• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.4.0 S60v3 OS9.x ENGLISH - Ứng dụng nghe nhạc Cool cho OS9.x

q630666

8 Skin mới cho TTpod

nguyen207

mình cài bản 3.4 vào 3250 khi chạy cứ chuyển bài là máy tự động khởi động lại.mình thử hết cách rôi 4mat lai máy rồi cài nó đầu tiên cũng ko đươc có ai biết chỉ cho mình với.

MinhThang

Manager
mình cài bản 3.4 vào 3250 khi chạy cứ chuyển bài là máy tự động khởi động lại.mình thử hết cách rôi 4mat lai máy rồi cài nó đầu tiên cũng ko đươc có ai biết chỉ cho mình với.

Không cần format đâu bạn, có thể do size của phiên bản này không thích hợp cho 3250 đấy.

Help me! Máy 5700xm chụp ảnh báo "bình thường tính năng không được hỗ trợ" là sao ai có kinh nghiệm giúp e với.

Hj sr mấy anh.Tại em hỏi câu này pên box thảo luận kinh nghiệm sử dụng nhưng mãi ko thấy ai júp đỡ.Đành liều sang đây hỏi.Hiện tại máy e cứ chụp ảnh là nó báo vậy.Anh hay ai bít chỉ cho e zới.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bản này công nhận cool thật, âm rất hay nhưng nhỏ hơn bản trước :-/

He he được cái này thì phải mất cái kia chứ. Mỗi bản đều có ưu và khuyết riêng nên cứ để cả 2 bản để xài luôn. thích cái nào mở cái ấy ra xài.;;)

ngoctuong

Sao mình cài bản này nhưng đã việt hoá thì được mà cài bản tiếng anh nó lại bảo là lỗi cập nhật nhỉ. Ai bít cách khắc phục chỉ mình với.thx

Kojiro

Super V.I.P
Sao mình cài bản này nhưng đã việt hoá thì được mà cài bản tiếng anh nó lại bảo là lỗi cập nhật nhỉ. Ai bít cách khắc phục chỉ mình với.thx

Nếu đã cài bản Việt hóa thì bạn phải vào AppMgr để remove 1 file ko có tên trong đó đi rồi mới cài bản tiếng anh này vào, thế mới ko bị lỗi.