• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.80 Alpha14_Skin+ Hiệu ứng Mới_VI-SymPViet!

vuongnhatquoc

Sao lau wa ko ra ban final z ta?
Chú ý viết bài bằng tiếng việt có dấu bạn nhé?

Last edited by a moderator:

AlyCuong

Active Member
Chắc là bị vướng bụi mấy bản TTPod trước kia rùi nà.Thữ format cả máy lẫn thẻ cài lại xem sao bạn!

Hic, có vậy mà format thì mất công lắm, bung nén gói TTpod ở trên ra, xem đường dẫn rồi tìm từng file mà xóa đi.

vuvantuan59

có cách nào hiển thị tiếng việt ko nhỉ N82 thì ok nhưng 5320 ko thể toàn ô vuông chán quá .giúp mình với .

mafiavn

cái này nó tải lời ở đâu về zị các anh! Phí gprs tải lời đắt ko??

thuglife18

Well-Known Member
ak ttpop mìh chỉnh hiện hình ảnh của bài hát nhưg nó ko hịn kì vậy mọi ng

mafiavn

các anh! Muốn kiếm lyric cho mấy bài mới thì làm sao??? Ví dụ như mấy bài nhạc hot trên mp3.zing.vn or mấy bài rap of kyo ko hề có lyric trên ttpod! Giúp em

AlyCuong

Active Member
các anh! Muốn kiếm lyric cho mấy bài mới thì làm sao??? Ví dụ như mấy bài nhạc hot trên mp3.zing.vn or mấy bài rap of kyo ko hề có lyric trên ttpod! Giúp em

Nếu k có thì e phải tự làm bằng lyric editer gì đó mà a cũng chưa làm bao giờ, mà a thấy tải lyric về co sdt cua người làm, e phone a đó thử coi, a đó nhận làm đó.

mafiavn

ừk! Cảm ơn anh nì! Ah ít mở yahô nhi? Lâu ùi! Khoe ko anh! Anh kiếm e bo python với! Mới cài laị máy! Hi! Mất hết ui! Em xin 1 ban python tốt nhất đi ! Chứ em kiếm mấy bản kia đow tốn tiền mà cài ko ra cái hệ thống cống rảnh nào hết! Cài ra cả đống icon! Ùi! Bị lôỉ cập nhật. Hihi! Cho em spam đây 1 tí! Thank

laocai_city

Gạt qua bên lyric bấm tùy chọn chọn chế độ là dis". chủ topic kiểm tra giúp mình với.app rất tuyệt ngoại trừ lỗi trên :))

laocai_city

cho mình hỏi mấy cái splash kia dơnload về chép vào thư mục nào thế ?mình unzip rui chép sạch thư mục splash_diy vô TTPOD\splash ko bít đúng ko và chẳng xem đc j:(( (mới chuyển qua V3 dung nên còn gà wa!!) :))