• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.80 Alpha14_Skin+ Hiệu ứng Mới_VI-SymPViet!

longxech2

Lúc đầu cài thì bt,sau khi e cài mdict vào thì cái này bị lỗi font,ko hiểu lun...

hoangt1

tại sao mỗi lần mình chuyển bài khác là nó lại nổi kết nối intenet là sao

Windowslovely

bản này bạn xem lại phần "Âm thanh nhỏ dần" khi chuyển bài? mặc dù bật nhưng vẫn không có hiệu ứng nhỏ hay lớn dần được ?

Mong bạn sớm khắc phục, THANKS !!!

cro_kto

Không đc,e xài n95 (bình thường),máy đã hack.Cài đặt tốt,nhưng khi mở lên thì nó hiện chữ "System error" là sao vậy ? Giúp e với ?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 39 minutes:

Có ai giúp em với,chương trình nghe nhạc này rất là hay và pro nhưng cài đặt không được hjc hjc
Em phải thao tác như thế nào để đc cài đặt đây,cài đặt xong mở chương trình lên thì nó cứ hiện dòng chữ "System error"
E đã thực hiện đúng như mấy a nói ở trang 4 và 5 mà không đc,giúp e với...

Chỉnh sửa cuối:

phunghoan

Không đc,e xài n95 (bình thường),máy đã hack.Cài đặt tốt,nhưng khi mở lên thì nó hiện chữ "System error" là sao vậy ? Giúp e với ?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 39 minutes:

Có ai giúp em với,chương trình nghe nhạc này rất là hay và pro nhưng cài đặt không được hjc hjc
Em phải thao tác như thế nào để đc cài đặt đây,cài đặt xong mở chương trình lên thì nó cứ hiện dòng chữ "System error"
E đã thực hiện đúng như mấy a nói ở trang 4 và 5 mà không đc,giúp e với...
bạn kiếm thêm cái patch for run cái vào là đc theeo link này này
http://www.mediafire.com/?7r733q2a0lk4fbz

clack_16

cái này cài trên N73 bị đẩy ra ngoài.
em vẫn dùng bản bêta 3 viêt hóa của tuanloc khá ổn định.
khi cài cái này vào--> remove đi--> cài bản cuae tuanloc thì thấy splash thay đổi.nhìn khá đẹp mắt
icon của bản này không đẹp lắm;;)

maseco

Member
cho mình hỏi chút sao mình bò cái skin cô gái nhảy múa vào mục skin/V4 rồ mà sao chẳng có hình động cô gái nhảy múa vậy

bebivodoi

bác nào cho e hỏi cái, sao e dùng bản này mà thấy ngôn ngữ là tiếng việt có dấu thì toàn thấy nổi ô vuông nhỉ, k biết có cách nào khắc phục k, có cách khắc phục mấy bác chỉ e với nhé, e xài E72

AlyCuong

Active Member
bác nào cho e hỏi cái, sao e dùng bản này mà thấy ngôn ngữ là tiếng việt có dấu thì toàn thấy nổi ô vuông nhỉ, k biết có cách nào khắc phục k, có cách khắc phục mấy bác chỉ e với nhé, e xài E72

Xài font khác sẽ hết bạn ơi.

giadaiminh

ko hiểu sao cái N78 của em lại cài ko đc(trong khi mấy bản trước thì cài ngon lành). khi cài nó báo "Unnable to install. component is built-in"
các anh giúp em với