• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.51 S60v2 [VI][EN] Final - Update 17/09/09

TruBic

Well-Known Member
Tình hình là thế này nghe Wma lúc tăng âm với giam âm ko đc mượt lắm vậy thì ai có code WMA của máy N73 thì cho minh xin. Bạn nào có N73 thì vào ổ Z tìm hộ rồi post lên mình tải về thay thế code cua WMAplus xem có mượt ko nhé
Bạn thử qua box v3 hỏi xem, chứ mình nghĩ bên đây anh em sài v1, và v2 nên chắc ko ai có, với lại mem sài v3 chắc ít qua box này lắm nè.

phuonggm

tình hình là cái icon ttpod ko đẹp lắm. E đang dùng Siêu Icon để thay nhưng vẫn chưa tìm đc icon ưng ý. Ai có icon ttpod đẹp thì up lên nhé.
Posted via Mobile Device

kenshjn

Không biết các bạn có bị như mình không nhưng mình không thể hiển thị hình anh của ca sĩ đi chung bài hát được! Chọn đủ skin có sẵn mà vẫn không được! Tìm mãi cũng không thấy chỗ Hình nền là hình album! Mình xài N70ME

tubagiadinh

Các bạn cho mình hỏi,lúc mình nghe truyện đuôi wma pm này sao nó cà giật chay kg nổi,rồi treo máy luôn.Mình sài N70 ME.kg biết lỗi vì sao?Cám ơn các bạn

hacdongphong

Các bạn cho mình hỏi,lúc mình nghe truyện đuôi wma pm này sao nó cà giật chay kg nổi,rồi treo máy luôn.Mình sài N70 ME.kg biết lỗi vì sao?Cám ơn các bạn
Có một số bài WMA nghe ko đc nên mình đang lượn bên V3 xin code WMA của N73 thay thế

phuonggm

các bạn trong 4rum ai có icon ttpod thì up lên cho mình xin nhé. Mình rất thích icon iPhone ttpod. mình rất cám ơn
Posted via Mobile Device

0988345352

Các bạn ơi.. cho mình hỏi : muốn đưa lời nhạc vào các bài hát thì làm như thế nào vậy ah ? Hướng dẫn mình với nhé..

Thank !

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Các bạn ơi.. cho mình hỏi : muốn đưa lời nhạc vào các bài hát thì làm như thế nào vậy ah ? Hướng dẫn mình với nhé..

Thank !

Trước tiên bạn phải tìm lời bài hát, tìm phần mềm làm lời bài hát nghĩa là lời bài hát phải là định dạng .lrc. Chú ý tên bài hát phải trùng tên file lời bài hát, sau đó bỏ lời bài hát vào folder lyrics trong folder ttpod, thế là xong.
Bạn có thể tham khảo thêm: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=69757&page=5 (đọc các bài trong đó nhé)

manhtu

Bạn nào muốn thêm ảnh của Ca sĩ(Artist) thì làm như sau:
Xem Chi tiết của bài hát để biết tên của Ca sĩ thể hiện bài đó. Để cho chắc thì ấn Sửa để copy tên của họ.
Copy ảnh vào E:\TTpod\picture\artist\
VD: Nửa vầng trăng - Đàm Vĩnh Hưng(hoặc Dam Vinh Hung)
Tên của file ảnh các bạn sửa lại là Đàm Vĩnh Hưng[0].jpg hoặc Dam Vinh Hung[0].jpg

Thangnd31082

Hừm buồn quá ! lâu ngày không thấy TTPOD cập nhật bản mới chi hết ! Đành vào đây Spam một cái nào !

manhtu

Hừm buồn quá ! lâu ngày không thấy TTPOD cập nhật bản mới chi hết ! Đành vào đây Spam một cái nào !

Hay nhỉ buồn chán mà lại vào đây spam câu bài.
Cập nhật là việc của người Tàu, ver 3.51 ra cách đây chưa được 1 tháng nên cứ từ từ, người ta còn phải nghiên cứu nhé.

