• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 Final S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet!! [Cập nhật 28.04]

Status
Không mở trả lời sau này.

kauchunho

Cái splash để làm jh v. M down về chép vào muc splash vao ttpod k bjt nó để làm jh.

Thangnd31082

Cái splash để làm jh v. M down về chép vào muc splash vao ttpod k bjt nó để làm jh.

Đọc kỹ hướng dẫn đi bạn nhé ! Không phải chép cả cụm cái tệp nén đó vào thư mục Splash đâu! Trong đó là 8 Splash , thích cái nào xào từng chiếc thôi nha !

JS_AnhTuan

Active Member
Mình cài trên n82 thì ko thấy có âm thanh môi trường nhưng cài trên n81 thì thấy có âm thanh môi trường và tăng âm bas.thế là sao nhỉ.

Âm thanh môi trường là gì vậy a e? Máy mình n73 có ko vậy, và sd thế nào v a e? Thanks

zidane89

Âm thanh môi trường là gì vậy a e? Máy mình n73 có ko vậy, và sd thế nào v a e? Thanks
Bạn vào phần cài đặt âm thanh, nếu mục tùy chọn cuối cùng tên là "môi trường" nghĩa là máy bạn có. Âm thanh môi trường giúp máy bạn giả lập được âm thanh trong các không gian như: room, bathroom, lingvingroom, live, cave, forest, mountain... cũng rất thú vị!

ninhhot

Vào cài đặt_âm thanh xem có k b.?sử dụng bình thường.Chi để chỉnh âm cho đúng với môi trường ma thôi như ngoài trời_thanh phố...vv

JS_AnhTuan

Active Member
Vào cài đặt_âm thanh xem có k b.?sử dụng bình thường.Chi để chỉnh âm cho đúng với môi trường ma thôi như ngoài trời_thanh phố...vv

Máy m ko có rùj chán quá . Có mỗj cái nhạc chuông 3d. A e có cách nào tạo âm thanh 3d cho n73 ko giúc m vớj. Thank

thuglife18

Well-Known Member
a nào có mấy cái EQ của ttpop đã chỉnh sữa để nghe loa ngoài và tai phone ko ? bên s60v2 có JUray-Duan đã up nhưng bị mất ko tiềm lại đc . ai có cho e sin đi,thanks nhìu

Single84

Giúp mình với

Mình cài ttpod thử chaỵ thì máy bảo lỗi hệ thống, sau đó mình cài patch 4 run thì máy báo không thể cài đặt. Thế là sao? Giup minh voi. Sdt minh 0982081084 minh se goi lai cho ban. Thanks

JS_AnhTuan

Active Member
Mình cài ttpod thử chaỵ thì máy bảo lỗi hệ thống, sau đó mình cài patch 4 run thì máy báo không thể cài đặt. Thế là sao? Giup minh voi. Sdt minh 0982081084 minh se goi lai cho ban. Thanks

b dùng máy gì v? có thể máy b bị virus , b format máy xem sao, format cả thẻ, nếu ko muốn fm thẻ thì b xóa hết các folder hệ thống là ổn thôi.

Caominh171

Máy bạn đã hack chưa? Nếu chưa thì phải chọn cho đúng bản Patch Unhacked

Single84

Mình vẫn k cài đc ttpod dù đã gỡ bỏ hết bản cũ

Minh dung e63, minh da làm như hứơng dẫn nhưng khi cài patch4run vẫn bi k thể cài đặt đc. Mình phải lam sao day?

ydu

please help me ! mình cài duoc mọi thứ đều o.k nhưng ma bài hát tiếng việt thì font bị chử ô xin giúp mình khác phục với

zidane89

please help me ! mình cài duoc mọi thứ đều o.k nhưng ma bài hát tiếng việt thì font bị chử ô xin giúp mình khác phục với
Bạn cài font tiếng Việt vào thôi;;)

ydu

mình còn gà tơ lém hỏng bít lấy font nào cài cho chuẩn vì khi mình bun tự đỉn MDICTPRO.V2.0 ra là mấy bài hát tiếng việt va lyric tiếng việt bị lổi font . nó hiện ra toàn là ô vun , mặc dù mình đã format được 5 lần nhưng đều bị lỗi hết . còn không có bun tự điển ra thì xài o.k . mình vào resource thì thấy 4 font gì đó ko bít là nó có ảnh hưởng gì tới ttpod 3.70 ko . rất mong huynh đài giúp đở

Status
Không mở trả lời sau này.