• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

...::UCWEB 7.0.2.37 PHIÊN BẢN CHÍNH THỨC::...

dungtak

Mấy anh ơi? s60v2 có chạy đươc opera mobile 8.65 ko? Nếu đựơc thì post cho em cái link download nhe. Thank!

vjpcoj

Member
7610 vẫn down ở 4shared ầm ầm nè.UC 6.3 đó.mình thấy cài cái này chạy ỏn định nhất đó

phamhuu01

Các bạn ơi cho mình hỏi khi cài vào nó load vào web được rồi , sao đó mình thoát ra vào lại nhưng nó load khoảng 2 giây rồi văng ra kg vào được . Mình xài con N72 mong các bạn giúp mình nhé . Thanks các bạn nhiều:(

DreamLand

2 bạn đã xài font đa ngôn ngữ chưa ?
Nếu chưa thì nó sẽ văng đấy :D
Mình xài vẫn bình thường nè !

SightLove

Thấy bảo chơi được game flash trên web mà mình vào chơi thử không được. Bác nào cho xin kái link game flash nào chơi được test phát.

Posted via Mobile Device

DreamLand

Thấy bảo chơi được game flash trên web mà mình vào chơi thử không được. Bác nào cho xin kái link game flash nào chơi được test phát.

Posted via Mobile Device

Rất tiếc là mình không có Link nào ! :(
Chỉ biết kết hợp với UCPlayer để xem thôi !

DreamLand

tại sao em cài xong vào ct nó tự out. Hix

bạn cài font đa ngôn ngữ chưa !?
Cài vào là nó sẽ không OUT nữa !
PS. Không hỏi nhiều nơi nha bạn !
Mình thấy bạn Spam ghê quá ! ( Coi chừng bị Ban nick vì Spam kiếm bài )

Thich_Mobile

Bị out như thế nào vậy bạn !?
Mình vẫn xài bình thường mà !
Có phải out do thiếu font đa ngôn ngữ không !?

Một số máy khi tải font lần đầu bị lỗi out thì phải,có thể do font kn hợp chứ kn nhất thiết là thiếu font đa ngôn ngữ

DreamLand

Một số máy khi tải font lần đầu bị lỗi out thì phải,có thể do font kn hợp chứ kn nhất thiết là thiếu font đa ngôn ngữ

UM, Nhưng cũng không có nghĩa là lúc kiểm tra font bị lỗi, nên sau vào web thì bị Out, như thế cũng khá vô lý !:|
Có thể test font khác xem có bị out nữa không ! :)

vjpcoj

Member
sao máy em tải font lâu lắm.đợi cả tiếng mà không xong.nản quá nên remove rồi

DreamLand

sao máy em tải font lâu lắm.đợi cả tiếng mà không xong.nản quá nên remove rồi
Cái này Load font đa ngôn ngữ lâu thật :(
Y hệt Opera mini :((
Nhưng khi Load xong lần đầu tiên thì lần thứ hai và những lần tiếp theo nó không Load nữa :D
Vì vậy cố gắng chờ một tí nhé bạn :D

langtu13493

Nhưng khi Load xong lần đầu tiên thì lần thứ hai và những lần tiếp theo nó không Load nữa :D

hix mình bị load 3 lần rồi đấy, mà hình như mỗi lần thoát ra bằng jacktaskman là phải load lại hay sao ấy

DreamLand

hix mình bị load 3 lần rồi đấy, mà hình như mỗi lần thoát ra bằng jacktaskman là phải load lại hay sao ấy

Bạn dùng Jtaskman Kill Ucweb thì Thiết lập trong Ucweb sẽ chưa được lưu. Nên bạn phải Thoát bằng chính Ucweb. Tương tự TTPOD :D

jimmyvn88

Kể cũng lạ, mình cũng ko rõ vì sao mọi ng phải load font mà mình vào bản này rất nhanh ko bị load font phát nào, đang dùng font đa ngôn ngữ nặng

DreamLand

Kể cũng lạ, mình cũng ko rõ vì sao mọi ng phải load font mà mình vào bản này rất nhanh ko bị load font phát nào, đang dùng font đa ngôn ngữ nặng

Cũng tùy vào Font các bạn cài nữa không phải font nào cũng phải Load Kiểm tra !

anhthanh10

anh cho em hỏi cách xóa các trang của trung quốc có sẵn trên menu dược không anh!cảm ơn anh trai!