• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.4.0 S60v3 OS9.x ENGLISH - Ứng dụng nghe nhạc Cool cho OS9.x

BuuPhucCT

Well-Known Member
Không cần hack vẫn cài được anh à!Hôm qua em 4mat lại máy xong chưa hack mà vẫn cài vô tư có báo lõi j đâu?:))

Format bằng cách nào hả em? Coi chừng e format chưa hoàn toàn nên nó vẫn còn file installserver nên vẫn còn tác dụng như hack máy vậy. Chứ ở nhiều forum khác mấy bác ấy rên rỉ om sòm vì không cài được TTPOD dù đã SIGN đủ kiểu.:-?

AquaSta

Moderator
Format bằng cách nào hả em? Coi chừng e format chưa hoàn toàn nên nó vẫn còn file installserver nên vẫn còn tác dụng như hack máy vậy. Chứ ở nhiều forum khác mấy bác ấy rên rỉ om sòm vì không cài được TTPOD dù đã SIGN đủ kiểu.:-?

Bác nói đúng rồi, hình như máy nhận font cài thì khi format chỉ là đưa máy về cài đặt gốc :-??

Kojiro

Super V.I.P
Slide+Jitter: trượt đàn hồi :D

Chân thành cảm ơn anh em đã góp ý để hoàn chỉnh phiên bản tiếng Việt =D>

Bản tiếng Việt tại đây.

hunter19000

Slide+Jitter: trượt đàn hồi :D
Chân thành cảm ơn anh em đã góp ý để hoàn chỉnh phiên bản tiếng Việt =D>
Bản tiếng Việt tại đây.
Posted via Mobile Device Ra rồi hay quá đợi suốt mấy hôm rùi Thank bác để em down về test thử xem.

cupidbaby

4mat bằng *#7370# đó anh!Mà em N77 của em có 4mat được 4 ngón đâu!

BuuPhucCT

Well-Known Member
4mat bằng *#7370# đó anh!Mà em N77 của em có 4mat được 4 ngón đâu!

E Vào kiếm xem còn file instalserver không nhé. Mà có lẽ máy e là trường hợp ngoại lệ chứ nhưng mem khác đều than phiền là không cài được dù đã sign bằng nhiều cách.:D

hth152

e cài xong phiên bản tiếng anh nhưng khi chạy thì ko đc, nó báo" lỗi hệ thống " ; máy đã hack ... :-?

Khoaaa

hình như bản 3.40 này nặng ghê thiệt làm máy chậm thấy rõ. Nó làm mình treo máy 3 4 lần rồi đó, đang nghe nhạc có ng gọi điện tới nghe xong đứng cứng ngắc từ màn hình menu luôn. Cắm phone vào 20s sau mới nhận. Lúc trước xài 4.30 đâu thấy mấy hiện tượng này
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
hình như bản 3.40 này nặng ghê thiệt làm máy chậm thấy rõ. Nó làm mình treo máy 3 4 lần rồi đó, đang nghe nhạc có ng gọi điện tới nghe xong đứng cứng ngắc từ màn hình menu luôn. Cắm phone vào 20s sau mới nhận. Lúc trước xài 4.30 đâu thấy mấy hiện tượng này
Posted via Mobile Device

Theo bạn mô tả giống máy bạn đang cài trình diệt virus quá :) Máy mình vẫn ok, bản có >1MB mà nặng gì bạn, thường thôi mà.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Theo bạn mô tả giống máy bạn đang cài trình diệt virus quá :) Máy mình vẫn ok, bản có >1MB mà nặng gì bạn, thường thôi mà.

Cái này nhẹ hều. Mình xài cả 2 bản 3.3.1 và 3.4 mà chạy phà phà có thấy chậm gì đâu. So với handy weather thì cái này nhẹ hơn nhiều;;)

Khoaaa

đâu có đâu mở chương trình nghe nhạc mặc định thì bình thg. Sau một hồi suy nghĩ thì mới biết nguyên nhân do cái "Visualization" mở lên làm máy chạy chậm liền. Mà 3.30 visualization xài bình thừờng mà ta
Posted via Mobile Device

Kojiro

Super V.I.P
đâu có đâu mở chương trình nghe nhạc mặc định thì bình thg. Sau một hồi suy nghĩ thì mới biết nguyên nhân do cái "Visualization" mở lên làm máy chạy chậm liền. Mà 3.30 visualization xài bình thừờng mà ta
Posted via Mobile Device

A e nói rồi đó bạn, do máy của bạn, chứ mình thì ok hết.

BuuPhucCT

Well-Known Member
A e nói rồi đó bạn, do máy của bạn, chứ mình thì ok hết.

Chắc do thiếu RAM hay đụng với 1 soft khác rùi. Máy anh cài vô mở lên hết cũng chạy ầm ầm,hát líu lo suốt ngày đây nè.:D:D

Khoaaa

Chắc do thiếu RAM hay đụng với 1 soft khác rùi. Máy anh cài vô mở lên hết cũng chạy ầm ầm,hát líu lo suốt ngày đây nè.:D:D

Ram dư tới 76mb. Hễ mở visual lên là thấy cảm giác chậm hẳn. Định cài 3.30 vào test song song thử xem sao

Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Đang sài bản VH 3.40 remove cài bản Topic này update erro, cài bản 3.31 vào vẫn bình thường.

Auto

Đang sài bản VH 3.40 remove cài bản Topic này update erro, cài bản 3.31 vào vẫn bình thường.
V UID 2phiên bản khác nhau mà.
A có dùng pyuninstall k đó ;;)
@ cài chi khổ thế, un bản eng này ra lấy r31 wăng vào resource thui ;)
Posted via Mobile Device

q630666

Tổng Hợp Skin & Splash TTpod 3.40

Tổng hợp cập nhật các Skin & Plash cho TTpod 3.40
Mình cập nhật ở đây để cho a e dễ chọn và sử dụng.Nhớ cóp cả file .xml và .ttb vào TTpod/Skin/V4 nhé.Dưới đây là 7 cái đầu tiên :D

Skins for TTPod V.3.40 - English version

OgAAAAfExcooxTMNHGja71zXMawmMHFQvmp3Idrm0lBW989_cUgGr5svxuWTvcl_f-WxQismD7jZ01bn7VFYwASssZUAm1T1UC-gl9D9vt7dpSXjDDNAlrqQ_XTw.jpg