• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.3.1 - Trình nghe nhạc đặc sắc (bản cập nhật)_SymPViet

Kieu_Phong

Không cần giới thiệu nhiều về ứng dụng này :)

attachment.php
attachment.php

Các thay đổi mới:
(1) Sửa lỗi khi đang chạy nhạc Mp3 ở chế độ chờ mà bị nghẽn nhạc của 3230,7610
(2) Sửa lỗi của các đời máy Samsung,phím tắt * bị lỗi
(3) Sửa lỗi chế độ dừng tạm thời, khi có cuộc gọi đến thì trình nghe nhạc bị thoát ra
(4) Sửa lỗi sau khi đổi Skin, độ dài của trình đơn tăng lên bất bình thường
(5) Sửa lỗi máy 5500 ko nhận đọc được Skin
(6) Hiệu ứng Video ảo (Visual Effects) ''Trăm Hoa Nở", giúp nâng cao hiệu quả mosaic

anhtamhcm

Thêm Hiệu ứng Video tổng hợp cho phong phú:D

Giải nén copy anhtamhcm.tvp vào đường dẫn !:\TTpod\plugins\

culong007

Vậy là cái phần mềm này còn hay hơn bản 3.40 nữa,hôm kia down bản đó về chạy chậm quá,mới vào thì đứng luôn!Có bảnv này xài cũng tốt !thank nha!:))

MinhThang

Manager
Nhìn mấy cái hình sao thấy quen quen vậy ta :D . Bản này fix lỗi rất nhiều đáy các bạn à, còn chần chừ gì nữa.

manhtu

Vậy là cái phần mềm này còn hay hơn bản 3.40 nữa,hôm kia down bản đó về chạy chậm quá,mới vào thì đứng luôn!Có bảnv này xài cũng tốt !thank nha!:))

bản này là chính thức còn 3.40 đang là bản alpha mà bạn

NGUYENTRANDUNG

tại sao manhtu đã post 3.40 rùi mà có ai biết nguồn gốc của nó đâu ko? Trên 4rum nước ngoài tớ ko thấy :-??

manhtu

mình đã nói rồi 3.40 chẳng khác gì windown bị rò rỉ mà lại keke. cứ chờ đến khi nào trang chủ có 3.40 mà xem

youngknow

Mình cài cho 7610 chạy ok ! Nhưng lỗi font ( mặc dù đã cài 1 đống font V ồi , Qua đây cũng xin mấy pác bro dạy em cách cài font V cho 76 ! Em cài nhiều soft V ồi nhưng chả soft nào hiện đc font chữ cả) lỗi tiếp nè ! Khi ấn nút <- hoặc -> quá 3 lần ở mục menu là tự dưng bị out ra ngoài !

anhtamhcm

Mình cài cho 7610 chạy ok ! Nhưng lỗi font ( mặc dù đã cài 1 đống font V ồi , Qua đây cũng xin mấy pác bro dạy em cách cài font V cho 76 ! Em cài nhiều soft V ồi nhưng chả soft nào hiện đc font chữ cả) lỗi tiếp nè ! Khi ấn nút <- hoặc -> quá 3 lần ở mục menu là tự dưng bị out ra ngoài !

Bạn vào ổ Z:\System\Fots
Ghi tên chính xác tất cả fonts ra đây rồi tôi hướng dẫn cho:D

Kojiro

Super V.I.P
mình đã nói rồi 3.40 chẳng khác gì windown bị rò rỉ mà lại keke. cứ chờ đến khi nào trang chủ có 3.40 mà xem

Bản thân KJR thì chẳng tin là lúc này đã có bản 3.4 alpha. Bạn cho link cho mình tham khảo đi :) Việc chỉnh sửa rất đơn giản mà :)

manhtu

Bản thân KJR thì chẳng tin là lúc này đã có bản 3.4 alpha. Bạn cho link cho mình tham khảo đi :) Việc chỉnh sửa rất đơn giản mà :)

mod muốn nói chỉnh sửa app ah,cái này thì VN chưa đủ trình để sửa đâu,dùng thử 2 bản sẽ biết là khác nhau thôi mà

rinhvh

mod muốn nói chỉnh sửa app ah,cái này thì VN chưa đủ trình để sửa đâu,dùng thử 2 bản sẽ biết là khác nhau thôi mà

Bác cho link a e xem thử bản chính nó nằm ở đâu đi!nhà sản xuất mới ra được bản 3.3.1 mà bác đã post bản 3.40 lên trước cả tuần!:-? ko biết bản của bác fix lỗi nào nhỉ!2 bản khác nhau nên khác nhau chứ sao giống được nhỉ!:D mà e search trên google không thấy bản gốc nó nằm ở đâu nữa!

JuRay-Duan

Các bạn ạh, bản này vẫn kô fix lỗi hoàn toàn về việc kô đổ chuông *.aac vẫn phải tự xóa 2 file 10203027.rsc và 10203027.dll trong E:/system/libs/plugin/, lúc chưa xóa thì chỉ 1 ( hoặc 2 chuông *.aac) mặc định trong máy là nghe đc, Sau khi xóa thì mới nghe tất cả đc. Tested N70.
P/s: ai chỉ em chỗ chỉnh cái miniplayer(lúc ấn nút đỏ thoát ra ngoài) muốn cho nó hiện hoặc kô hiện thì làm thế nào ạh. Lúc trước dùng bản Eng thì còn thấy trong setting có phần chỉnh miniplayer, mà giờ bản này kô thấy đâu hết :(

dinhhuan

ko co bản tiếng anh sao các bac.mình vẫn thích xài tiếng anh hơn (vì yếu tiếng anh nên xài riếc cho quen ^^)

hackingtheinbox

có phần mềm nào nghe nhạc mà xài mic của dây phone được không! mình muốn hat karaoke! nhưng phải tiếng phát từ mic qua tai nghe! mới được gọi là kara chư! hix! tìm mỏi cả mắt đành vô đây nhờ các bác mò kim với em

chemi1209

Mình chạy trên 6600 thấy có 1 lỗi nhỏ: Tuỳ chọn/giao diên/ chọn cái cuối cùng( Sr vì ko mang máy theo) thế là giao diện mặc định như thế luôn, đổi sang giao diện khác đc nhưng lúc thoát ra vào lại thì lại thành giao diện cũ (ko lên menu " Tuỳ chọn" đc! Remove rồi cài lại-->trở về bình thường,hiii!

anhtamhcm

Mình chạy trên 6600 thấy có 1 lỗi nhỏ: Tuỳ chọn/giao diên/ chọn cái cuối cùng( Sr vì ko mang máy theo) thế là giao diện mặc định như thế luôn, đổi sang giao diện khác đc nhưng lúc thoát ra vào lại thì lại thành giao diện cũ (ko lên menu " Tuỳ chọn" đc! Remove rồi cài lại-->trở về bình thường,hiii!

Tốt nhất không nên chọn cái giao diện đó:D