• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.30 S60v3 SymbianOS9.x English+VietNamese+11 New Skin[1 File SIS]

Status
Không mở trả lời sau này.

troly

Well-Known Member
cài bản 3.30 việt hóa +skin của CongVOi mở lên bị lỗi, "System error" ?????

Bạn đã cài Patch 4 run TTPo chưa? nếu chưa thì bạn cài vào trước, sau đó cài TTpo là được.

BabyKillerPro

sau khi format lại máy em đã làm được cái điều mà trước khi format ko thể nào làm được là cái cái TTPod này :U trước khi format thì cài cái patch bị cái lỗi not granted h thì cài ngon @_@

kenji_bushido99

mình đang dùng N80 hack bằng Drakkarious nhưng sau khi restart lai máy thì không cài được chương trỉnh gì hết, báo lỗi file corrupted là sao vậy mấy huynh

mdapro

mình ko tài nào cài được cái patch của ttpod ~>~ mặc dù đã hack = hello0x ai có cách nào giúp xin chỉ với

symbianhacker

Sao mình cài bản của CongVoi Mod mà vào chẳng có gì mới vậy, nhiều skin nhưng thực ra chỉ có 4 cái thôi vì nhiều cái khác tên nhưng bản chất là giống nhau. :-?

langthang0910

Sao mình cài bản của CongVoi Mod mà vào chẳng có gì mới vậy, nhiều skin nhưng thực ra chỉ có 4 cái thôi vì nhiều cái khác tên nhưng bản chất là giống nhau. :-?
Uhm nhỉ, chắc lão này rảnh nên xì pam + chém gió chơi ấy mà =))=))=))=))=))

delacroix

sao mình cài xong nó vẫn báo lỗi system error nhỉ , mà patch 4 run ttpod mình cài ko được , làm sao giờ các bác

Kieu_Phong

sao mình cài xong nó vẫn báo lỗi system error nhỉ , mà patch 4 run ttpod mình cài ko được , làm sao giờ các bác
Bạn phải Hack mới cài được patch 4 run. Cài patch 4 run mới chạy được TTpod.

Hoa8888

cho em hỏi sao em cài rùi mà nó cứ bị phóng to quá màn hình thì chỉnh như thế nào???

Hoa8888

e cài mấy lần rồi toàn vậy mà thay cả skin còn bị to hơn ca trc' :((

Hoa8888

pzo tìm hộ e phát e chả bít tìm ở đâu jo` mà trc' e dùng bản tiếng tàu thì được. chuyển sang dùng bản TV phát thì bị như vầy

Kieu_Phong

pzo tìm hộ e phát e chả bít tìm ở đâu jo` mà trc' e dùng bản tiếng tàu thì được. chuyển sang dùng bản TV phát thì bị như vầy

Yên tâm. đang up cho bạn đây...

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.