• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tự động lưu vào ổ D khi nhận bluetooth

Caohieu88

Không bạn à,nó chỉ thay đổi đường dẫn để lưu file thôi.Theo mặc định no lưu trong box tin nhắn,sao khi hack thì nó sẽ lưu trong ổ D:|

Và với bản 1.01 thì nó sẽ tự tạo Folder Inbox trong MemoryCard để có thể nhận file send bằng Bluetooth, tránh hiện tượng đầy bộ nhớ tin nhắn và tiện lợi mà ko ảnh hưởng gì đến máy cả

Eleien

mình xài p1i và k install đc. sau khi chép file exe theo đườg dẫn và install qobexlistener thì chỉ install đc 1/2 thì máy ngưng fần install và thoát khỏi fần install luôn. trog quá trình install có thôg báo chép đè file qobexlistener.rsc và mình đã đồg ý, mà vẫn k instal đc

sirhong

có cách nào để điện thoại sau khi nhận file xong kêu báo hiệu không nhỉ? Bác nào biết xin giúp đỡ em với.
Thanks all.

lamquoctien

mình xài G900 sao mà khi mình cài vào DT nó báo là file này đã dc cài trước đó rồi,mà sao mình nhận bluetooth nó vẫn ko lưu vào thẻ nhớ vậy bạn?

NokuaN70

Well-Known Member
mình xài G900 sao mà khi mình cài vào DT nó báo là file này đã dc cài trước đó rồi,mà sao mình nhận bluetooth nó vẫn ko lưu vào thẻ nhớ vậy bạn?

Tiếp tục cài lại, mình cài cho con G900 của tên bạn cũng báo y như bạn, cài lại lần 2 thì dc. Chúc năm mới dzui dzẻ :D

Posted via Mobile Device

pphapp

máy p1 sử dụng đc hông bạn, sao mình cài rùi, cũng khởi động lại máy luôn mà giống như ban đầu, chẳng có gì thay đổi cả:(

pphapp

mình thành công rồi( sau khi cài lại 2 lần khởi động 2lần ) khi nhận bluetooth xong mình nhấn save nó báo " save to d:/inbox" vậy là ok. nhưng có điều file ảnh mình nhận bluetooth nó hiệ hình dấu hỏi đỏ, kô biết zậy có sao kô nữa. p1i

pphapp

anh mới up lại firmware rồi ko cài chương trình nào hết mà chỉ hack rồi cài phần mềm cáo biệt vô cũng vậy.
Không hiểu nó bị đụng file nào hay sao mà cứ cài cáo biết vào là ko cài dc cai gì cả.Không lẽ máy của anh chỉ có thể xài dc chương trình sign 20 năm thôi sao?
anh đang cần cài chương trình này của em mà ko dc buồn ghê.

thì anh downd installserver1.1.rar về .GIẢI NÉN WINRAR RA COPY installserver.exe VÀO C:\sys\bin\ là ok mà . downd của bác at007 post lên rồi đó. chúc thành công ;)

zalman

HIx ,cái file cũ của mình sao xóa hoài ko dc,có ai chỉ jum` cách xóa nó đi.bây giờ máy ko lưu file blu được nữa.

shadow141206

mình thành công rồi( sau khi cài lại 2 lần khởi động 2lần ) khi nhận bluetooth xong mình nhấn save nó báo " save to d:/inbox" vậy là ok. nhưng có điều file ảnh mình nhận bluetooth nó hiệ hình dấu hỏi đỏ, kô biết zậy có sao kô nữa. p1i

Không sao đâu bạn !!!! Miễn mở File manager ra, rồi vào D:/inbox đọc đc là okie thôi :D

HIx ,cái file cũ của mình sao xóa hoài ko dc,có ai chỉ jum` cách xóa nó đi.bây giờ máy ko lưu file blu được nữa.

Bạn ko uninstall đc à ?! Có thử chép đè cái mới vào chưa ??? Hay là format máy lun đi, cho nó SẠCH ;;)

ongtrungducmx25

Không sao đâu bạn !!!! Miễn mở File manager ra, rồi vào D:/inbox đọc đc là okie thôi :D

Bạn ko uninstall đc à ?! Có thử chép đè cái mới vào chưa ??? Hay là format máy lun đi, cho nó SẠCH ;;)
Ở ổ đĩa D:/ dung lượng có giới hạn lắm máy em N70 ,dung lượng không có 1.7MB nó còn thua ở C:/ rất nhiều có cách nào thay đổi dường dẫn tới ổ đĩa E:/ không nhỉ.

tuanhung1433

Ở ổ đĩa D:/ dung lượng có giới hạn lắm máy em N70 ,dung lượng không có 1.7MB nó còn thua ở C:/ rất nhiều có cách nào thay đổi dường dẫn tới ổ đĩa E:/ không nhỉ.

Bạn sang book Symbian S6 3rd đi. Đây là UIQ mà bạn

Caohieu88

Máy bạn là S60 mà, các bài ở đây thuộc UIQ 3.0 nên sẽ khác với máy bạn đó :))

eric86

sao em cài mà nó cứ báo là đã cài rồi, lục hết ổ C cũng chẳng thấy có cái file nào giống thế??? help e với

pphapp

sao em cài mà nó cứ báo là đã cài rồi, lục hết ổ C cũng chẳng thấy có cái file nào giống thế??? help e với

trời ạh, đó chỉ là thêm đường dẫn vào trong ổ c thui, chứ hông phải là chương trình đâu mà tìm, bạn cứ khởi động lại máy và khi nhận bluetôth mà nó chuyển file nhận sang ổ d (thẻ nhớ) là ok rùi,(chính xác là cái này cài xong nó nằm trong c:\resource\apps\):D