• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.3.0 Vietnamese_Rinhvh

trunganh0412

Có thể là voice inbox or smartsetting or smartmovie
Vì lúc trước mình có dùng 3pm này, giờ thì k nhưng những pm kia thì vẫn đang dùng ;)
Posted via Mobile Device

The ban co bi nhu to k vay?To cai Ttpod tu dau vao da bi vay roi,cac pm kia minh cai sau nen chang biet the nao.Ma may pm day minh thay deu can thiet nen k muon xoa.Cho to hoj power Mp3 co gjong cai nay k?Co load dc tung folder k vay?Neu k thj chuyen sang dung cai day cung dc
Posted via Mobile Device

lekhachuy3aa

có ai bị lỗi cứ chuyển bài Next nhiều hoặc chỉnh sửa tên bài hát là máy mất tiếng luôn không?Phải khởi động lại máy thì mới được.Hay là do lỗi cua TTPOD vậy?

Mình đã từng bị lỗi này rồi. Khắc phục bằng cách bạn cài bản 3.3.1 mà tiếng anh đó nhé! BẢn Tiếng Việt thì bị lỗi này.;)

Khoaaa

hình như cái ttpod này lỗi phần tạo danh sách thư mục bài hát thì phải. Vdu mình muốn tạo thư mục English chứa toàn bài hát tiếng anh
khi chọn và load xong thì sử dụng bình thg nhưng sau khi thoát ra vào lại thì vào thư mục đó ko nghe đc nữa giống như bị mất bài hát vậy
mặc dù tên bài hát vẫn còn
đại loại hiểu nôm na giống như lag đó, nếu tiếp tục nhấn play thì treo máy phải tháo pin ra luôn. Ai giải thích giùm cái.

Khoaaa

Posted via Mobile Devicelời bài hát đuôi .lrc lấy ở đâu vậy hay là dùng soft nào đó làm. Có bạn nào biết ko chỉ mình đi

trunganh0412

Neu la bai hat bang TA thi dung TTPOD searh luon,con TViet thi chiu kho len mang tim,hoac tu lam thoi,ma lam lyric lau lam,mat time.Co le ban VH nay bj loi thi faj hay bi loi lam,minh dang test thu ban TA xem co do hon k.
minh thi load list nhac chua bi loi,chj loj chuyen bai nhieu voi sua ten bai hat la mat tieng luon.Ban thu cai ban khac di,thu ban 3.3.1 English ay
Posted via Mobile Device

Khoaaa

Posted via Mobile Devicebản 3.3.1 E có bi lỗi font ko mình cài bản việt này bị lỗi 1 số ký tự hình vuông mặc dù
đã cài bản tiếng việt trung theo bài hướng dẫn trang 4. Mình sử dụng 5320

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Devicebản 3.3.1 E có bi lỗi font ko mình cài bản việt này bị lỗi 1 số ký tự hình vuông mặc dù

Lỗi này là do fonts trong máy đó bạn.

JuRay-Duan

Bản Eng thì kô bị lỗi font đâu bạn. Còn TV bị lỗi là do bạn chưa cài font chuẩn thui :)

Khoaaa

vậy ai cho mình cái link dow bản E 3.3.1 đi. Ai biết trang web nào dow lyric ko mình tìm trên google mà ko thấy
Posted via Mobile Device

trunganh0412

To dang dung N82 ban 3.3.1 E ne,hum wa vua down ve,chay tot hon ban Tieng viet n,k bi loi nua,hay may minh code chau au nen dung TVIET hay bi loi.Len google tim ra ca dong,trong Pdaviet k co thi fai.To dung dt nen k tim dc o Pdaviet
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
To dang dung N82 ban 3.3.1 E ne,hum wa vua down ve,chay tot hon ban Tieng viet n,k bi loi nua,hay may minh code chau au nen dung TVIET hay bi loi.Len google tim ra ca dong,trong Pdaviet k co thi fai.To dung dt nen k tim dc o Pdaviet
Posted via Mobile Device

Bó tay viết lách kiểu đó bố ai hiểu nổi, bản TTPOD V3.3.1 [EN] mà viết như vậy sao biết chứ. PDAViet cũng cả đống.

Khoaaa

thì bản eng 3.3.1 ai biết đg link thì cho mình cái, mà cái đó của v2 ah v3 ổn ko
Posted via Mobile Device

Auto

thì bản eng 3.3.1 ai biết đg link thì cho mình cái, mà cái đó của v2 ah v3 ổn ko
Posted via Mobile Device
k ổn ;)
V2 thì của v2
K thể dùng chung, chỉ java mới xài chung đc ;)
Posted via Mobile Device

trunganh0412

To chang biet cua v2 hay v3,cai vao chay tot ma,tai ten file k ghi la cho v2 hay v3,ban nay do DDEATHMETAL dich.
Posted via Mobile Device

N5320

TTPod 3.3.0 PHẦN MỀM NGHE NHẠC ĐỈNH CAO

Phiên bản hoàn thành được sự trợ giúp của dung1291985
Nếu cài vào báo error system thì cài thêm Path 4 run TTpod

Down file 7z về, dùng winrar giải nén để được file cài đặt.

Cho hỏi bạn VH bằng font j vậy mà mình cài vào máy 5320XM toàn ra kí tự hình vuông không đọc đc, bạn VH bằng font của PowwerMP3 có đc ko, font ấy đọc ngon lành ko bị lỗi

Khoaaa

mình cũng xài 5320 nè Tviệt hiển thị ô vuông. Muốn bỏ mấy cái lyric Tv có dấu vào toàn hiện ô vuông. Hình như font Tv của con 5320 này bị gi thì phải thử cài Ttpod việt hóa vào n81 hiện Tv đầy đủ ngon lành. Ai biết cách khắc phục ko vậy
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
mình cũng xài 5320 nè Tviệt hiển thị ô vuông. Muốn bỏ mấy cái lyric Tv có dấu vào toàn hiện ô vuông. Hình như font Tv của con 5320 này bị gi thì phải thử cài Ttpod việt hóa vào n81 hiện Tv đầy đủ ngon lành. Ai biết cách khắc phục ko vậy
Posted via Mobile Device

Bạn vào Topic Mod Fonts xem cái nào anh em chia sẻ tiếng Việt hỗ trợ đầy đủ Unicode cài vào là hết ngay. Dùng pm font changer đó bạn.