Chỉnh sửa cuối:

manhtu

Lâu lâu làm vài cái skin cho sôi nổi
N-Series

QQ2009

Windows 7

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Hay nhỉ buồn chán mà lại vào đây spam câu bài.
Cập nhật là việc của người Tàu, ver 3.51 ra cách đây chưa được 1 tháng nên cứ từ từ, người ta còn phải nghiên cứu nhé.

Lần sau cứ chém thẳng tay đi Tú ơi!:)):)):))

llTuyetTinhCocll

Đã gần 1 tháng ttop đang dần lắng xuống chưa thấy gì, mong họ sẽ cho ra 1 cái tuyệt cú mèo hơn...với những định dạn phong phú hơn và wma sẽ trơn ytu như mp3..
Àh mà anh nè, em thấy cái bản lần này hình như các chức năng nó ít hơn thì phải??? cái 3.41 em thấy nó có tới 9 dòng cho mình chọn mà cái này hình như chỉ 6 hay 7 cái gì đó àh.... ( là do người ta lượt bớt hay anh lượt vậy?? ) với lại cái này có 1 chút bật tiện là nó quét tất tần tật mấy cái file nhạc ( ở intop nó thêm âm thanh của 24h luôn ). Muốn xoả bõ khỏi danh sách thì hơi mất thời gian hơn Pb trước... nó bắt mình chọn xoá ở danh sách hay là xoá luôn .... Đó là ý kiến riêng em về pm này .... có gì ko phải anh bỏ qua ná...

JuRay-Duan

Anh VIP mà cũng spam nữa kìa .... ^!

Posted via Mobile Device
Cho em công cụ thì mới chém đc chứ, tay không thì làm đc gì

Hiểu luôn áh..., ^^!

Đã gần 1 tháng ttop đang dần lắng xuống chưa thấy gì, mong họ sẽ cho ra 1 cái tuyệt cú mèo hơn...với những định dạn phong phú hơn và wma sẽ trơn ytu như mp3..
Àh mà anh nè, em thấy cái bản lần này hình như các chức năng nó ít hơn thì phải??? cái 3.41 em thấy nó có tới 9 dòng cho mình chọn mà cái này hình như chỉ 6 hay 7 cái gì đó àh.... ( là do người ta lượt bớt hay anh lượt vậy?? ) với lại cái này có 1 chút bật tiện là nó quét tất tần tật mấy cái file nhạc ( ở intop nó thêm âm thanh của 24h luôn ). Muốn xoả bõ khỏi danh sách thì hơi mất thời gian hơn Pb trước... nó bắt mình chọn xoá ở danh sách hay là xoá luôn .... Đó là ý kiến riêng em về pm này .... có gì ko phải anh bỏ qua ná...

Bạn có thể quét nhạc theo thư mục mà, muốn nghe bài nào thì quét bài đó hoặc thư mục đó, đừng chọn quét tất cả làm dề?? Còn kô thì ở phần bảng mã bạn chọn "Off" hết các định dạng khác đi chỉ để quét định dạng Mp3 thui.. Còn về chức năng thì kô ít hơn các bản trước đâu, nếu thấy mất chức năng nào đó thì bạn có thể chỉ ra?? Ít dòng hơn chắc gì đã bị lược mất chức năng đâu bạn.

Còn về việc xóa bài hát thì mình thấy tiện hơn lúc trước mà,có thêm sự lựa chọn để khỏi cần vào quản lý file hay X-ploer xóa thì vẫn nhanh hơn mà.

Chỉnh sửa cuối:

hung_cave

cái TTPOD lần này thiếu chức năng "hẹn giờ phát".Các bạn dùng qua thấy rùi chứ.

TruBic

Well-Known Member
cái TTPOD lần này thiếu chức năng "hẹn giờ phát".Các bạn dùng qua thấy rùi chứ.
Có lẽ chức năng đó ko quan trọng nên hãng Ttpod đã loại bỏ rồi bạn à, với trubic chỉ cần tự tắt là ok rồi, còn tự mở thì ko cần đâu nè.