• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển LexisGoo Eng_Viet

phanhuy18

baotran

Ủa,sao mình test trên các dòng E 61,63,71 thì không nhập được các chữ ngoài bàn phím số nhỉ,mặc dù bấm Shift nhưng vẫn không ra chữ,chỉ Shift với mấy chữ trong phím số thôi àh,phải kiểm tra lại xem sao mới được :O

Phần mềm này chưa hỗ trợ bàn phím QWERTY bạn àh, nên các bạn sài E71, E 63 sẽ hơi "vất vả" trong việc nhập kí tự bằng phím số.

nguyenphuocho

Kojiro đã có bài hướng dẫn Việt hóa rồi còn gì. Nhiều cách quá sẽ làm bạn khó hiểu đó.

dangduc

Anh hướng dẫn việt hóa file exe đi anh ^^ ! Em tìm mà ko thấy bài hướng dẫn việt hóa file exe

nguyenphuocho

Vấn đề là file *.exe không dễ dàng thêm từ vào được. Dẫn đến lỗi file đấy

dangduc

Vâng ! Nếu dễ thì nói làm gì nữa anh ! Anh hướng dẫn việt hóa nó đi ạ

phanhuy18

VIP này không biết cập nhật thông tin gì cả? anh em đã làm đầy ra rồi mà còn hỏi. Nên siêng tham gia cùng anh em đi.:|

Từ từ sẽ biết rất đơn giản:D

:)) :)) :)) CÁc bạn lo gì việc này, MinhThang đã có hướng giải quyết

dangduc

Bạn post bài hướng dẫn đi bạn ! Mình cần biết việt hóa file exe

GR_BOIBOI

Dữ liệu cho từ điển chép vào đâu vậy anh ! Em là dân mới nên các anh thông cảm ! Em cám ơn !

nguyendiep0108

có bản chạy tốt trên E71, Ể rồi đấy, nhưng phải mua bản quyền, híc em nhà nghèo ko dam chơi..chắc chỉ dùng Mdic và từ điển theo máy thôi. MTD lạc viet2008 cũng chịu ko có tiền mà mua bản quyền