• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 Final S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet!! [Cập nhật 28.04]

Status
Không mở trả lời sau này.

mrngokmc

hix. sao mình dùng thì những cái chữ nào có tiếg Việt nó cứ ra cái ô vuông. làm sao cho nó hiện ra tiếng việt

ninhhot

hix. sao mình dùng thì những cái chữ nào có tiếg Việt nó cứ ra cái ô vuông. làm sao cho nó hiện ra tiếng việt

B dùng máy gì vậy nè.???kiếm bộ font hộ trợ tiếng việt cài vào xem sao.

mrngokmc

Mình dùng E72. ai biết chữa lỗi E72 cứ những cái chữ nào có tiếg Việt nó cứ ra cái ô vuông. làm sao cho nó hiện ra tiếng việt???

tuanloc1

Mình dùng E72. ai biết chữa lỗi E72 cứ những cái chữ nào có tiếg Việt nó cứ ra cái ô vuông. làm sao cho nó hiện ra tiếng việt???

Font chữ trên máy của các bạn không phù hợp với Font PM. Có hai cách.
1. Nếu các bạn có cài PM thay đổi Font thì tìm Font nào có hổ trợ Unicode cài vào.
2. Nếu các bạn chưa cài PM thay đổi Font thì format lại máy cài vào là OK :p

kauchunho

Nếu mà ko hiện hiệu ứng. Bạn ấn tùy chọn bên trái > 4.hiệu ứng > 2.bật hiển thị.
Nên nhớ ở 4.hiệu ứng bạn chọn hiệu ứng bạn thích.. Hoặc nhấn phím tắt * để chuyển hiệu ứng.

giangvungtau

TTPOD 3.70 FN cho máy chưa Hack được

Mình tìm mãi trên diễn đàn mà ko thấy ai có thể giúp mình sử dụng thằng này khi máy ko hack được dù đã sign nhưng ko cài được.giờ mình đã tìm được file PATCH quan trọng này có thể dùng cho máy chưa hack.hy vọng nó sẽ có ích cho anh em đang dùng FW mới .

Mình chỉ bổ sung file Patch thôi vì cái kia có trên diễn đàn rồi

kienvp

Mình tìm mãi trên diễn đàn mà ko thấy ai có thể giúp mình sử dụng thằng này khi máy ko hack được dù đã sign nhưng ko cài được.giờ mình đã tìm được file PATCH quan trọng này có thể dùng cho máy chưa hack.hy vọng nó sẽ có ích cho anh em đang dùng FW mới .

Mình chỉ bổ sung file Patch thôi vì cái kia có trên diễn đàn rồi

cái patch dành cho máy chưa hack Caominh171 đã post trong phiên bản VH 3.70 và mấy bản trước rồi .

giangvungtau

cái patch dành cho máy chưa hack Caominh171 đã post trong phiên bản VH 3.70 và mấy bản trước rồi .

tại mình tìm và hỏi hết trên diễn đàn mà ko thấy ai chỉ nên mình tìm và post lên để giúp anh em thôi

hakudo2408

Đề nghĩ mod xóa 2pic vì file patch này đã đc mod Caominh171 post trong rất nhiều phiên bản :|

Status
Không mở trả lời sau này.