• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod v3.80 BETA - Trình nghe nhạc nổi tiếng!! [Cập nhật 21.06]

Kojiro

Super V.I.P
sao em test rồi nhưng mà nó k tự load lời với ảnh đc :|

Tự load được nhưng chỉ có ảnh, lời báo có mà mình tìm ko ra chỗ nào. Test với Trouble is a friend của Lenka.

r0nkut3

Bác nào cho em hỏi cái TTpod 3.80 này có thêm folder mới trong phần skin vậy mà ko thấy hiển thị vậy

leminhhai111

Anh em nào đang xài bản này thử dùm mình nó có tự xoay màn hình khi nghiên ĐT không vậy anh em ???

Auto

Anh em nào đang xài bản này thử dùm mình nó có tự xoay màn hình khi nghiên ĐT không vậy anh em ???
a chỉnh auto rotate trong setting phone thì nó xoay thôi. Phần này của máy chứ đâu phải pm :-?

leminhhai111

a chỉnh auto rotate trong setting phone thì nó xoay thôi. Phần này của máy chứ đâu phải pm :-?

Anh biết rồi nhưng ý anh hỏi là thằng TTPOD có tự xoay không ??? khi ĐT đã chỉnh auto rotate trong setting phone

hugon72

ko đươc nhé bro.Trog ttpod có chức năng xoay màn hình ngang dọc mà bro.Tự xoay chắc dùng cho máy hỗ trợ actrometer.Mà ko có chức năng thì máy hỗ trợ vẫn xoay được mà.N96 nhé bro
ronkut3:mình ko nhầm cái dùng trog skin đó dùng cho chức năng con dấu.Cái này mới test vui phết

leminhhai111

ko đươc nhé bro.Trog ttpod có chức năng xoay màn hình ngang dọc mà bro.Tự xoay chắc dùng cho máy hỗ trợ actrometer.Mà ko có chức năng thì máy hỗ trợ vẫn xoay được mà.N96 nhé bro
ronkut3:mình ko nhầm cái dùng trog skin đó dùng cho chức năng con dấu.Cái này mới test vui phết

Vậy mà TTPOD mình làm dc thế mới ghê . KHÔNG BIẾT LÍ DO ĐANG TÌM

Auto

Vậy mà TTPOD mình làm dc thế mới ghê . KHÔNG BIẾT LÍ DO ĐANG TÌM
trời đât ôi...tìm gì mà tìm hả trời...khi đã auto rotate thì khi ở bất cứ đâu! Sẽ auto rotate hết mừ!

leminhhai111

trời đât ôi...tìm gì mà tìm hả trời...khi đã auto rotate thì khi ở bất cứ đâu! Sẽ auto rotate hết mừ!

ủa vậy hã anh lại nhớ mấy bản trc không dc . cài vô thử dc khoảng 1 tuần là xóa sạch nên không nhớ gì

baeanhvaem

Ban nay chi danh cho 240x320 thoi ak?hix.
Anh caominh co the fix 1 ban cho nhung man hinh khac duoc khong?176x208 chang han..sao ma kho kiem skin loai nay qua!help
Posted via Mobile Device

o0sunkute0o

ai giúp em với :|
khi load lời nó báo load xong rồi, nhưng dùng Xplore vào thư mục mặc địch Lyrics thì chả có gì cả :|

nguyentanbinh

Well-Known Member
TTPod v3.80 BETA build 2010052012 S60v3 Việt Hóa bởi SymPViet
[Cập nhật 20.06]

Trình nghe nhạc nổi tiếng!!

....................

Trích dẫn từ anh Leminhhai111: (tks anh)[/SIZE]

[/CENTER]
[/B]

- Caominh Lấy bản beta góc từ forum trang chủ làm lại và cài đặt theo lệnh if lúc buil sis desplay Screen thì nó tự nhận các màn hình cùa từng điện thoại lúc cài đặt không cần từng màn hình mà nó tự nhân màn hình của từng loại máy. Chúc Caominh vui vẽ thành công còn phần hướng dẫn mà caominh nói dịch ko được nó nằm trong exe và rsc vì nó nhúng trong 2 file đó nên nó ko có hiện lên nên caominh ko có dịch đc là đúng rồi còn nếu muốn xem thì dùng IDA pro dịch ngược 2 file đó sẽ thấy được. Thank you

Last edited by a moderator:
- Caominh Lấy bản beta góc từ forum trang chủ làm lại và cài đặt theo lệnh if lúc buil sis desplay Screen thì nó tự nhận các màn hình cùa từng điện thoại lúc cài đặt không cần từng màn hình mà nó tự nhân màn hình của từng loại máy. Chúc Caominh vui vẽ thành công còn phần hướng dẫn mà caominh nói dịch ko được nó nằm trong exe và rsc vì nó nhúng trong 2 file đó nên nó ko có hiện lên nên caominh ko có dịch đc là đúng rồi còn nếu muốn xem thì dùng IDA pro dịch ngược 2 file đó sẽ thấy được. Thank you

Anh Bình làm bài hướng dẫn IDA đi, năng nỉ đấy:-? Cứ thấy anh nhắc thằng IDA hoài:D

Caominh171

Ko phải em hok muốn đâu anh, em tự bỏ lệnh đó chứ. Nếu anh có theo dõi các bản trước thì sẽ thấy lúc nào em cũng tích hợp cả.

Nhưng nhìu bạn than làm thế file cài đặt sẽ nặng & kiu bỏ bớt cũng như số lượng ng xài màn hình đó ít nên em đã bỏ đi. Khi nào có bạn cần thì mới làm 1 bản thui

nguyentanbinh

Well-Known Member
Ko phải em hok muốn đâu anh, em tự bỏ lệnh đó chứ. Nếu anh có theo dõi các bản trước thì sẽ thấy lúc nào em cũng tích hợp cả.

Nhưng nhìu bạn than làm thế file cài đặt sẽ nặng & kiu bỏ bớt cũng như số lượng ng xài màn hình đó ít nên em đã bỏ đi. Khi nào có bạn cần thì mới làm 1 bản thui

- Ok nếu làm cái náo cũng được chúc caominh ngày càng có nhiều cái hay. Thank you

nguyentanbinh

Well-Known Member
Anh Bình làm bài hướng dẫn IDA đi, năng nỉ đấy:-? Cứ thấy anh nhắc thằng IDA hoài:D

- A cũng muốn hướng dẫn lắm nhưng có file nó là PDF nhưng tiếng nga a hình dung không nỗi, nhưng làm thì rất đơn giản nó cũng giống như Comwarior Fiware làm source giả sis trên pc đó vothien12345 đễ a send e coi cái hình nè e cố gắng nghiên cứu và làm nha cài náy cũng có thể Cr@ck phần mềm nữa đó vothien12345 từ từ nghiên cứu nha

Vothien12345 từ từ nghiên cứu nha để trở thành source Cr@cker nha

Link : http://www.mediafire.com/?1znjvtnqmjm