• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[TUTORIAL] MOD LANDSCAPE MENU ĐƠN GIẢN NHẤT CHO CFW N97(MINI)/C6 (STEP - BY - STEP)

duoc82

tuyệt vời.mình đang tìm mà chưa có đủ.
thanhs :-? :-?
=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

votu04

chủ topic ơi bạn làm dum mình cái này nhé
Landscape + menu 3x4 và 2x6 big icon + mod full qwerty + alpha 6 dòng(giữ nguyên vị trí phím "Chuyển bàn phím" và phím "OK") + show open apps + center text cho N97 mini v30
mình làm hoài không xong mong bạn giúp đỡ

nhatbaolong

chủ topic ơi bạn làm dum mình cái này nhé
Landscape + menu 3x4 và 2x6 big icon + mod full qwerty + alpha 6 dòng+show open apps + center text cho c6 v40

jinsk8r

Trước cũng định post cái này lên cho ae mà bận nhiều việc wá.

Cảm ơn boy_online01 đã chia sẻ với mọi người :x

Chúc ae PDAviet ngày càng pro :x

0908727527

N97 v30 e có cái mod chuyển tùy chọn + thoát xuống dưới như Sym^3 nhưng chưa patch mod bàn phím Qwerty FULL :-?

ThanhTungHT

Active Member
Trước cũng định post cái này lên cho ae mà bận nhiều việc wá.

Cảm ơn boy_online01 đã chia sẻ với mọi người :x

Chúc ae PDAviet ngày càng pro :x

ViP này lâu lắm mới thấy tái xuất giang hồ đấy nhé!

N97 v30 e có cái mod chuyển tùy chọn + thoát xuống dưới như Sym^3 nhưng chưa patch mod bàn phím Qwerty FULL :-?
Có xin file của tui ko? :))

jinsk8r

Nhiều khi fix cái này nó ảnh hưởng tới cái kia. Fix wa fix lại một hồi lòi ra đầy lỗi con con =))

Giờ nhiều ROM wá. Như hồi trước có mỗi ROM gốc 5800, update lên bản mới vẫn còn biết đường mà mod. Giờ thì... :((