• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tự động lưu vào ổ D khi nhận bluetooth

tommynguyen1961

Cái này mọi người đều dùng phần mềm cáo biệt nên cài dễ dàng, anh cài phần mềm cáo biệt phiên bản 1.1 cũng không được ạ. Em thấy phần mềm 1.1 đã sửa lỗi của phiên bản 1.0 rồi nên anh thử cài bản đó xem có được không?

anh mới up lại firmware rồi ko cài chương trình nào hết mà chỉ hack rồi cài phần mềm cáo biệt vô cũng vậy.
Không hiểu nó bị đụng file nào hay sao mà cứ cài cáo biết vào là ko cài dc cai gì cả.Không lẽ máy của anh chỉ có thể xài dc chương trình sign 20 năm thôi sao?
anh đang cần cài chương trình này của em mà ko dc buồn ghê.

at007

mình đã test thành công ,thử nhận một đoạn film 22,5M sau khi nhận xong thì save nó lưu vào mục inbox của ổ D(thẻ nhớ)chấm dứt thời kì quá độ lưu vào ổ C,cái quan trong là ae phải mod cái này mới cài và sử dụng ok
EX: down về giải nén ra copy file installserver.exe đó vào mục C/sys/bin là cài ok;;);;);;)

hieusaco

anh mới up lại firmware rồi ko cài chương trình nào hết mà chỉ hack rồi cài phần mềm cáo biệt vô cũng vậy.
Không hiểu nó bị đụng file nào hay sao mà cứ cài cáo biết vào là ko cài dc cai gì cả.Không lẽ máy của anh chỉ có thể xài dc chương trình sign 20 năm thôi sao?
anh đang cần cài chương trình này của em mà ko dc buồn ghê.

Mà máy của anh không đổi sang GW2 hoặc GW1 được ạ? Em thấy dùng firm của 2 vùng đó thì cài phần mềm cáo biệt được, anh thử đổi CDA sang GW2 rồi up firm mới xem có được không?

huyenbeo

Dùng được cho P990 bạn à. Dùng giao diện tiếng việt thì chậm hơn so với tiếng anh thui chứ không phải là không chạy được. Còn việc mod để cài file sis là vì đây là phần mềm được bảo vệ, phải cài phần mềm cáo biệt sign (như phía trên) thì mới phá được lớp bảo vệ của nó - hiểu nôm na là vậy

Thanks bạn rất nhiều,mình làm được rồi,mình cài cái file 0000001 vào C lâu rồi,bạn nói như vậy nên mình không hiểu thôi,rất cám ơn bạn về soft này,giờ tha hồ bắn nhạc,ảnh mà không sợ phone save lâu nữa :)

rokky

mấy bro uiii...sao mình làm hoài ko thấy thư mục inbox trong D đâu hết. chỉ thấy vẫn lưu trong obex nhưng tốc độ lưu thì rất nhanh ko biết sao. mình xài W950. ko biết có ae nào làm W950i chưa nữa ??

huyenbeo

oái tớ đã hack C và cài file 0000001 rồi mà khi cài soft này thì không cài được và có thông báo là Gói sử dụng UID bảo vệ thế là sao vậy ?máy tớ là p990i đã hack C để mod âm thanh wm 2.0 giao diện tiếng việt...

hieusaco

oái tớ đã hack C và cài file 0000001 rồi mà khi cài soft này thì không cài được và có thông báo là Gói sử dụng UID bảo vệ thế là sao vậy ?máy tớ là p990i đã hack C để mod âm thanh wm 2.0 giao diện tiếng việt...

Bạn download file sis install mod của bạn at007 ở phía trên và copy vào C/sys/bin như bạn ấy hướng dẫn rồi cài cái này thì mới được bạn ạ

huyenbeo

Bạn download file sis install mod của bạn at007 ở phía trên và copy vào C/sys/bin như bạn ấy hướng dẫn rồi cài cái này thì mới được bạn ạ

Mình hiểu rồi rất cám ơn bạn về phần mềm hữu ích này.

sonnguyen_uiq3

mình đã test thành công ,thử nhận một đoạn film 22,5M sau khi nhận xong thì save nó lưu vào mục inbox của ổ D(thẻ nhớ)chấm dứt thời kì quá độ lưu vào ổ C,cái quan trong là ae phải mod cái này mới cài và sử dụng ok
EX: down về giải nén ra copy file installserver.exe đó vào mục C/sys/bin là cài ok;;);;);;)

em đa sign rôi,ca`i vao xong nhân blutooth tư` ma'y kha'c ko đươc luôn,no' ba'o ko kêt nôi đươc,cư'u em vơi'

trankhap1i

Các bạn tải file đính kèm về, giải nén ra và cài đặt vào máy. Cần phải mod để cài các file sis không cần sign nhé. Sau khi cài xong thì khi máy nhận qua bluetooth sẽ tự động ghi vào D:/inbox (khi nhận lần đầu tiên máy sẽ tự động tạo folder inbox ở ổ D và ghi vào chứ không cần phải tạo). Khi nhận file sẽ có thông báo "save to messaging failed" nhưng không ảnh hưởng gì cả.

giúp em với em cài vào rồi nhưng ko xài đc ,em xóa cũng ko đc

tommynguyen1961

giúp em với em cài vào rồi nhưng ko xài đc ,em xóa cũng ko đc

xài ko dc là sao?bạn có thử gửi bluetooth chưa? khi nhận xong bạn save vào nó sẽ báo lỗi tin nhắn là ko có vấn đề gì cả. Khi đó file sẽ tự lưu vào d:/inbox.