• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCweb 6.7_VI fixed lỗi tự out by L.Q.T _ Việt hóa bởi anhtamhcm

Thangnd31082

Đáng buồn là Việt Nam cũng bắt chước thằng CN ngăn chặn và bưng bít thông tin số 1 thế giới >> Biến dân chúng thành cái gọi là "Ngu dân" giữa thời đại bùng nổ thông tin>:)>:)

Hình như trong quy định của diễn đàn có yêu cầu các thành viên miễn bàn luận về chính trị thì phải , bác phát biểu thế mà không sợ mod bannick hả. kaka:D

Hừm mà nếu mod bannick anhtam thì có lẽ là S60 Việt hóa cũng nên chọn ngày close đi là vừa . Haha thanks bác cái nhé vì bác là nguồn cảm hứng đề ;) chúng em tiếp tục ... vi phạm các quy định của diễn đàn. kekeb-)=))

Thangnd31082

nếu đúng Bác thangnd31082 nói thì thật sự là bác vất vả đấy. Anh em 2rum nên nhiệt tình hưởng ứng vì sự nhiệt tình hết mình của bác thangnd31082. Mọi người cùng hưởng ứng và Thanks bác ấy nào;;)

Kaka ngại lém:) bác hô hào thêm đi chứ hiệu quả còn thấp quá. hihi=D>

Thangnd31082

UCweb_6.3_Việt hóa bởi anhtamhcm vẩn ok hơn bản 6.7 này. Đợi 6.7 update Server EN hả dùng. Server CN rất cùi bắp, chặn tùng lum chán lắm.:(

Oh nói như bạn thì mấy pro khỏi nhọc công làm chi ha ? thế thì cứ đợi lúc nào ra bản UC web chính thức rồi hãy Việt hóa. Thời buổi này không biết đâu mà lường , có lẽ ngày mai công ty đỡ đầu của phần mềm UC web phá sản không chừng:-/ hì.

Thangnd31082

Phát hiện lỗi mới , các bác vào đây tham khảo thêm ( bài số #2 trang 1 )
Sau đó quay lại trang 1 của chủ đề để xem cách khác phục nhé( Phần P/S cuối bài viết của mình đó)

Thangnd31082

ok rồi nhưng trang chủ googlevà url lại tiếng china là sao vậy mấy pác

P/s:Nên dùng X-Plore để chọn chế độ readonly cho File lp_navi.cd_data trong thư mục !:\Ucweb60\cddata tránh việc UC tự truy cập web gọi lại trang đầu tiếng China nghe các bạn.Nếu bạn nào lỡ bị gọi lại trang đầu sau một thời gian sử dụng thì copy đè file này vào thư mục !:\Ucweb60\cddata là lại OK ngay thôi

Thangnd31082

Thử mấy trang Tiếng việt đi xem sao đã nào_ Cái đó quan trọng nhất . Đây là Sever China mà bạn .

thuonghonda68

mình đã chép đè cái đó lên rồi nó vẫn trang chủ googlevà url lại tiếng china là sao vậy

thuonghonda68

nó tương đương 6.6 sis file còn 6.7 em đang cài.riêng chủ google, url và mỡ lịch sử ra xem thì toàn tiếng china chả hiểu được

Thangnd31082

nó tương đương 6.6 sis file còn 6.7 em đang cài.riêng chủ google, url và mỡ lịch sử ra xem thì toàn tiếng china chả hiểu được

Miễn là có được trang đầu với giao diện tiếng việt là được rồi> Bản này anhtam việt hóa trực iteeps từ sever China nên không loại bỏ được tiếng tàu đâu . Câu hỏi quan trọng nhất của mình bạn chưa trả lời : Trang đầu có Tiếng Việt không ?

thangnd31082

thuonghonda68

mấy cái diễn đàn và báo điện tử thì ok,riêng thằng google và url thì vẫn china tiếc thật

Thangnd31082

mấy cái diễn đàn và báo điện tử thì ok,riêng thằng google và url thì vẫn china tiếc thật

Vậy mà cứ lòng vòng, ông này tham quá đấy. Tận hưởng đi rồi nhớ nhấn thanks 20 phát cho mình nhé, bỏ cả vợ con phục vụ bác tới giờ này mà bác cứ đủng đỉnh quá trời , hỏi không thèm trả lời

thuonghonda68

ảttang đầu có tiếng việt mượt mà nhưng dùng thử vài ngày mới biết nó có còn tiếng việt nửa không hay như bản 6.3 và 6.6