• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.80 Alpha14_Skin+ Hiệu ứng Mới_VI-SymPViet!

AlyCuong

Active Member
Sao cài báo lỗi cập nhật vậy ta? dù đã xóa TTpod, Patch for run, *.txt trong system. Bạn nào biết tại sao không?

AlyCuong

Active Member
Bạn phải xóa patch 4rum cũ đi Rồi cài. nha.
Đối với 1số mảy k hỗ trợ patch 4qum này thì đành chịu ví dụ n3250

vào x-plore xóa thư mục TTpod trong thẻ nhớ ấy :D chúc vui :D

Mình phải bung file .sis ra rồi coi đường dẫn từng file, xóa xong thì hết lỗi cập nhật mà cài nữa chừng thì báo k cài được. Nhưng k sao, bây giờ đang dùng bản tiếng Anh ở Box ứng dụng chung.:D

hiphopboy

Có hình 01Angle3 với Desire nó hơi ko lành mạnh tý ! Nhất là hình 01Angle3 lại đặt làm hình mặc định :-<

nguyenvulinh

hình cô gái nhảy đẹp quá.có xài được cho trình nghe nhạc măc định của máy không nhỉ.

nguyenvulinh

có bác nào có hình skin gái nhảy sexy hơn chút không.post lên cho anh em nào khoái đi bar đỡ nghiền.nghe nhạc sàn cũng đỡ nghiền xíu.keke

sonhoangle1987

Mình cài vào bị lỗi cập nhật,mình đã xóa ttpod 3.80 beta rồi,nhưg mình cài lại rùi dùng pyunintal gở mà vẫn ko cài đc,máy 5320

onlylove80

Mình cài vào bị lỗi cập nhật,mình đã xóa ttpod 3.80 beta rồi,nhưg mình cài lại rùi dùng pyunintal gở mà vẫn ko cài đc,máy 5320

Bạn vào AppManager(quản lý ứng dụng) tìm tập tin tên là Chinesse xóa nó đi là sẽ cài được nhé.
Khi cài đặt sẽ xuất hiện thông báo tùy chọn cài đặt.. Bạn chọn dòng đầu tiên và bỏ dấu Tick dòng 2 đi nhé.