• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTpod v3.61 Việt - ENG - Cập nhật 19/11/09

hugowap

phiên bản này tôi thấy có chạy được trên N72 đâu?anh em ai chạy được trên N72 rồi?
cài đặt thì tốt nhưng open thì out

Last edited by a moderator:

TruBic

Well-Known Member
phiên bản này tôi thấy có chạy được trên N72 đâu?anh em ai chạy được trên N72 rồi?
Bạn cài font đa ngôn ngữ thử xem nào, manhtu đã fix lại, chạy ngon lành mà bạn.

hongnguyentp

Mình đang sài N72, bản của ManhTu chạy rất tốt. Bạn nên cài font đa ngôn ngữ của bác Daoquangsu có trên diễn đàn đấy! Chúc bạn thành công.

DreamLand

Mình đang sài N72, bản của ManhTu chạy rất tốt. Bạn nên cài font đa ngôn ngữ của bác Daoquangsu có trên diễn đàn đấy! Chúc bạn thành công.
Liên quan gì font đa ngôn ngữ không bạn ?
Mình test N72 xài font TV 2 in 1 có bị out đâu ta :D (Bản mình vh) :)

ngochienle

chỉ cài được icon thôi chương trình không chạy, chẳng hiểu sao cả mình đã cài font tv rồi đấy chứ

d102

skin cho anh em nào mê gái đây...hjhj

mình post cho anh em sài tạm trong lúc chờ skin mới của TTpod vậy...:D

DreamLand

Anh ơi cho em hỏi. Sao em cài vào máy 7610 không chạy được anh à.

Bản gốc China bạn có xài được không ?
Nếu xài được thì bạn lấy file RSC tiếng Việt bỏ qua là OK, nếu không được thì hết cách !

quangtuan13

Mình cài trên con 7610 hồi trước cũng ko vào được. Bạn chỉ cần xóa thư mục Ttpod đi xóa cả phiên bản cũ đi cài phiên bản của anh manhtu là ok. test trên 7610 OK
Chú ý: viết bài bỏ dấu đầy đủ nhé, không viết theo kiểu của bạn nhé.

Last edited by a moderator: