• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 Final S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet!! [Cập nhật 28.04]

Status
Không mở trả lời sau này.

ninhhot

sao màn hình ló đểu vậy ta
hình như toàn dành cho màn hình nhỏ thì fai

P/S:Những ai màn hình thuộc diện "lạ" như 176x208, 208x208, 352x416 thì tải & cài bản có cụm "Not fỏ 240x320" nha! Đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng_

datvietdatviet

Nghiên cứu kỹ đi bạn nhé ! Bản này là Final đó ! Các bản trước không có trên trang chủ đâu , phải vô diễn đàn mới nhặt lượm được , giờ sau bao phen thử nghiệm đã ra bản chính thức , có thể với dòng máy của bạn không có thay đổi nhiều nhưng vơi scasc dòng máy khác là sự đột phá đó ! Mình lấy ví dụ dòng E seri chẳng hạn , từ chỗ không dùng được --> dùng được lỗi --> dùng nuột !
@CaoMinh : đang định up phụ em quay ra đã thấy topic chềnh ềnh :p --> Nản ơi là nản !:(

có lẽ vậy.nhưng mình dùng Beta khoái hơn nuột từ đầu đến cuối:D không chê vào đâu đc.bản này không hơn gì mà lại còn ít skin hơn.còn về fần môi trườg thì mình dùng bản nào củng thấy có.sao máy các b lại k có nhỉ

onlylove80

có lẽ vậy.nhưng mình dùng Beta khoái hơn nuột từ đầu đến cuối:D không chê vào đâu đc.bản này không hơn gì mà lại còn ít skin hơn.còn về fần môi trườg thì mình dùng bản nào củng thấy có.sao máy các b lại k có nhỉ

Bạn giữ lại những Skin mà bạn thích của bản củ rồi chép vào bản này là ok thôi mà

Xgamex

Final có khác :D Lỗi gần như đã khắc phục hoàn toàn,nhanh nhạy và mượt mà hơn hẳn.Nói chung là rất tốt giờ chỉ còn ngồi chờ ra ver tiếp theo thui :p

vuthientruong

Mình cài trên n82 thì ko thấy có âm thanh môi trường nhưng cài trên n81 thì thấy có âm thanh môi trường và tăng âm bas.thế là sao nhỉ.

TruBic

Well-Known Member
Mình cài trên n82 thì ko thấy có âm thanh môi trường nhưng cài trên n81 thì thấy có âm thanh môi trường và tăng âm bas.thế là sao nhỉ.

tuỳ vào mỗi loại máy bạn à, có máy có, và có máy ko hiển thị mục đó đâu.

Thangnd31082

Anh bạn này ưa chuộng hàng cấp thấp rồi ! XIn thưa là Skin do TTPod cung cấp một phần , một phần do người dùng sáng tạo thêm nữa. Bác về remove ngay bản beta cho em nhờ !

datvietdatviet

Anh bạn này ưa chuộng hàng cấp thấp rồi ! XIn thưa là Skin do TTPod cung cấp một phần , một phần do người dùng sáng tạo thêm nữa. Bác về remove ngay bản beta cho em nhờ !

hjx.vừa xoá file final đi.nge kác b nói final khoái hơn.fải down lại thôi :D.mà final hơn sao dung lượng nhỏ thế nhẩy.

anhchanbonmat

hjx.vừa xoá file final đi.nge kác b nói final khoái hơn.fải down lại thôi :D.mà final hơn sao dung lượng nhỏ thế nhẩy.

Dung lượng nhỏ là do Caominh bỏ đi bớt 1 số skin rồi nên nhỏ .Không phải file lớn mê là êm hơn file nhỏ mê đâu bạn

pekuon

Khuyên bạn trước khi remove bản beta thì copy thư mục skin trong mục TTPod/skin sang chỗ khác.
Remove xong cài bản final vào thì copy lại là còn nguyên skin.

JS_AnhTuan

Active Member
TTPod v3.70 Final S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet
[Cập nhật]

..................

Trích dẫn từ TM Thangnd31082: (Tks anh Thắng)

Lưu ý:

- Nếu gặp lỗi "System Error" thì các bạn cài thêm >>> Path4run <<< (dành cho máy hack & chưa hack phone) !!

- Nếu gặp "Lỗi cập nhật" thì các bạn gở hết các phiên bản cũ của TTPod ( vào Application manager gở bỏ những gì liên quan đến TTPod)

***Khuyên dùng >>> PyUninstaller <<< để gở sạch sẽ các bản TTPod cũ, xong cài bản này vào là OK liền!!

P/S: Những ai màn hình thuộc diện "lạ" như 176x208, 208x208, 352x416 thì tải & cài bản có cụm "Not for 240x320" nha!

Bạn ơj làm sao để tảj dc lờj bh việt nam vậy? Mình chỉ thấy mấy bàj nuớc ngoàj ah.

Nhắc nhở lần cuối: Phân biệt rõ "i" & "j" khi post bài nha bạn. Lần sau sẽ xóa mà hok cần thông báo!!

Last edited by a moderator:

hugon72

Bạn ơj làm sao để tảj dc lờj bh việt nam vậy? Mình chỉ thấy mấy bàj nuớc ngoàj ah.
mình chưa tích hợp sever bài hát việt bạn à,china có trang chuyên tải lời,đợi anh em nào rành tiếng trung up trên sever đó down trực tiếp trong ttpop lun nhé
@CM:thank bro,n96 sài nuột lắm,mình ko quan tâm skin hay hiệu ứng gì cả,chỉ cần chạy tốt và âm thanh hay là được,à mà sao hình phát lúc thu nhỏ ko nằm chính giữa nữa CM à(240x320 thì okie nhưng đổ máy qua 320x240 thì mất hồi trước có bản slpha nào làm được cái này mà)bro nào bị tình trạng này ko?

thanha1969

Bạn nào có file Splash nguyên bản CN hoặc EN không cho xin, Splash bản này xấu quá!

Xgamex

Anh Caominh171 bỏ 1 cái Skin đầu tiên rồi :p Mình kết nhất cái đấy thui :D Ai có share mình với ?

Thangnd31082

Bạn nào có file Splash nguyên bản CN hoặc EN không cho xin, Splash bản này xấu quá!

Spalsh này là Spalsh nguyên bản, Caominh chỉ sửa phần nội dung CN --> Việt NAm thôi. MU*ốn đẹp htif vào các chuyên trang chia sẻ Skin và Splash trên diễn đàn nhé !

Anh Caominh171 bỏ 1 cái Skin đầu tiên rồi :p Mình kết nhất cái đấy thui :D Ai có share mình với ?

Skin WU là đỉnh nhất , các ban thử đi nhé ! Trên nền hiệu ứng có 2 đôi trai tài gái sắc nhảy trên nền nhạc đó --> quá kết luôn !

baeanhvaem

Spalsh này là Spalsh nguyên bản, Caominh chỉ sửa phần nội dung CN --> Việt NAm thôi. MU*ốn đẹp htif vào các chuyên trang chia sẻ Skin và Splash trên diễn đàn nhé !

Skin WU là đỉnh nhất , các ban thử đi nhé ! Trên nền hiệu ứng có 2 đôi trai tài gái sắc nhảy trên nền nhạc đó --> quá kết luôn !

sao em kô thấy đâu nhỉ:-/

Thangnd31082

Khuyến mại anh em 8 Splash cực đỉnh cho TTpod mà mình sưu tầm được !

Anh em giải nén , coi hình , thích cái nào thì chép đè file Splash.ttb vào đường dẫn !\TTpod\Splash trong đó "!" là kí hiệu nơi cài đặt TTPod của bạn ( nếu cài trên thẻ thì chép vào E\TTpod\Splash )

Danh sách :

• 1. Apple Linux
    2. Windows 7
    3. Experimental
    4. Metal.Red
    5. Metal.Orange
    6. Metal.Bounce
    7. Metal.aimp2
    8. Aimp2

Một vài hình ảnh trong bộ này
để anh em khỏi lưỡng lự khi click thanks :))
Số còn lại sẽ chụp và up sau .

Status
Không mở trả lời sau này.