• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB-6.6.31 (SIS file) Việt hóa *****

hoanghuy16vn

Posted via Mobile Device
mình chỉ thấy bản 6.5 mới bị lỗi văng ra và phải chép đè cddata,còn 6.6 này đâu bị lỗi đó? Đã test 2 ngày nay,chưa hề bị văng j cả.
Mình dùng máy 6680 khi cài bản Ucweb6.6 của anhtamhcm và của bạn thì chỉ lướt web được đúng 1 lần đầu tiên khi mới cài xong, sau khi thoát ra thì không dùng được nữa. Mình chép đè file lp_navi.cd_data thì ucweb6.6 lại chạy ngon lành. Nhưng khi test thử trên N70 bản của anhtamhcm thì dùng vô tư chẳng cần chép đè gì cả.

hvnh

Mình dùng máy 6680 khi cài bản Ucweb6.6 của anhtamhcm và của bạn thì chỉ lướt web được đúng 1 lần đầu tiên khi mới cài xong, sau khi thoát ra thì không dùng được nữa. Mình chép đè file lp_navi.cd_data thì ucweb6.6 lại chạy ngon lành. Nhưng khi test thử trên N70 bản của anhtamhcm thì dùng vô tư chẳng cần chép đè gì cả.
chép đè xong bạn thử vào phần lịch sử xem có bị out ra không
hoặc nếu dùng bản của anh tám cũng vậy bạn thử vào phần lịch sử xem
nếu đc thì có lẽ máy mình trục trặc:(

hoanghuy16vn

chép đè xong bạn thử vào phần lịch sử xem có bị out ra không
hoặc nếu dùng bản của anh tám cũng vậy bạn thử vào phần lịch sử xem
nếu đc thì có lẽ máy mình trục trặc:(
Dùng bản của anhtanhcm không bị out ra đâu. Bạn cứ yên tâm các phầm mềm của anhtamhcm đã được test rất kỹ anhtamhcm mới upload lên.

cuongd720

Máy test trên 7610 bi những lỗi:
Không kết nối đc.. chờ hoài mà ko đc..Nản :O
mở thêm cửa sổ mới văng ra ngoài :-??
truy cập internet ko hiên thị full của WEB ( thể hiện dạng WAP.. cái này em chưa tìm hiểu kỹ..):D
Nản wa sài bản ENG down trên DOTSIS cũng bị văng ra khi nhập cửa sổ mới
Help me..!

hoanghuy16vn

hay hơn opera àk
em chưa dùng cái này bao giờ
Chắc chắn rồi Ucweb tải ứng dụng về giống như IDM trên PC, truy cập web cũng rẻ hơn operabrown.Sis còn operamini 4.2.Jar thì lướt web giống trên PC nhưng lại tốm ram

avadakedavra799

E dung ucwed 6.6 vh cua atam do. Cjck vao duong dan ma no ko tu dow. Aj bit dow=ucwed chj e voj, e ga mo qua.
Posted via Mobile Device

Auto

E dung ucwed 6.6 vh cua atam do. Cjck vao duong dan ma no ko tu dow. Aj bit dow=ucwed chj e voj, e ga mo qua.
Posted via Mobile Device
Click vào đính kèm nó sẽ hiện ra 1bảng, bạn click vào chữ save là down đó!
Posted via Mobile Device

avadakedavra799

Ec, anh noi dinh kem la cho nao the? O trong tring don ha? E kick vo dow file rar roi no chj hjen chu len chu co thay chu save dau???
Posted via Mobile Device

manhtu

Chuyển tác vụ giữa Home, Ưu thích, My zone, Wap forum thỉnh thoảng vẫn bị out ra ngoài

hunterviet

Well-Known Member
kô pải thỉnh thoảng mà cứ chuyển tác vụ là bị uot ra ngoai(ví dụ: ấn số 0)
Bản này chán wa, anhtam fix lại cho anh em với8-|