• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.3.0 Vietnamese_Rinhvh

MinhThang

Manager
cái này cài cho n78 được không vậy

N78 là OK đó bạn.
Góp ý cho bạn lần sau bạn nên đặt câu hỏi cho có chủ ngữ vị ngữ bạn nhé, thể hiện sự tôn trong lẫn nhau trong lĩnh vực chia sẻ.

dangduc

Tôi nghĩ bản Việt hóa này bị lỗi ! Bản 3.2.0 tôi vẫn dùng cài được, riêng bản này , cài xong, nhấn vào icon của nó để chạy thì nó tự out ra ngoài màn hình menu luôn ! Tôi đã thử cài lại bản 3.2.0 vẫn dùng tốt

BabyKillerPro

hix có ai fix hộ cái file patch để E 66 chạy được với:Z cứ not granted thế này thì đành phải ngồi nhìn àk :Z

gnourt2002

mình cài vô rồi, đã sign luôn rồi,nhưng vẫn báo system eror, cài file patch vô restart lại m1y rồi nhưng vẫn báo lổi như trên, bạn nào biết giúp mình. thanks.

ltkhoa240677

sao mình cài vào nó báo lỗi hệ thống hả các anh. em cài thêm patch 4 run ttpod cung khong cài được. mong giúp dum. dang xài n95 8gb. cảm ơn.

o19o4np

Các bác cho tui hỏi 1 chút. Tui xài 3250 màn hình 176x208. Cài và chạy okie nhưng phần mềm này chỉ dành cho màn hình 240 x 320 thì phải. ko nhìn đc mấy cái nút play lun. Bác nào chỉ tui cách khắc phục zới. Kết cái pm này quá

ngoctuong

Các bác ơi sao em cài vào mà nó báo system error, cài patch vào thì không được. Em đang xài N81 2G firmware 21.0.010

hayhieuchoanh

Làm ơn giúp em sao em xài 3250, cài patch 4 run tpod mà cứ bị báo lỗi hệ thống hoài , nhìn thì thích lắm nhưng cài hoài hông được

AndyCuong

Supper Moderators
Các bác ơi sao em cài vào mà nó báo system error, cài patch vào thì không được. Em đang xài N81 2G firmware 21.0.010

Làm ơn giúp em sao em xài 3250, cài patch 4 run tpod mà cứ bị báo lỗi hệ thống hoài , nhìn thì thích lắm nhưng cài hoài hông được

bạn nên hack phone đi nhé ! rùi cài patch 4 run ttpod

kiamino

oh ! phần mền này hay thế mà nó lại không hỗ trợ màn hình của N91 tiếc quá !

boy_kute_hvtc

mọi người giúp em với. em cài xong chạy ngon rồi nhưng đc có vài ngày, bj h cứ chạy đc 1 lúc là bị văng ra ngoài. bj h phải làm thế nào ạ? em thank nhiều

nguyenbathang37

Mình cũng thế nè,dùng được 1,2 hôm là cứ bị văng ra ngoài vd như đang trong danh sách bài nhạc ấn quay lại là bị văng,chọn chơi theo thư mục cũng như thế.Ai biết cách khắc phục thì chỉ mình với.Thanks nhiều

MinhThang

Manager
Mình cũng thế nè,dùng được 1,2 hôm là cứ bị văng ra ngoài vd như đang trong danh sách bài nhạc ấn quay lại là bị văng,chọn chơi theo thư mục cũng như thế.Ai biết cách khắc phục thì chỉ mình với.Thanks nhiều

Bạn down bản tiếng anh cài vào xem có bị như vậy không bạn nhé.

manhulong0501

huhu giup voi

sao toi cai vao may thanh cong.nhung khi vao chuong trinh ghi : loi he thong la sao.ca ban tieng viet va tieng anh dieu the.dinh cai Patch 4 run TTPod thi bao chung chi bi loi nen ko cai duoc.bo tay rui

MinhThang

Manager
sao toi cai vao may thanh cong.nhung khi vao chuong trinh ghi : loi he thong la sao.ca ban tieng viet va tieng anh dieu the.dinh cai Patch 4 run TTPod thi bao chung chi bi loi nen ko cai duoc.bo tay rui

Chú ý bài viết tiếng Việt có dấu đầy đủ bạn nhé!

Chứng chỉ bị lỗi là do máy bạn chưa Hackphone nên không thể cài được pm này.

lehiepvt

các bác giúp em với em cài vào máy mà máy cứ báo lỗi không ah, bó tayyyyyyyyyyyyy:((