• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.51 S60v2 [VI][EN] Final - Update 17/09/09

manhtu

n72 of e ko dùng đc nhạc chuông nữa. Huhu,
Posted via Mobile Device

Vẫn chỉ 1 câu: Kiểm tra lại!
Bản của mình dùng trên các máy khác đều rất chuẩn, bạn là người đầu tiên kêu ko dùng đc mp3 làm nhạc chuông

lucky_luong

manhtu cho mình hỏi chút nha. Mình sử dụng SKIN của TTPOD v3.40 để chạy cho TTPOD v3.51 được không vậy bạn. Tks

hongle516

Anh manhtu có cái skin thứ 3 trong bức ảnh này ko, hình như là Britney thì phải. Có thì cho em với, thanks anh nhiều.

manhtu

Anh manhtu có cái skin thứ 3 trong bức ảnh này ko, hình như là Britney thì phải. Có thì cho em với, thanks anh nhiều.

không phải skin đâu bạn ah, đấy là hình ảnh của ca sĩ đính kèm với bài hát nên nó hiển thị lên thôi

hongle516

không phải skin đâu bạn ah, đấy là hình ảnh của ca sĩ đính kèm với bài hát nên nó hiển thị lên thôi
vậy mà em tưởng là skin, nhìn đẹp thế kia mà. Buồn
À mà anh có skin khác của TTPOD không, chứ mấy skin trong file cài đặt xấu quá à.

Chỉnh sửa cuối:

manhtu

Bạn có thể dùng skin của các bản trước đó, có skin mới mình sẽ cập nhật ngay.
Posted via Mobile Device

lucky_luong

Theo như bạn onlylove80 nói chương trình có thể đem hình lên làm hình nền thì cần chi Skin cho phiền phức. Mình cứ lấy hình tự chọn đem lên có phải thích hơn ko.

n2ln2l

Bác Tú ui, bản 3.51 này nó mất đi chức năng hiển thị Lyric trong cửa sổ chương trình khác phải không.Trước đây khi soạn hay đọc tin nhắn vẫn thấy Lyric hiện phía trên mà giờ mất tiu à.

lucky_luong

manhtu ơi sao màn hình thứ 3 nó tối quá vậy. khác với bảng 3.40 có cách nào chỉnh cho nó sáng lên không vậy. Tks

lucky_luong

OK..Mình đã thử Skin khác thì không bị. Mình dùng Hình trên máy làm hình nền cho TTPOD v3.51 thì khi mở lên có 1 khung hình Đen nhưng vẫn thấy hình. jimmyvn88 có biết là bị gì ko vậy hay là chương trình nó vậy. Tks

jimmyvn88

Có thể do skin đó là sự kết hợp của nhiều ảnh khác nhau, cái viền đó do ảnh nào đó tạo nên. Mình thay skin vẫn ổn mà. Bạn có thể thử bằng cách thay hình nền đó vào skin khác nhé

lucky_luong

Có thể do skin đó là sự kết hợp của nhiều ảnh khác nhau, cái viền đó do ảnh nào đó tạo nên. Mình thay skin vẫn ổn mà. Bạn có thể thử bằng cách thay hình nền đó vào skin khác nhé

Hình như muốn thay hình vào Skin thì mình phải bung ra rồi mới để hình vào sau đó đóng gói lại mới dùng được đúng không jimmyvn88.

jimmyvn88

Hình như muốn thay hình vào Skin thì mình phải bung ra rồi mới để hình vào sau đó đóng gói lại mới dùng được đúng không jimmyvn88.
Posted via Mobile Device
bạn có thể dùng pm Theme Edit 2.45 mình đã VH hoặc search pm TTedit 0.2 mà anh Manhtu đã VH cũng đc. Ko phải bung ra cứ vào chọn hình muốn thay rồi thay vào và đóng gói lại là xog

nhipdieu2910

Cập nhật:
1. Sửa lỗi cài đặt trên 1 số máy bị file corupted
2. Fixed lỗi hiển thị toàn màn hình trên 1 số máy
3. Tìm kiếm theo tên ca sĩ
4. Fix lỗi hẹn giờ tắt
5. Sửa chữa đường dẫn cho lời bài hát tiếng hoa
6. Giải quyết lỗi skin
7. Thêm chức năng "Cập nhật hàng ngày" trong Cài đặt tổng quát
8. Tính chức năng cho công cụ tìm kiếm
9. Sửa lỗi hiển thị ảnh bài hát quá nhỏ
10. Thêm các mẹo tìm kiếm
11. Tự động dấu các lỗi của hiệu ứng quang phổ
(Mod Kojiro)
Phiên bản tích hợp Lang duy nhất.
Thêm cái link để các bạn download tiện lợi hơn
TTpod 3.51 EN-VI Final
File đính kèm các bạn bỏ đuôi .7z sẽ được file SIS đề cài đặt.

chào anh manhtu em hỏi về phần mềm TTpod 3.51 khi đang nghe nhạc mà có cuộc gọi đến mình ấn nút nghe thì máy đơ luôn ,mong anh giúp em cái .Anh sửa lỗi này đi pro cám ơn anh trước nha

Lamtrai

chào anh manhtu em hỏi về phần mềm TTpod 3.51 khi đang nghe nhạc mà có cuộc gọi đến mình ấn nút nghe thì máy đơ luôn ,mong anh giúp em cái .Anh sửa lỗi này đi pro cám ơn anh trước nha

pm của manhtu không bị lỗi đâu,rất đang ổn mà ,bạn thử để ttpod ẩn rồi gọi đến xem có đơ không nếu không bị thì do skin đó, bạn thay skin khác xem vì một số máy skin nặng quá không nhận được cuộc gọi cũng như hẹn h tắt khi ở chế độ menu chính ttpod.còn mình chỉ thích skin tự edit vừa nhẹ vừa theo sở thích cá nhân

Chỉnh sửa cuối:

phuonggm

cho em hỏi cách thêm ảnh ca sĩ vào Thư Mục E:/ttpod/picture. E thử thêm. Nhưng ko đc
Posted via Mobile Device

hacdongphong

Tình hình là thế này nghe Wma lúc tăng âm với giam âm ko đc mượt lắm vậy thì ai có code WMA của máy N73 thì cho minh xin. Bạn nào có N73 thì vào ổ Z tìm hộ rồi post lên mình tải về thay thế code cua WMAplus xem có mượt ko nhé