• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.30 S60v3 SymbianOS9.x English+VietNamese+11 New Skin[1 File SIS]

Status
Không mở trả lời sau này.

BabyKillerPro

hix chưa có bản 3.3.0 nào fix được cái lỗi sytem error àk :Z
cài cái patch vẫn báo lỗi not granted đều chán quá T_T

maiphutinhem

Mình gặp trường hợp lạ.Khi mình đổi Skin thì tự động bị đẩy ra ngoài.Mình dùng N81 thường.Có ai bị vậy hok8-|

tuancoild

Mình gặp trường hợp lạ.Khi mình đổi Skin thì tự động bị đẩy ra ngoài.Mình dùng N81 thường.Có ai bị vậy hok8-|

mình đã có bài chữa bệnh này rồi đó, bạn vào trình quản lý file ( X-plore v1.22 chẳng hạn ) tìm đến thư mục skin của ttpod rồi đổi tên cho nó ngắn lại, nhớ đổi cả tên file .skn và .ttb nha, bảo đảm hết bệnh
vd : HuanXiangFanShe+ShanGuangBAn2(16BIT).ttb và HuanXiangFanShe+ShanGuangBAn2(16BIT).SKN
thành HuanXiangFanShe.skn và HuanXiangFanShe.ttb

BabyKillerPro

Trong các bản TTPod bạn có cài được bản nào không bạn?

bản 3.2.1 mình vẫn chạy được nhưng đến bản này thì tịt :Z chủ yếu là do ko cài được cái patch chứ setup thì vẫn cài được

cái này ko phải là mỗi mình bị đâu @_@

ht6868

toàn skill trùng nhau mà xau hon trc . Dc cáj dream dep phet. Thanks nha. Lúc nao online pc thanks sau

maiphutinhem

Skin nào cũng vậy hay chỉ vài skin nào đó thôi bạn :)

mình đã có bài chữa bệnh này rồi đó, bạn vào trình quản lý file ( X-plore v1.22 chẳng hạn ) tìm đến thư mục skin của ttpod rồi đổi tên cho nó ngắn lại, nhớ đổi cả tên file .skn và .ttb nha, bảo đảm hết bệnh
vd : HuanXiangFanShe+ShanGuangBAn2(16BIT).ttb và HuanXiangFanShe+ShanGuangBAn2(16BIT).SKN
thành HuanXiangFanShe.skn và HuanXiangFanShe.ttb

Một vài Skin bị thôi bạn ạ.Mình đã làm theo cách của bạn tuancoild nhưng vẫn bị đẩy.Chết thật.:-??

MinhThang

Manager
bản 3.2.1 mình vẫn chạy được nhưng đến bản này thì tịt :Z chủ yếu là do ko cài được cái patch chứ setup thì vẫn cài được

cái này ko phải là mỗi mình bị đâu @_@

Một vài Skin bị thôi bạn ạ.Mình đã làm theo cách của bạn tuancoild nhưng vẫn bị đẩy.Chết thật.:-??

Bản này mới thì có mới mà bị lỗi gúm.:-?

calvinklein87

em muốn hiện lời bài hát but mà mấy bài các bạn pót trên kia có nhiều bài ko trùng với mình nên mình muốn kiếm lới bài hát đó ở dâu và tự làm như thế nào để có đuôi irc để TTOp có thể đọc dc lời

MinhThang

Manager
em muốn hiện lời bài hát but mà mấy bài các bạn pót trên kia có nhiều bài ko trùng với mình nên mình muốn kiếm lới bài hát đó ở dâu và tự làm như thế nào để có đuôi irc để TTOp có thể đọc dc lời

Bạn chịu khó tìm trong các Topic TTPod có bài hướng dẫn, và Pm tải lời bài hát, lúc trước mình có tải về dùng, nhưng nay đã bỏ mất không gởi cho bạn được.

tuancoild

vài skin mới cho TTPOD v3.3

chắc các bạn cũng biết đến trình nghe nhạc nổi tiếng này rồi, mình khỏi phải giới thiệu ha, mình mới " sưu tầm" được vài skin và xin phép anh congvoi em up lại các skin của anh để mọi người tải cho tiện :)

link : http://www.mediafire.com/?sharekey=ed0896fdf3cfadb6ed24a2875c7fa58ee04e75f6e8ebb871

056886533

cho hỏi có ai có hiệu ứng visus nào đẹp đẹp nữa ko , ngoài những cái của cong voi .shar cho anh em dùng với thanks ku

MaDemCT

cài bản 3.30 việt hóa +skin của CongVOi mở lên bị lỗi, "System error" ?????

Status
Không mở trả lời sau này.