• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.3.1 - Trình nghe nhạc đặc sắc (bản cập nhật)_SymPViet

TruBic

Well-Known Member
Mình chạy trên 6600 thấy có 1 lỗi nhỏ: Tuỳ chọn/giao diên/ chọn cái cuối cùng( Sr vì ko mang máy theo) thế là giao diện mặc định như thế luôn, đổi sang giao diện khác đc nhưng lúc thoát ra vào lại thì lại thành giao diện cũ (ko lên menu " Tuỳ chọn" đc! Remove rồi cài lại-->trở về bình thường,hiii!

bạn xóa bỏ cái giao diện ấy đi nó ko đúng với kích thước máy của bạn đấy mình cũng đã bị 1 lần rồi

JuRay-Duan

Chỉnh sửa cuối:

dinhhuan

skin đẹp lắm,mà ko bit khi cài vào thì mấy cái font hiển thị có giống như thế ko bác,hai là phải cài font riêng nữa ?

JuRay-Duan

skin đẹp lắm,mà ko bit khi cài vào thì mấy cái font hiển thị có giống như thế ko bác,hai là phải cài font riêng nữa ?

Đẹp...chỉ nói = lời thôi sao :(. Phải cài font riêng thì mới hiển thị đc như vậy bạn ạh !!

Chỉnh sửa cuối:

vinhan192

vanduan1990 xài font gì vậy, có thể cài trên n70 được không. gửi qua cho mình đi

JokerB

vanduan1990 xài font gì vậy, có thể cài trên n70 được không. gửi qua cho mình đi
Posted via Mobile Device
font đó hiển thị trong ứng dụng thì vậy thôi.Ngoài Menu thì bị lỗi với N70, tốt nhất là sài font tahoma thôi

dinhhuan

Đẹp...chỉ nói = lời thôi sao :(. Phải cài font riêng thì mới hiển thị đc như vậy bạn ạh !!

kikikiki....quên,thôi để hnay mình thanks bù hôm trước nha ^^,cho bro 2 cái lun ^^
sẵn tiện bro up cho mình vài cái font đẹp đẹp với nha..... chúc vui !!!

ngocthanhdhgtvt

cũng khá đẹp , các bạn chú ý nhé , ttpop chỉ cho phép đọc tối đa 21 skin và 25 hiệu ứng thôi à , vì vậy nếu bạn nào chép tất cả skin vào E:/Ttpop/skin/v3 mà có số lượng skin lớn hơn 21 thì ttpop chỉ đọc 21 skin đầu tiên thôi à ( tính theo thứ tự từ a->z) vi vậy mình khuyên các bạn phải làm như thế này , ví dụ cụ thể > bạn có 40 skin nếu bạn chép đè tất cả vào E:/Ttpop/skin/v3 thì ttpop không đọc hết đâu , vì vậy lúc này bạn nên tạo 2 thư mục , mỗi thư mục chứa 20 skin và đèu mang tên v3 nhưng chú ý là phải đặt khát vị trí nha, khi ấy nếu bạn muốn cho ttpop chạy bộ skin nào thì chỉ cấn đặt bộ skin ấy theo đường dẫn E:/Ttpop/skin/v3 là được ,minh post 2 bộ skin mà mình đang có ,,,,,,,,,,,,,,,,down load tại đây http://www.mediafire.com/?sharekey=208c3c3fbfa39a03d8f14848abf485dde04e75f6e8ebb871http://www.mediafire.com/?sharekey=208c3c3fbfa39a03d8f14848abf485dde04e75f6e8ebb871

một số hình minh họa thôi vì mình không có thời gian để chụp tất cả=))

Chỉnh sửa cuối: