• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-6.6.31 (SIS file) Việt hóa *****

anhtamhcm

Phiên bản duyệt Web và Wap chuyên nghiệp nhất (server English)

Có lẽ không cần giới thiệu thêm. Tự khám phá:D

Chỉnh sửa cuối:

JokerB

cám ơn anhtam nhiều :) em vừa test xong, thấy anh dịch nhầm 2 chỗ (có lẽ vì bản tiếng anh cũng bị nhầm 2 chỗ này)
Đó là trong phần setting>> thẻ Appearance thì chỗ Font smooth anh dịch là Làm mịn phông chữ, nhưng thực ra đúng chỗ này phải là Page segmentation >> Phân đoạn trang
Còn dòng dưới Page segmentation>>Phân đoạn trang, đúng ra chỗ này là Line Space>> Khoảng cách dòng. Akusha dịch nhầm 2 chỗ này :)
Em xin mạn phép sửa lại :) và đóng gói lại :D
Khi đóng gói lại em đã fix icon và bỏ !/system/data/LocalPage đi vì đây chỉ là trang Dịch của google được save lại bằng ucweb thôi, để chỉ tốn dung lượng :D

anhtamhcm

cám ơn anhtam nhiều :) em vừa test xong, thấy anh dịch nhầm 2 chỗ (có lẽ vì bản tiếng anh cũng bị nhầm 2 chỗ này)
Đó là trong phần setting>> thẻ Appearance thì chỗ Font smooth anh dịch là Làm mịn phông chữ, nhưng thực ra đúng chỗ này phải là Page segmentation >> Phân đoạn trang
Còn dòng dưới Page segmentation>>Phân đoạn trang, đúng ra chỗ này là Line Space>> Khoảng cách dòng. Akusha dịch nhầm 2 chỗ này :)
Khi đóng gói lại em đã fix icon và bỏ !/system/data/LocalPage đi vì đây chỉ là trang Dịch của google được save lại bằng ucweb thôi, để chỉ tốn dung lượng :D

Máy anh không có đăng ký GPRS>> Máy>>Mượn>>Không SIM:D Thanks em nhé

JokerB

em phải cám ơn anh mới đúng :( ngồi cả sáng nay em cố việt hóa cái này mà cứ vào Setting là bị lỗi :( may quá, vừa post bản tiếng anh lên thì anh đã việt hóa ^O^

hoanghuy16vn

Bạn xem lại bản bạn đóng gói lại của anhtamhcm. Mình thấy file lỗi không cài được

JokerB

Bạn xem lại bản bạn đóng gói lại của anhtamhcm. Mình thấy file lỗi không cài được
lạ nhỉ,mình nghe bạn thử cài lại và chạy k thấy lỗi j cả? Bạn sài máy j vậy.Mình sài N70-1
Posted via Mobile Device

hvnh

hay wa hay wa down xong bản này có lẽ em delete bản 6.3 lun ,mọi khi dùng cả hai nhưng bây giờ thì chỉ cần 1 thui :D

hvnh

bản này không cài đc bạn ah:-??

JokerB

có thể bị lỗi trong quá trình upload, mình upload lại nè
sry :) lúc nãy cài lại tệp mình đóng gói trong máy thì k thấy có vấn đề j :)

up nốt cả cái tệp .rsc đã sửa lên đây :)
à bản mình đóng gói khác anhtam nhé, anh tám nói của anh là eng server nhưng mình test thì vào google vẫn bị ô vuông :), lại còn k vào gmail đc :(( lạ thật
của mình thì là chinese server, vẫn vào gmail bt :)
up đây cả file .app của mình luôn

Chỉnh sửa cuối:

hvnh

uhm , ah mình dùng sieu dịch để thay đổi chữ trình đơn thành tuỳ chọn sao ở màn hình ngoài lại bị nhoè chữ nhỉ
hix chép dè lên thì ko mở đc UCWEB lun

JokerB

vậy mình chịu thôi.
Mà tại sao
UCWEB-6.6 vi_t hoá b_i anhtamhcm.rar.7z‎ (522.1 KB, 0 lần tải)
UcWeb60.rar‎ (9.2 KB, 0 lần tải)
UcWeb60app.rar.7z‎ (398.3 KB, 0 lần tải
thế mà bạn lại chép đè được nhỉ???? chưa ai tải mà??

JuRay-Duan

vậy mình chịu thôi.
Mà tại sao
UCWEB-6.6 vi_t hoá b_i anhtamhcm.rar.7z‎ (522.1 KB, 0 lần tải)
UcWeb60.rar‎ (9.2 KB, 0 lần tải)
UcWeb60app.rar.7z‎ (398.3 KB, 0 lần tải
thế mà bạn lại chép đè được nhỉ???? chưa ai tải mà??

Nó là vậy đó bạn. Nó kô hiện ngay số lần tải đâu, trước mình cũng hay "mở hàng" 1 số topic và mình tải pm ở topic đó về mà refresh mấy lần nó vẫn để là 0 lần tải :|