• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTpod v3.61 Việt - ENG - Cập nhật 19/11/09

manhtu

TTPOD Symbian S60v2
V3.61 Build 2009111911

Mã:
[B]I. Bản cập nhật [/B]ngày 19-11-2009 :[B] v3.61[/B]

[B]II. Hỗ trợ các dòng máy:[/B]

Nokia 3230/6600/6620/6630/6670/6680/6681/6682/7610/N70/N72/N90

[B]III. Phần mềm[/B]: Miễn phí

[B]IV. Ngôn ngữ[/B]: Vietnamese, English

[B]V. Có gì mới: [/B]
1. Có thể thiết lập các phím tắt dài

2. Tối ưu hóa và cải thiện chức năng tìm kiếm và giao diện

3. Có pop up hướng dẫn cài đặt

4. Tăng chức năng tải skin-line

5. Giao diện Tskn để hỗ trợ 4mat đơn lẻ.

Trang chủ: www.ttpod.com

Sau khi cài đặt thành công và tìm kiếm nhạc hoàn tất bạn sẽ sử dụng được phím tắt để điều khiển nhạc ngay.

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ. Chúc các bạn có những giây phút vui vẻ!

Link tải trực tiếp file SIS​

Chỉnh sửa cuối:

langtu13493

hix anh tú chạy nahnh quá vừa mới thấy up bên ledmobile giờ lại pdaviet tưởng anh quên ae ở đây rùi chứ

vid_vid

Con 6600 của em đã cài đặt thành công, nhưng khi bấm vao icon của TTPod thì ko vào được, giống như cài ola 3 vậy.

zerolovethuy

Đề nghị anh tú xem lại, con 7610 và N70 đã test đều không chạy được, em đã nhờ 1 người bạn test thử cũng không được. chắc là anh việt hóa lỗi gì rồi.
(Cài được nhưng không chạy được, click vô là out) Dề nghị anh xem lại!!

daoquangsu

Đề nghị anh tú xem lại, con 7610 và N70 đã test đều không chạy được, em đã nhờ 1 người bạn test thử cũng không được. chắc là anh việt hóa lỗi gì rồi.
(Cài được nhưng không chạy được, click vô là out) Dề nghị anh xem lại!!
Posted via Mobile Device
Nhờ vả hay xin xỏ gì thì nói cho văn minh lịch sự một chút bạn à.Bạn nói như ra lệnh vậy sao.Tiếng việt có nhiều từ hay để biểu lộ cảm xúc lắm bạn ah.Lời nói không mất tiền mua mong bạn lưu ý.

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Nhờ vả hay xin xỏ gì thì nói cho văn minh lịch sự một chút bạn à.Bạn nói như ra lệnh vậy sao.Tiếng việt có nhiều từ hay để biểu lộ cảm xúc lắm bạn ah.Lời nói không mất tiền mua mong bạn lưu ý.
Ôi! Em nó còn nhỏ mà anh trai. Bản này em test rùi, đúng là vào icon mà nó ko chạy nè.

manhtu

Thành thật xin lỗi các bạn vì lỗi này, mình fix lại và up lên ngay.

TruBic

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Bạn nói không "nhờ vả" thì bạn ra lệnh cho Mạnh Tú phải làm cho bạn à.Mạnh Tú vất vả việt hóa edit này nọ mà 1 lời cảm ơn của bạn cũng không có lại còn "đề nghị yêu cầu" này nọ.Nó bị lỗi là nằm ngoài mong muốn của Tú.Bạn hãy tự việt hóa thì mới biết vất vả của Tú và anh em việt hóa pm ra sao.Hãy tự làm đi nhé khỏi phải yêu cầu hay đề nghị ai cả.
Mong điều hành viên giữ bài này 30phút rồi del hết những bài không liên quan tránh spam loãng topic
Thôi nào anh trai! Em nó dùng từ nghe dễ hiểu lầm, anh đừng đôi co nữa sẽ ko hay nè. Lovethuy em cũng đừng bàn nữa nhé, anh sẽ xoá hết mấy bài này sau. Chúng ta hã bắt tay nhau làm hoà đi nào.

httronghieu

các anh ơi bản 3.61 này có gì hơn bản 3.60? Anh nào test rồi thì cho em xin tí ý kiến với.

vikingcrs

có thêm tính năng tìm kiếm khá kĩ và giao diện thân thiện
....
wma vẫn nghe 5/10 bài thôi T_T

langtu13493

ai có plash nào đẹp đẹp cho bản 3.61 này ko chứ cái plash này hok đc đẹp cho lắm

phuonxinh

ai có plash nào đẹp đẹp cho bản 3.61 này ko chứ cái plash này hok đc đẹp cho lắm
Posted via Mobile Device

Muốn có plash đẹp thì bạn kiếm cái ảnh nào đẹp đẹp rồi dùng theme edit sừa là đẹp ngay, lại theo ý thích của mình, nữa

thaison0610

A tú ơi kiểm tra lại hộ e với , EM KICK VÀO SKIN LÀ BỊ OUT RA AH, E TẢI TRÊN TTPOD CŨNG BỊ LỖI NHƯ THÊ ,em text trên con 6 béo đó , A FIST LỖI LẠI VÀ TEXT LẠI EM VỚI ,NHẸ MB THÌ A POST LÊN 4RUM LUÔN NHA ,a POST LÊN HOTS KHÁC E KO CO PC ĐỂ TẢI . THANH A TRƯỚC

Chỉnh sửa cuối: