• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.51 S60v2 [VI][EN] Final - Update 17/09/09

0988345352

Trước tiên bạn phải tìm lời bài hát, tìm phần mềm làm lời bài hát nghĩa là lời bài hát phải là định dạng .lrc. Chú ý tên bài hát phải trùng tên file lời bài hát, sau đó bỏ lời bài hát vào folder lyrics trong folder ttpod, thế là xong.
Bạn có thể tham khảo thêm: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=69757&page=5 (đọc các bài trong đó nhé)

Cảm ơn bạn.Nhân tiện cho mình hỏi chút.Mình dùng cái minilyrics6

Vậy đối với những bài hát mà chương trình không có lời.. mình làm như hướng dẫn bên kja mà không được. với bài hát không tìm được lời vậy mình làm thế nào để chình sửa lời nhạc được.. và làm sao để copy các lời nhạc vào chương trình vậy ?

thanhtungsx

Lâu lâu làm vài cái skin cho sôi nổi
N-Series

QQ2009

Windows 7

Sao ko edit hình Girl cho phong phú đi Tú ? :D

0988345352

Mình copy được mấy lời bài hát và chạy được rùi.. nhưng mà fone hiển thị không được ng0n cho lắm.. ví dụ : chứ ô thì nó đọc là 0 và có 2 dấu chấm trên đầu.
Còn về việc bài hát .. mình dùng Restart MiniLyrics 6. đối với các bài hát chương trình không tìm được lời... mình có lời vậy làm sao để đưa vào chương trình và chỉnh sửa vậy mọi người ?

Ai biết xin chỉ giùm.

Thank !

konkat

chào máy anh!!! máy anh còn skin nào đẹp đẹp không?? cho em xin vơi .trong máy có vài cái skin nhìn hoài chán quá ak

anhcuong8x

tình hình là thê này
em cài vào nghe bt va thinh thoảng nó cứ đòi kêt nối gprs là sao ah. khi lắp sim có kêt nối thi hok sao?

DreamLand

Thử chưa xong thì lại có bản mới bây giờ.
P/S chủ Topic ơi Search xem có bản mới chưa, dao này TTPod lâu cập nhật quá, anh em ta buồn.:(
Anh MinhThang hay ghê ta, bảo cập nhật là cập nhật liền, có bản beta 2 ùi nè! Xử ngay thôi anh ơi! Để lâu nó nguội!:D
Sorry sorry anh, cho v5 chứ hok phải v3.

Chỉnh sửa cuối:

manhtu

Muốn cập nhật lắm nhưng bên Tàu chưa làm hộ.
Cứ yên tâm là chưa thể ra ver mới ngay đc đâu vì bây giờ v5 mới chỉ là beta
Posted via Mobile Device

ninhhot

A manhtu ơi e up lại tệp tin đình kèm dùm e với e ol bănfng dt dold...thì báo lỗi a ah.thanks a nhiều.

hanhoai

Bản này vẫn chưa thêm font chữ La Tinh vào nên khi Format máy xong và cài TTPod ngay,rồi vào ứng dụng thì font chữ của chương trình sẽ bị ''Nghiêng'' khó xem lắm...:D ,chỉ khi nào cải font tiếng việt thì mới hết.Mình đã tesst thử trên N70 , ko bít có ai như thế ko nữa?:-/

JuRay-Duan

Bản này vẫn chưa thêm font chữ La Tinh vào nên khi Format máy xong và cài TTPod ngay,rồi vào ứng dụng thì font chữ của chương trình sẽ bị ''Nghiêng'' khó xem lắm...:D ,chỉ khi nào cải font tiếng việt thì mới hết.Mình đã tesst thử trên N70 , ko bít có ai như thế ko nữa?:-/

Dĩ nhiên, bản Việt hóa mà kô cài font TV thì làm sao hiển thị tốt đc, :)

hanhoai

Dĩ nhiên, bản Việt hóa mà kô cài font TV thì làm sao hiển thị tốt đc, :)
Chọn ngôn ngữ việt nam thì đã đành,nhưng nếu bạn chọn sang ngôn ngữ English đi nữa mà nếu chưa cài font TV thì cũng vẫn bị lỗi font chữ ( Bị nghiêng ) như thường.Thử xem sẽ rõ ! điều này đồng nghĩa nếu up lên các diễn đàn nước ngoài thì các Mem tải về và cài vào máy của họ cũng bị vậy,Vì đa phần mọi người đều dùng Fw châu âu và tiếng Anh vẫn là phổ thông và thông dụng nhất mà. :p