• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.70 Final S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet!! [Cập nhật 28.04]

Status
Không mở trả lời sau này.

hakudo2408

mình còn gà tơ lém hỏng bít lấy font nào cài cho chuẩn vì khi mình bun tự đỉn MDICTPRO.V2.0 ra là mấy bài hát tiếng việt va lyric tiếng việt bị lổi font . nó hiện ra toàn là ô vun , mặc dù mình đã format được 5 lần nhưng đều bị lỗi hết . còn không có bun tự điển ra thì xài o.k . mình vào resource thì thấy 4 font gì đó ko bít là nó có ảnh hưởng gì tới ttpod 3.70 ko . rất mong huynh đài giúp đở

nếu máy bạn đã hack thì bạn dùng font router để đổi font cho khỏi bị lỗi nhé :)
http://www.pdaviet.net/showthread.p...8-Việt-hóa-by-™sockred™&highlight=Font+Router

Chỉnh sửa cuối:

DinhTuan

mình còn gà tơ lém hỏng bít lấy font nào cài cho chuẩn vì khi mình bun tự đỉn MDICTPRO.V2.0 ra là mấy bài hát tiếng việt va lyric tiếng việt bị lổi font . nó hiện ra toàn là ô vun , mặc dù mình đã format được 5 lần nhưng đều bị lỗi hết . còn không có bun tự điển ra thì xài o.k . mình vào resource thì thấy 4 font gì đó ko bít là nó có ảnh hưởng gì tới ttpod 3.70 ko . rất mong huynh đài giúp đở

vì khi cài mdictpro nó kèm theo font trong đó nữa để hỗ trợ những máy không có kí tự phiên âm quốc tế, nên bạn vô trong !/resources/fonts xóa mấy font ved.... đi, khởi động máy lại, xài bình thường.

Single84

Sao minh cài vào e63 nó k có EQ nhỉ? Chạy rất tốt nhưng k có eq nen nghe chát chúa. Hic

TruBic

Well-Known Member
Sao minh cài vào e63 nó k có EQ nhỉ? Chạy rất tốt nhưng k có eq nen nghe chát chúa. Hic
lỗi này nghe lạ quá, bạn xem trong tuỳ chọn ----> cài đặt xem có mục bộ cân bằng ko nhé!

datvietdatviet

N78 của mình chạy lại fw fw tùy chỉnh :20.149.051.1 giờ kài đc mà vào load nhạc toàn bị thoát ra chán thật :((

ninhhot

N78 của mình chạy lại fw fw tùy chỉnh :20.149.051.1 giờ kài đc mà vào load nhạc toàn bị thoát ra chán thật :((

Cái này Nó kén chọn máy đó b.:Dmà trong rompatché b co sử dụng file c2z nào k?nếu có thì vào disable xem sao

longtyler

:D trước mấy bản kia cái E71 CÀI hoài ko dc,còn cái này vô tư cám ơn bạn nhìu ^^

Single84

Mình thử chép Eq vào E/ttpod rồi nhưng vẫn k ăn thua j cả. Trong phần cài đặt của bản 3.7 nay có Eq nhưng nó k có tác dụng j cả. mình thik nghe full bass&treble, vậy mà bó tay với nó.

demdamme

bác cho em hỏi là sao em cài vào rồi mở lên nó lại đòi pass.em nhập sai là out liền.hix'.ai giúp em với.em dùng e63

leminhhai111

tại trước đó bạn cài phiên bản trước nên nó con lưu lại file đăng kí, nên không cần, chỉ những ai format hay cài lần đầu thì sẽ yêu cầu pass

Chính xác không vậy you ? mình mới 4mart xong cài lại nè có đòi pass gì đâu ?

Chỉnh sửa cuối:

kontancy

Con n73 của mình cai patch 4run xong,lúc vào vẫn bị lỗi hệ thống.hjx

Status
Không mở trả lời sau này.