• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTpod v3.61 Việt - ENG - Cập nhật 19/11/09

anhcoj

Posted via Mobile Device

Muốn có plash đẹp thì bạn kiếm cái ảnh nào đẹp đẹp rồi dùng theme edit sừa là đẹp ngay, lại theo ý thích của mình, nữa

bạn nhầm roài kìa. DùngTTeditđể sửa đổi plash chứ. hì...
Posted via Mobile Device

anhcoj

Cả TTedit và Theme Edit đều dùng đc cả anh à

Ui!... Qủa đúng vậy, từ trước tới nay anh toàn xài ttedit à. Ko nghĩ theme edit lại cũng ok.(vì chưa test bao giờ) Cảm ơn THẮNG nhé. anh vừa test rùi...rất ổn. . hì...!

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device

Muốn có plash đẹp thì bạn kiếm cái ảnh nào đẹp đẹp rồi dùng theme edit sừa là đẹp ngay, lại theo ý thích của mình, nữa

Hì... Rất xin lỗi bạn. Mình đã kiểm chứng lại và kết qủa là xài theme edit rất ok.
Cảm ơn jimmy đâ góp ý kịp thời...
Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:

kikoo350

sao mình cài cái này trên 6681 bị lỗi out ra hoài àk không vào được.Mình sài bản 3.51 thì ngon lành không có gì hết màk bảng này cài vào là cứ văng ra hoài xóa đi cài lại cũng bị xài bãng của TQ cũng bị nữa hĩ :|

langtu13493

sao mình cài cái này trên 6681 bị lỗi out ra hoài àk không vào được.Mình sài bản 3.51 thì ngon lành không có gì hết màk bảng này cài vào là cứ văng ra hoài xóa đi cài lại cũng bị xài bãng của TQ cũng bị nữa hĩ :|

thử gỡ ra rồi dùng x-plore vào xóa mục ttpod xong cài lại thử xem:-?:-?

langtu13493

bạn thử format máy lại em sao nha.hồi lúc mình cũng bị vậy format xong la chạy ngon thôi à.

hugon72

Posted via Mobile Device
Hix pó tay dùng đủ mọi cách cũng như thế
thử lại kĩ xem sao thằng bạn mình nó cũng bị như vậy,bi giờ bạn làm kĩ xem nhé
vô appmanager remove ttpod đi,dùng x-plore tìm thư mục ttpod ở e:/ttpod xóa hoặc rename nó đi ,intalll lại thử coi,ko được thì hết cách

quangtuan13

anh ơi con n7610 của em cai bản 3.60 thi vô được nhưng khi khởi động lai máy thi máy đơ luôn cài bản 3.61 thì có incon vo thì bị out giúp em với ko biết máy em n7610 đời có v4.0437.4 sản xuất 15/9/04 ko vào được hay sao ấy con may v6 sản xuất 2005 trở di thì cài vào dùng dươc tắt máy khởi động vân~ ok

meteor25

không có gi đâu anh..hihi..Ạnh giỏi thật đó...Cảm ơn anh nhiêu

Chỉ cần Click Thanks là đủ bạn nhé!

Last edited by a moderator:

phuonxinh

Ui!... Qủa đúng vậy, từ trước tới nay anh toàn xài ttedit à. Ko nghĩ theme edit lại cũng ok.(vì chưa test bao giờ) Cảm ơn THẮNG nhé. anh vừa test rùi...rất ổn. . hì...!
Posted via Mobile Device
Hì... Rất xin lỗi bạn. Mình đã kiểm chứng lại và kết qủa là xài theme edit rất ok.
Cảm ơn jimmy đâ góp ý kịp thời...
Posted via Mobile Device

Không bít mọi ngừ dùng theme edit 2.81 sừa có ok hay không nhưng mình ko sừa dựơc splash bằng phiên bản này mà phải dùng bản theme edit v2.7. Nếu dùng bản 2.81 sửa thì cứ đóng gói song đến đoạn hòan thành đóng gói thì chờ mãi không song.

Posted via Mobile Device

d102

???

=))quảng cáo gì bạn?đó chỉ là con dấu mình chụp hình thui mà!khi sài no không như thế đâu..hehe/....

vulongdhnt

đúng là cái này khi mình test trên 7610 đến lúc vô icon là bị out ra,ko vô đc.ko hiểu đây là lỗi do quá trình việt hóa hay là tại nhà sản xuất nữa :-?.pro chỉnh dùm anh em cái nha

manhtu

đúng là cái này khi mình test trên 7610 đến lúc vô icon là bị out ra,ko vô đc.ko hiểu đây là lỗi do quá trình việt hóa hay là tại nhà sản xuất nữa :-?.pro chỉnh dùm anh em cái nha

VH chỉ dịch lại file ngôn ngữ rsc và thêm những file cần thiết để chạy đc trên những điện thoại mà FW không phải là FW China. VH không có lỗi gì hết.

thuglife18

Well-Known Member
Bác Tú ơi cho xin cái eqs Bass& treats bộ chỉnh âm đc ko ạ kiếm hoài ko thấy hix