• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.3.1 - Trình nghe nhạc đặc sắc (bản cập nhật)_SymPViet

JuRay-Duan

Ủa sao hôm qua anhtamhcm có bản TTpod fix gì đó mà, mới chỉ nhấn thankS chưa kịp down, hôm nay đã thấy bị xóa kô thấy đâu mà down nữa :|:|

poison071089

Cài cái nì vào N72 bị mất tiếng nhạc chuông lun là sao ta? Vào chọn nhạc thì thấy mp3 được còn nhạc theo máy lại không được ! La quá ta! Ai bị giông em k?
Posted via Mobile Device

JokerB

bạn vào !:/system/libs/plugins xoá 2 tệp là 107... j đó .dll và .rsc, nói chung là 2 cái trên cùng trong thư mục plugins là bạn có thể nghe được nhạc acc :)

JuRay-Duan

Các bạn ạh, bản này vẫn kô fix lỗi hoàn toàn về việc kô đổ chuông *.aac vẫn phải tự xóa 2 file 10203027.rsc và 10203027.dll trong E:/system/libs/plugin/, lúc chưa xóa thì chỉ 1 ( hoặc 2 chuông *.aac) mặc định trong máy là nghe đc, Sau khi xóa thì mới nghe tất cả đc. Tested N70.

Cài cái nì vào N72 bị mất tiếng nhạc chuông lun là sao ta? Vào chọn nhạc thì thấy mp3 được còn nhạc theo máy lại không được ! La quá ta! Ai bị giông em k?
Posted via Mobile Device

bạn vào !:/system/libs/plugins xoá 2 tệp là 107... j đó .dll và .rsc, nói chung là 2 cái trên cùng trong thư mục plugins là bạn có thể nghe được nhạc acc :)

Cụ thể là nó đây 2 bro. Em đã nhắc tới ở trang 2 rùi, VIP kô chịu đọc gì hết :p:p

deptrai7490

Hix em bị lỗi front , ai khắc phục dùm em với , em dùng phần mềm việt khác đều ổn có mỗi cái này lại bị , thế mới đau , hình đây

với lại cho em hỏi , tại sao cứ mỗi lần next bài là nó lại bắt truy cập váo wap là sao vậy

Auto

với lại cho em hỏi , tại sao cứ mỗi lần next bài là nó lại bắt truy cập váo wap là sao vậy
khi đang nghe bạn bấm phím 9 để tắt chế độ tự động down lrc là đc :)
Posted via Mobile Device

TruBic

Well-Known Member
Hix em bị lỗi front , ai khắc phục dùm em với , em dùng phần mềm việt khác đều ổn có mỗi cái này lại bị , thế mới đau , hình đây

bạn nên cài 1 bộ fonts tiếng việt được up tại đây : http://pdaviet.net/showthread.php?t=969
bạn vào tìm nhé
còn phần tại sao cứ mỗi lần next bài là nó lại bắt truy cập váo wap bạn vào tùy chọn rồi tìm và tắt chế độ cập nhật đi (máy mình hết pin nên ko hướng dẫn bạn chi tiết được)
chúc bạn thành công

MinhThang

Manager

Lỗi Fonts thì bạn cài fonts tiếng Việt vào là nó sẽ hết, có rất nhiều Fonts trên Forum mà anh em đã chia sẻ, để next bài tiếp theo không đòi kết nối mạng, bạn vào cài đặt để tắt chức năng này bạn nhé.

TruBic

Well-Known Member
Lỗi Fonts thì bạn cài fonts tiếng Việt vào là nó sẽ hết, có rất nhiều Fonts trên Forum mà anh em đã chia sẻ, để next bài tiếp theo không đòi kết nối mạng, bạn vào cài đặt để tắt chức năng này bạn nhé.

trời anh thắng trả lời hơi giống em rồi :)

TruBic

Well-Known Member
Anh em PV rất là nhiệt tình, đặc biệt là vào buổi tối. Em cũng đang định reply giống vậy thấy có 2 bro post trước nên lại thôi =))

tại tối nay vợ đi chơi xa nên ở nhà buồn chạy ra up ứng dụng việt hóa rồi trả lời thắc mắc của các anh em luôn nè;):)

deptrai7490

Em cài font TV rồi mà , thế bây h trước khi cài font TV chuẩn ở topic kia thì phải vào folder Fonts của nó xóa hết sạch tất cả rồi cài là được à ??

MinhThang

Manager
Em cài font TV rồi mà , thế bây h trước khi cài font TV chuẩn ở topic kia thì phải vào folder Fonts của nó xóa hết sạch tất cả rồi cài là được à ??

Đúng đó bạn, xóa sạch rồi tìm cái nào bạn cảm thấy ưng nhất là dùng, dừng chép Nhiều Fonts không tốt bạn nhé. Chúc bạn thành công.

JuRay-Duan

Đúng vậy phải xóa hết các fonts TV trước đó rồi cài font mới sau. Phần mềm xóa font cũng đã có trong 4rum ;)

TruBic

Well-Known Member

bạn phải dùng phần mềm xóa font bởi nếu font đó đang được dùng thì ko xóa bằng thủ công như bạn được

deptrai7490

Đúng rồi , hồi trước em có download bộ font tiếng nga , tiếng trung , tiếng việt cài lên tới 8MB , vào manager xóa đi thì nó ko cho xóa hóa ra là phải cần phần mềm xóa font , ai cho em xin đi

MinhThang

Manager
Đúng rồi , hồi trước em có download bộ font tiếng nga , tiếng trung , tiếng việt cài lên tới 8MB , vào manager xóa đi thì nó ko cho xóa hóa ra là phải cần phần mềm xóa font , ai cho em xin đi

Tìm ở trang 1 hay 2 BOX Việt hóa này chứ sao lại xin, chịu khó đi Topic PM xóa fonts.