• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.80 BETA - Trình nghe nhạc nổi tiếng!! [Cập nhật 21.06]

Caominh171

TTPod v3.80 BETA build 2010052012 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet
[Cập nhật 20.06]

Trình nghe nhạc nổi tiếng!!

Trích dẫn từ anh Leminhhai111: (tks anh)

Cập nhật:

Tăng độ chính xác thiết lập tính năng, hỗ trợ cuộc gọi, nhạc chuông, tin nhắn SMS chuông, chuông báo động, chuông cài đặt
Tăng hỗ trợ hiển thị lời bài hát mini thực sự rõ ràng
Tăng chế độ nhạc nhỏ dần sẽ có hiệu lực rõ ràng hơn
Tối ưu hóa các chức năng quét các tập tin nhạc
***Bản này mình đã thêm phần tùy chọn cài Patch4run (để tránh sinh lỗi khi máy bạn nào đã từng cài Patch4run)***

With Patch4run: gồm Patch khi cài

Without Patch4run: ko gồm Patch khi cài​

Lưu ý:

- Nếu gặp lỗi "System Error" thì các bạn cài thêm >>> Path4run <<< (dành cho máy hack & chưa hack phone) !!

- Nếu gặp "Lỗi cập nhật" thì các bạn gở hết các phiên bản cũ của TTPod ( vào Application manager gở bỏ những gì liên quan đến TTPod)

***Khuyên dùng >>> PyUninstaller <<< để gở sạch sẽ các bản TTPod cũ, xong cài bản này vào là OK liền!!

P/S: Bản dịch chỉ còn phần Instructions (Hướng dẫn) là ko thể dịch được. Các bạn thông cảm nha!!

Download:

Multi Links

>>> TTPod v3.80 BETA VI by SymPViet <<<

Vietup Link

>>> TTPod v3.80 BETA VI by SymPViet <<<

=========o0*0o=========

Bonus++: 26 sKiNs & 15 VisualizatIOns for TTPod 3.70-3.80

Multi Links

>>> TTPod sKiNs & VisualizatIOns Repacked by Caominh171 <<<

Vietup Link

>>> TTPod sKiNs & VisualizatIOns Repacked by Caominh171 <<<

Chỉnh sửa cuối:

datvietdatviet

Pdaviet đúng là nhanh thật vừa tối qua xem có bản china giờ đã vh . có khi tất cả các cao thủ mobile đều hội tụ tại pdviet rồi :D PDAVIET number one :p
nhưng sao mình quyét nhạc mãi mà khôg đc bài nào nó cứ "đang quyét vui lòng chờ " mãi

Chỉnh sửa cuối:

hugon72

Tập tin bị lỗi.Ac bro nào check lại link giùm.Cả vietup va mediafire

datvietdatviet

Tập tin bị lỗi.Ac bro nào check lại link giùm.Cả vietup va mediafire

tất cả đều ngon mà đc :D
trước kia mình chuyển ttpod ra thư mục gốc và đã xóa đi.nhưng giờ cài bản mới vào nó khôg vào app mà vẫn ở vị trí cũ nhỉ

trunganh0412

Sao mình cứ bật bài nào cũng tự tải hình ảnh vậy.Mình đã tắt chức năng này trong cài đặt rồi mà không đc

kauchunho

Mik thấy ttpod v3.8 beta có 1số thay đổi nhưng ko bằng v3.7 final >> vần xài v3.7
đợi khi nào có cải tiến ^^

Mik thấy ttpod v3.8 beta có 1số thay đổi nhưng ko bằng v3.7 final >> vần xài v3.7

Không thích thì không dùng! vothien chưa dùng bản nào nhưng cũng Thansk chứ có mất mát gì đâu

Caominh171

Chính xác, cải tiến rõ nhất ở chỗ có thể chọn nhạc chuông, báo thức, gán cho từng liên lạc. Còn cái Con dấu thì ko cần thiết lắm @@

Bất tiện nhất là cứ bắt check mạng để tải lời X-(

=> Về lại bản 3.70 final

Không thích thì không dùng! vothien chưa dùng bản nào nhưng cũng Thansk chứ có mất mát gì đâu

Cài thì cũng cài nhưng ít dùng lắm, toàn dùng máy nghe nhạc riêng thui :))

tienquoc87

Đã cập nhật thêm skin & hiệu ứng ở đầu topic!!

Tưởng CaoMinh thương những anh em online bằng đt chứ! Thấy link vietup ma cười tủm tỉn, click vào down, down mãi mà hôk được chi cả, được tí không khí chưa kịp chụp lại, thế là pay hơi mất teo...hic

hugon72

Vietup skin ko down đươc.Nhưng mf mobile down được mà.Bản này bắt check internet liên tục.Nhưng ko sao sài tạm chờ cập nhật.Cập nhật mới thay cái hay khi sài symbian.Thank bro CM.
Vothien:thank bro zip và add link opera.Kết nhất opera cùa bro dễ down dễ vọc.

troly

Well-Known Member
Mình down được ở vietup mà ta? Nhưng thằng x-plo giải nén thì lỗi, phải làm nó trên pc mới cài được.

Thangnd31082

Vietup skin ko down đươc.Nhưng mf mobile down được mà.Bản này bắt check internet liên tục.Nhưng ko sao sài tạm chờ cập nhật.Cập nhật mới thay cái hay khi sài symbian.Thank bro CM.

Mình down được ở vietup mà ta? Nhưng thằng x-plo giải nén thì lỗi, phải làm nó trên pc mới cài được.

Chính xác ! Dùng UC down trên Vietup ầm ầm !
Anh em nào giải nén bị lỗi thì dùng mobilerar giải nén xài được ngay !

Down về mà dùng nhé, File Sisx luôn, khỏi cần xả nén:p
TTPod sKiNs Repacked by Caominh171

hugon72

Haha ku Thiện làm người thông dịch được đó.thank nha.mà sao Cm nén mà giải nén khó vậy ta.n96 có zipmanager mặc định và x_plore jờ fải thêm pm jải nén nữa sao.hic pó hand.vothien phổ biến opera cho ae chia sẻ,đỡ khổ nhũng a e sài mobi này coi

nguyentanbinh

Well-Known Member
Haha ku Thiện làm người thông dịch được đó.thank nha.mà sao Cm nén mà giải nén khó vậy ta.n96 có zipmanager mặc định và x_plore jờ fải thêm pm jải nén nữa sao.hic pó hand.vothien phổ biến opera cho ae chia sẻ,đỡ khổ nhũng a e sài mobi này coi

- Nếu muốn donwload thì nên kêu up lên 4sahred thì phone download là ok nhất