• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-6.6.31 (SIS file) Việt hóa *****

jimmyvn88

kô pải thỉnh thoảng mà cứ chuyển tác vụ là bị uot ra ngoai(ví dụ: ấn số 0)
Bản này chán wa, anhtam fix lại cho anh em với8-|

bạn đọc mấy bài tiếp theo xem nhé, Asernan.. đã fix lại rồi đấy

n2ln2l

Chán thật. Ai cũng xôn xao thử mà mình chẳng làm chi được. Cài vào dù Eng hay Vie thì khi mở lên chạy được một đoạn (mình không rõ lắm, nói chung đang hiện mấy câu thông báo về tác giả, chức năng gì đó) là đứng ngắt nhưng không thoát được trừ khi tắt nguồn. Không biết sao nữa. Có ai bịn thế không. Mình dùng cho N72 và máy có thêm mấy bộ libs chơi N-GAGE game.(Tôi nghi thằng này là thủ phạm lắm)

jimmyvn88

Chán thật. Ai cũng xôn xao thử mà mình chẳng làm chi được. Cài vào dù Eng hay Vie thì khi mở lên chạy được một đoạn (mình không rõ lắm, nói chung đang hiện mấy câu thông báo về tác giả, chức năng gì đó) là đứng ngắt nhưng không thoát được trừ khi tắt nguồn. Không biết sao nữa. Có ai bịn thế không. Mình dùng cho N72 và máy có thêm mấy bộ libs chơi N-GAGE game.(Tôi nghi thằng này là thủ phạm lắm)

có thể lắm,mình cài bộ Lib Ngage nhưng nặng máy quá,thỉnh thoảng đơ đơ nên bỏ luôn

ngocthanhdhgtvt

có thể lắm,mình cài bộ Lib Ngage nhưng nặng máy quá,thỉnh thoảng đơ đơ nên bỏ luôn
Đó là sự thật chứ có thể gì nữa pác, tháng trước mình đã test trên 2 con 7610 . con 6600 và n72 tãt cả đều bị I hệt như các pác, ac , chán thât

Posted via Mobile Device

thuonghonda68

uc web 6.6 việt hoá mình text trên con 7610 rất ok chỉ có mỗi một tội là vào lịch sử là bị out ra ngoài mấy nhờ bác chỉ giúp mình với mình cám ơn nha

jimmyvn88

uc web 6.6 việt hoá mình text trên con 7610 rất ok chỉ có mỗi một tội là vào lịch sử là bị out ra ngoài mấy nhờ bác chỉ giúp mình với mình cám ơn nha
bạn kiếm bản fix lỗi ở 1 số bài viết sau đó của arsenan nhé
‎cho mìh hỏi 2 thằng này dngf để làm gì ? UcWeb60app.rar.7z‎. UcWeb60.rar‎
đây là 2 phiên bản với 2 kiểu nén khác nhau thôi mà
có ai ở trong đó không giúp mình với!!!cám ơn các bác nhiều

đừng viết nhiều thế,sẽ có ngừoi giúp bạn mà

ngocthanhdhgtvt

Pác nào cho e hỏi, e muõn chuyển tác vụ ucwep hay opera vào phím sõ 0 trên bàn phím 7610 thì fải làm sao hay là ko thể làm đuợc, vì khj e ãn(đè) phím
 0 thì internet mặc định sẽ hoạt động , e ko thích , chán thật.
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Pác nào cho e hỏi, e muõn chuyển tác vụ ucwep hay opera vào phím sõ 0 trên bàn phím 7610 thì fải làm sao hay là ko thể làm đuợc, vì khj e ãn(đè) phím
 0 thì internet mặc định sẽ hoạt động , e ko thích , chán thật.
Posted via Mobile Device

Phím số 0 nếu ấn giữ thì nó là phím mặc định của internet, không thể thay đổi.

thuonghonda68

Cho minh hoi 2 thang do minh down ve cai ko intasli
duoc lam on bay cho minh nhe.Minh dang dung 7610 nen viet ko dau thong cam nhe
Posted via Mobile Device

JuRay-Duan

Cho minh hoi 2 thang do minh down ve cai ko intasli
duoc lam on bay cho minh nhe.Minh dang dung 7610 nen viet ko dau thong cam nhe
Posted via Mobile Device
Bạn fải zải nén các file đó = winrar trên máy tính rồi chép file vừa zải nén vào đt thì mới càj đặt dc nhé.
BẠN NÊN TÌM BỘ GÕ UNIKEY (đã có trong box việt hóa) ĐỂ VIẾT ĐC TV CÓ DẤU NHÉ :)

TruBic

Well-Known Member
mình giải nén 2 file đó nó ra đuôi app và rsc mình không thể cài được

sao bạn giải nén được ra 2 đuôi đấy thế cái này là file sis bạn cứ giải nén = winrar rồi lấy file sis chép vào thẻ nhớ và cài đặt nhé

r0pmy

các bác có bản nào chuyển đổi giữa home,history... mà không bị bật ra không?em vào toàn bị out chán quá.khéo lại phải quay về 6.3 mất,buồn ghê.

JuRay-Duan

các bác có bản nào chuyển đổi giữa home,history... mà không bị bật ra không?em vào toàn bị out chán quá.khéo lại phải quay về 6.3 mất,buồn ghê.
Tìm bản fix của bạn asernal ở các trang trước nhé.. :)

hunterviet

Well-Known Member
đã tìm và dùng rồi ,các bạn muốn nhanh thì dùng bản 6.6, còn ko thì dùng bản 6.3 là ổn định nhất

r0pmy

đã tìm và dùng rồi ,các bạn muốn nhanh thì dùng bản 6.6, còn ko thì dùng bản 6.3 là ổn định nhất

đúng là chỉ còn cách này.bản fix của arsernal em cài nhưng cũng không vào được,không hiểu bị sao.mới đầu dùng 6.6 tưởng ngon thế mà chuyền tác vụ toàn bị out.chắc còn đợi dài mới dùng ổn định được,thôi cứ dùng tạm 6.3,chậm hơn cũng không đáng kể mấy.