• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.40 VIỆT final by manhtu

onlylove80

Em dùng 6péo, nghe thì rất chuẩn nhưng khi uot ra thì toàn bị đơ, chỉ còn cách dùng HandyTaskman chọn TTpod và Kill, Close hay close all đều ko được. Công nhận cái này càng lúc càng nặng, có cách khắc phục ko bác chủ thớt. có thể fix ttpod để dùng riêng cho 6600 cho nhẹ đi thì hay biết mấy
Bạn có thể tự fix cho nhẹ hơn đc mà. Bạn thích và hay dùng Skin or Visualization nào thì giữ lại 1 hoặc 2 cái thôi. Còn lại Remove hết.. Ttpod sẽ nhẹ đi rất nhiều đấy..

Posted via Mobile Device

onlylove80

Posted via Mobile Device
ko bjt co aj bj loj nhu cua em ko.Chay an ttpod 1 luc ma co tn la ko vjet j ban phjm luon.Nhan tjn,goj djen vv.Em dung n72(mod thong cam em ko co bo go-tranh thu hoj luon aj co bo goj cho con 72 cho em xjn luon)
Bạn viết kg rõ ràng thì aj mà hjểu để gjúp bạn bây gjờ.. Bạn vào phần cài đặt chọn cài đặt chung=> Chuông ưu tiên==> Tất cả..

Posted via Mobile Device

luanbkdn88

Mọi người ơi cho mình hỏi,cái TTPod này có đọc được file wma không vậy mà sao mình vào phần cài dặt bảng mã thi cho phần wma ghi la không có.Mình dùng N70 ME.Thanks

langtu13493

ko biết nữa mình dùng n70 thì cũng vậy thơi mà nghe nhac chuông wma làm gì tự dưng đang nghe nhac hay thí mồ thì tự nhi6n có nhạc chuông vào thì chán lắm

Mr_Sulla

ko biết nữa mình dùng n70 thì cũng vậy thơi mà nghe nhac chuông wma làm gì tự dưng đang nghe nhac hay thí mồ thì tự nhi6n có nhạc chuông vào thì chán lắm
Nhạc chuông nào ở đây hả bạn, wma là định dạng nhạc phổ biến mà, mình vẫn dùng Ttpod để nghe đây
Posted via Mobile Device

kenshjn

tình hình là mình convert định dạng wma 64kb/s 4800kHz thì ko thể nghe được :(

luanbkdn88

Mình dùng các bản TTPod trước thì chạy được wma rất tuyệt nhưng sao đến phiên bản 3.40 này lại không chơi được định dạng wma nhỉ,ai biết thì giúp mình với.

langtu13493

nghe định dang wma ko hay bằng mp3 đâu chỉ được cái là dung lương nhẹ hơn thôi

khibacana

sao íntall rồi mà máy hok ra tiếng việt vậy. có cái trương chình nghe nhac à

TruBic

Well-Known Member
nghe định dang wma ko hay bằng mp3 đâu chỉ được cái là dung lương nhẹ hơn thôi
Posted via Mobile Deviceko biết thì đừng có phát biểu linh tinh nhé. Wma mà ko hay bằng mp3 à? wma mà nhẹ hơn mp3 à?Chẳng qua định dạng mp3 được phổ biến hầu hết cho các thiết bị nghe nhạc. Nếu nói về định dạng nhạc nghe hay mà nhỏ gọn thì chỉ có định dạng ogg thôi. Và muốn nhỏ gọn thì cũng tuỳ vào thông số nén. Chuẩn nhất vẫn là 128kb/s thôi.

Chỉnh sửa cuối:

khibacana

Ừ. sao máy tiếng anh hok vậy, việt hóa fai ra tiếng việt chứ. có cái nghe nhạc hok à

langtu13493

Posted via Mobile Deviceko biết thì đừng có phát biểu linh tinh nhé. Wma mà ko hay bằng mp3 à? wma mà nhẹ hơn mp3 à?Chẳng qua định dạng mp3 được phổ biến hầu hết cho các thiết bị nghe nhạc. Nếu nói về định dạng nhạc nghe hay mà nhỏ gọn thì chỉ có định dạng ogg thôi. Và muốn nhỏ gọn thì cũng tuỳ vào thông số nén. Chuẩn nhất vẫn là 128kb/s thôi.
Åth he he tại có cuốn tạp chí nói vậy nên hỉu vậy anh giai đừng nóng em nó còn nhỏ dại mà:D;;):-??

Mr_Sulla

Ừ. sao máy tiếng anh hok vậy, việt hóa fai ra tiếng việt chứ. có cái nghe nhạc hok à
Làm sao cả máy lại có tiếng việt được bạn, mún có tiếng việt bạn fải mua máy dòng v3 mới có máy có tv. Việt hóa pm chỉ giúp pm đó chuyển thành tiếng việt thui. Có cách chuyển giao diện với thanh trình đơn thành tv của anhtam và trubic đó. Bạn tham khảo đi xem dc ko
Posted via Mobile Device