• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

...::UCWEB 7.0.2.37 PHIÊN BẢN CHÍNH THỨC::...

DreamLand

Bản Cập nhật ngày 30-11-2009

Nguyên văn bởi MOD Caominh171 :

Giới thiệu: Các bạn cũng đã biết, UCWEB là 1 trình duyệt web nhanh & miễn phí. Đã được kiểm chứng ở các phiên bản trước

Chức năng:

Trình duyệt: Bạn có thể duyệt cả trang Web & Wap với UCWEB 1 cách nhanh chóng & miễn phí.

Tìm kiếm: UCWEB hỗ trợ công cụ tìm kiếm Baidu/Google, vì thế sẽ dễ dàng tìm bất cứ gì bạn muốn.

Tải về: Hỗ trợ tải cả những file dung lượng lớn với chi phí rẻ.

Định vị: Với các liên kết nhanh có sẵn, bạn sẽ dễ dàng xem lại những trang đã duyệt ngay lập tức.

Dịch vụ E-mail: Hỗ trợ nhiều định dạng mail, với độ an toàn, tin cậy cao & cá nhân hóa. Vì thế bạn sẽ không bao giờ bị quấy rầy bởi các tin rác, quảng cáo.

Quản lý dữ liệu cá nhân: Với công cụ tuyệt vời như RSS, bookmark, đĩa cứng, nó cho phép bạn chia sẻ thông tin giữa điện thoại với PC.

Cập nhật:

1, Hỗ trợ Flash Lite (v2.0/2.1/3.0), bạn có thể chơi game flash trên các web flash (phải nhập địa chỉ trang game trước)

2, Hỗ trợ định đang FLV cho S60v3

3, Tối ưu hóa giao diện ở chế độ Zoom & tương thích

4, Đã thêm 1 chủ đề mới, giao diện bắt mắt hơn

5, Tối ưu hóa chức năng Bookmark, vì thế quản lý, đồng bộ, sao lưu dễ dàng hơn

6, Nhiều lỗi nhỏ được sửa chữa!

b-)b-)b-)

CanhEndLinh

Trời ! Hỗ trợ Flash Lite (v2.0/2.1/3.0) cơ ah ? Thế thì có thể xem film và nghe nhạc trực tuyến được đúng không bạn ?

DreamLand

Trung Quốc thôi em, Việt Nam mà xem được thì còn gì bằng nữa em.:(
Có 1 phần mềm, em nhờ Cao Minh giúp về mbm, xem của Việt Nam được anh ạ :D

UCWeb kết hợp với UCPlayer thì xem những bộ phim Bom tấn( phụ đề hoa ngữ) :p
Tiếc là UCPlayer không chú trọng phát triển việc tìm nguồn tài nguyên Video !
Chờ phiên bản mới hơn xem sao :D

daoquangsu

Có 1 phần mềm, em nhờ Cao Minh giúp về mbm, xem của Việt Nam được anh ạ :D
UCWeb kết hợp với UCPlayer thì xem những bộ phim Bom tấn( phụ đề hoa ngữ) :p
Tiếc là UCPlayer không chú trọng phát triển việc tìm nguồn tài nguyên Video !
Chờ phiên bản mới hơn xem sao :D
Posted via Mobile Device
Tuổi trẻ tài cao vậy là chú thắng anh rùi.Mà em này anh thấy 1 số từ em dịch chưa sát nghĩa lắm đâu nhé.Liệu anh up bản vh của anh có trùng không em?

DreamLand

Posted via Mobile Device
Tuổi trẻ tài cao vậy là chú thắng anh rùi.Mà em này anh thấy 1 số từ em dịch chưa sát nghĩa lắm đâu nhé.Liệu anh up bản vh của anh có trùng không em?
Anh up lên đi anh!:)

quangdct

Vào mạng rất nhanh.Very good.Nếu hoàn toàn sever E thì hay wá

Chỉnh sửa cuối:

hihoha

Well-Known Member
DreamLand vh nhanh ghê:D
Hôm rùi mình cũng định vh nhưng cài vô lúc lướt web thấy nó cứ load các gì đó nên kill rồi remove luôn,nay nhìn cái sreenshot mới ngộ ra,hehe:p

DreamLand

DreamLand vh nhanh ghê:D
Hôm rùi mình cũng định vh nhưng cài vô lúc lướt web thấy nó cứ load các gì đó nên kill rồi remove luôn,nay nhìn cái sreenshot mới ngộ ra,hehe:p
Cái này hình như chỉ ai cài font đa ngôn ngữ mới Kiểm tra font :)

Mjnhvu

Cái này hình như chỉ ai cài font đa ngôn ngữ mới Kiểm tra font :)

Posted via Mobile Device
ko phaj dau anh oj.Em dung font da ngon ngu ne.Nhung ko gap truong hop do.Xjn mod bo wa vj ol bang dt nha

lecong1978

Anh em có ai đang rãnh coi giúp dùm mình vụ này với. giúp vụ này nè anh em. Hình như bữa nay UCWEB kg còn cho dow... ở trang 4shared nửa phải kg vậy anh em. Cảm ơn anh em trước ne

Chỉnh sửa cuối:

danghau

Anh em có ai đang rãnh coi lại giúp dùm mình vụ này với. giúp vụ này nè anh em. Hình như bữa nay UCWEB kg còn cho dow... ở trang 4shared nửa phải kg vậy anh em. Cảm ơn anh em trước ne
hơ! Em cũng bị như thế đấy anh ơi

NguyenTim92

Ucweb 6.3 vẫn là chuẩn nhất. Mấy bản mới tuy cải thiện tốc độ nhưng không ổn định cho lắm.

TruBic

Well-Known Member
Anh em có ai đang rãnh coi giúp dùm mình vụ này với. giúp vụ này nè anh em. Hình như bữa nay UCWEB kg còn cho dow... ở trang 4shared nửa phải kg vậy anh em. Cảm ơn anh em trước ne
Em đã kiểm chứng, đúng là 4shared và MF giờ dow bằng mobi ko được nè anh trai.

langtu13493

ucweb7.0 final này tóc độ load trang vẫn còn thua xa opera mini (bản 5.0 beta 2 mình vừa up là thấy rõ nhất)nhưng opera vẫn có nhược điểm là ngốn quá nhìu ram làm máy có ram yếu dễ bị treo và hơn hết là không hỗ trợ gõ tiếng việt như ucweb

phamhuu01

Bạn ơi cho mình hỏi tí , khi cài vào nó load được vào web xem xong rùi mình bấm menu thoát ra và vào lại nhưng kg được nó chớp 1 cái nhưng kg hiện lên . Mình xài con N72

Thich_Mobile

ucweb7.0 final này tóc độ load trang vẫn còn thua xa opera mini (bản 5.0 beta 2 mình vừa up là thấy rõ nhất)nhưng opera vẫn có nhược điểm là ngốn quá nhìu ram làm máy có ram yếu dễ bị treo và hơn hết là không hỗ trợ gõ tiếng việt như ucweb

Đúng là opera chỉ dành cho N70,72 ram khỏe thoi,chứ OS7 trở xuống 1 là kn cài đc 2 là treo:( ,dùng uc vẫn tốt và dẻ