! (xóa luôn file gốc đấy)
Menu/phím 1/phím 2/ rồi chọn mục nhạc của bạn/bấm phím trái và chọn add
:D
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

vancopvt

mình cũng toàn làm như vậy nhưng nó vẫn không nhận những bài mới copy vào hoặc những bài vừa xóa hay vừa đổi tên. Lúc nãy loay hoay một lúc mới biết cách. Vào quản lí bài hát chọn thêm tất cả nó sẽ load hết cho mình như khi mới cài. Nếu dùng phím tắt thì chọn menu + phím 1 + phím 1.

Auto

mình cũng toàn làm như vậy nhưng nó vẫn không nhận những bài mới copy vào hoặc những bài vừa xóa hay vừa đổi tên. Lúc nãy loay hoay một lúc mới biết cách. Vào quản lí bài hát chọn thêm tất cả nó sẽ load hết cho mình như khi mới cài. Nếu dùng phím tắt thì chọn menu + phím 1 + phím 1.
Chắc do bạn để file nhạc lun tun trong E mới vậy :D
Posted via Mobile Device

Nynk_102

Không ai giúp em với sao. Con f480 quả là quá cùi bắp :((

Sr bạn nha, con này của bạn ko có hệ điều hành nên ko cài dc ứng dụng có đuôi sis. Có thể nó cài dc các ứng dụng java đấy. Nhưng pm này ko phát triển trên java , bạn qua nokiaxxx s40 hình như có pm nghe nhac java đấy, nhưng ko chắc nghe có hay và tiện lợi như Ttpod này dc đâu nha.
Posted via Mobile Device