• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 Final S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet!! [Cập nhật 28.04]

Status
Không mở trả lời sau này.

DinhTuan

Chính xác không vậy you ? mình mới 4mart xong cài lại nè có đòi pass gì đâu ?

tai may phien ban truoc nhu vay,minh khong 4mat nen ko biet ban nay ko can k3y. Vay sao co kha nang bat nhap k3y nhu ban kia noi duoc. ki qua nhi

leminhhai111

tai may phien ban truoc nhu vay,minh khong 4mat nen ko biet ban nay ko can k3y. Vay sao co kha nang bat nhap k3y nhu ban kia noi duoc. ki qua nhi
Có thể bác này format máy nhưng ko 4mat thẻ, mà TTPod chắc lại cài trên thẻ nên mới ko bị hỏi thôi
Chính xác là mình chưa cài TTPOD bao giờ ne.mới cài bản này lần đầu không có thấy đòi pass.còn nhửng bản trước thì mình không biết ( đã 4mart bộ nhớ máy + bộ nhớ thứ cấp )

Chỉnh sửa cuối:

anhtang

Sao mà lúc nge nhạc để tpod treo ,bấm số để gọi nó cứ giật,ngắt quảng lời bài hát.

ninhhot

Sao mà lúc nge nhạc để tpod treo ,bấm số để gọi nó cứ giật,ngắt quảng lời bài hát.

Vào profiles_keypad tones off nó đi là hết giật:D

manle

Cho mình hỏi. Sao mình cài TTpob cho E72 nó bị lỗi font là thế nào.Một số có chữ 1 số ô vuông.Phiên bản nào cũng vậy.Chỉ em cách khắc phục với.Bị ô vuông nhìn vào mà rối cả mắt

leminhhai111

Cho mình hỏi. Sao mình cài TTpob cho E72 nó bị lỗi font là thế nào.Một số có chữ 1 số ô vuông.Phiên bản nào cũng vậy.Chỉ em cách khắc phục với.Bị ô vuông nhìn vào mà rối cả mắt

Nếu máy đã hack thì dùng p.m đổi font và kiếm 1 font khác thay vào là ok ngay

manle

Thay đổi font thì mình ko thích. Mình thich2 font mặc định của máy hơn. Thôi cứ dùng như vậy cũng được.

amen012

hix may ban oi sao tt pod cua minh cai sai 1 thoi gian tu dung gio no gio? chu'ng cu vao cai la no day ra , minh da xoa di =pyuninstall roi ma cai lai van the co cach nao chua~ khong vay :((
(sr khong hieu sao unikey cua minh bi hong khong viet duoc tieng viet cac ban thong cam )

nguyentanbinh

Well-Known Member
hix may ban oi sao tt pod cua minh cai sai 1 thoi gian tu dung gio no gio? chu'ng cu vao cai la no day ra , minh da xoa di =pyuninstall roi ma cai lai van the co cach nao chua~ khong vay :((
(sr khong hieu sao unikey cua minh bi hong khong viet duoc tieng viet cac ban thong cam )

- do xung đột phần mềm nên xảy ra hiện tượng trên. còn Vietkey thì để chế độ tiếng anh Unicode để có dấu nha you. Chúc bạn thành công.

onelove27

sao bản này mod cho ít skin hơn bản mà final mà anh làm vậy.có sẳn mấy cái skin hơi ít :D

thuglife18

Well-Known Member
anh CaoMinh ới cho hỏi tí đi sao e đang xài ttpop thì bị lỗi cái nì ko bik làm soa nữa , bấm fím 6 là xã nhanh và next wa bài đúng ko a ? nhưng ko hỉu sao e chình xả nhanh 10s thì đè fím 6 thì nó nhảy 10s đúng rùi đứng im ko xả nhanh hoài như trước đc...nhưng chỉ còn 1s thì xả lẹ wa đc

nguyentanbinh

Well-Known Member
anh CaoMinh ới cho hỏi tí đi sao e đang xài ttpop thì bị lỗi cái nì ko bik làm soa nữa , bấm fím 6 là xã nhanh và next wa bài đúng ko a ? nhưng ko hỉu sao e chình xả nhanh 10s thì đè fím 6 thì nó nhảy 10s đúng rùi đứng im ko xả nhanh hoài như trước đc...nhưng chỉ còn 1s thì xả lẹ wa đc

- Do hệ thống quá nặng cần kiểm tra lại TTPOD của bạn xem sau lúc cài đặt

mrngokmc

huhuhu. Anh ơi. Em dùng e72 khi vào TTPod cứ bị LỖI ỨNG DỤNG là sao??? Giúp em với... .hix gix

tu2179

sao em cài cái này vào con e 63 nó báo là lỗi hệ thống ko vào đc nhỉ

Kojiro

Super V.I.P
Cái này mình cũng bị dính nè!!! nó bắt nhập PASS em po' tay!!!! bác nào có PASS thì cho mình xin nha!!!!

Pass khi vào TTPod hả bạn :-? thử nhập 16 số 0 xem sao nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.