• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7.0 Việt hóa by LQT!

leminhhai111

Bản của hacdongphong chẳng qua là một bản Fix lỗi auto login của tác giả cho anh em còn phần Việt hóa tác giả cũng nói rất rõ là của LQT mà bạn lại không tự login được thì mình cũng hơi khó hiểu ??? Nhưng vô đuộc book mark là tốt rồi ! Chờ 7.0 beta2 bạn nhé !
Bookmark là cái chi chi ---> Nó chỉ là một cái dữ liệu nhập từ tệp .txt không hơn không kém---> Không nên đổ lỗi cho nó , việc nhập đại chỉ bằng tay hay thông qua Book marks cũng thế thôi, chỉ có điều ngẫu nhiên khi bạn sử dụng chế độ nhập bằng tay nó có tác dụng thôi !
Nếu bạn nói như vậy thì bạn lấy cái book marks này thêm qua cho uc 6.3 thử rồi bạn đ.n bẳng cái book này xem thử nó có auto login kg . vì theo anh em đang sài uc thì 6.3 là ỗn định nhất . riêng mình đã thừ và kg auto login

Thangnd31082

Bản này mình việt hóa chứ ai, Book marks cũng do mình cung cấp ! Cả hai bản đều auto login như bình thường mà !

hihoha

Well-Known Member
Nếu bạn nói như vậy thì bạn lấy cái book marks này thêm qua cho uc 6.3 thử rồi bạn đ.n bẳng cái book này xem thử nó có auto login kg . vì theo anh em đang sài uc thì 6.3 là ỗn định nhất . riêng mình đã thừ và kg auto login
Posted via Mobile Device
Mình dùng bookmarks của anh thangnd trên 6.3 vân autologin bình thường mà.

thuonghonda68

Bản của hacdongphong chẳng qua là một bản Fix lỗi auto login của tác giả cho anh em còn phần Việt hóa tác giả cũng nói rất rõ là của LQT mà bạn lại không tự login được thì mình cũng hơi khó hiểu ??? Nhưng vô đuộc book mark là tốt rồi ! Chờ 7.0 beta2 bạn nhé !

Bookmark là cái chi chi ---> Nó chỉ là một cái dữ liệu nhập từ tệp .txt không hơn không kém---> Không nên đổ lỗi cho nó , việc nhập đại chỉ bằng tay hay thông qua Book marks cũng thế thôi, chỉ có điều ngẫu nhiên khi bạn sử dụng chế độ nhập bằng tay nó có tác dụng thôi !

vô được là chuyện bình thường !
cái chính là nó không tự động nhớ đăng nhập để vào trang hoạt cửa sổ tiếp theo các pro ơi ? ? ?

DreamLand

cái chính là nó không tự động nhớ đăng nhập để vào trang hoạt cửa sổ tiếp theo các pro ơi ? ? ?
Ý anh Thangnd31082 bảo là lỗi không phải do bookmark, và ai cũng công nhận điều đó, không login tự động được, theo kết quả đánh giá là lỗi của sever Ucweb, và khi sever trở lại bình thường thì lại tự động đăng nhập, đó là kết quả chung của phần lớn mọi người! Riêng mình vẫn xài 2 bản 6 và 7 vẫn login tự động, nhấn mạnh: trước 13-9-09 thì không tự đăng nhập. Đến hôm nay tất cả đều bình thường nè!
Posted via Mobile Device

Thangnd31082

Thì khái niệm "auto login" mọi người đang nói ở đây chính là cái đó đó bạn !

leminhhai111

Anh em cứ thử 1 lần đăng nhập diển đàn này bằng cách thủ công như mình nói ở trên xem sao . Ra vô diễn đàn bằng cách đó bảo đãm vào trang nào tiếp theo cũng khỏi phải bận tâm chuyện auto uc tự động ghi nhớ kg phãi 1lần nào đăng nhập nữa. Vô cách này chỉ hơi vất vã ghi địa chỉ lần đầu thôi. lần sao đ. Chỉ nằm sẵn ở đó rồi chỉ việc chọn nó rồi đi tới thôi.

chemi1209

Bạn đã cài font đa ngôn ngữ chưa,nếu chưa cài thì qua topic font của anh Doquangsu tìm bộ font phù hợp cho điện thoại của bạn nha!

Mình đã cài font unicode rồi, chắc bản này bị lỗi chứ ko phải do font!

DreamLand

Mình đã cài font unicode rồi, chắc bản này bị lỗi chứ ko phải do font!
Bản này không có bị lỗi gì đâu bạn à! ai cũng xài được nè.Unicode đâu phải là font đa ngôn ngữ đâu bạn,bạn phải thêm font đa ngôn ngữ vào thì sẽ không bị out! chúc bạn thành công nak...
Posted via Mobile Device

NGUYENTRANDUNG

UCWEB 7.0.1.34 BETA2
CLICK DOWNLOAD

Thông tin mới nhất, pro nào hứng thú thì việt hoá nhé! Mình từ giã nó rồi để thời gian rãnh rỗi làm vào những việc khác=))

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

thuglife18

Well-Known Member
cho mình hỏi sao chỗ để gõ link thì ko đc bấm 1 2 cái thì kick uot ra ngoài lun thế...fai~ vào tìm = google để coi...ai bik chỉ giáo giùm mình với...lúc đầu sài ổn...từ lúc 4mat máy +thẻ thì lại bị

Thangnd31082

cho mình hỏi sao chỗ để gõ link thì ko đc bấm 1 2 cái thì kick uot ra ngoài lun thế...fai~ vào tìm = google để coi...ai bik chỉ giáo giùm mình với...lúc đầu sài ổn...từ lúc 4mat máy +thẻ thì lại bị

Có thể là có vấn đề đây, bạn có thể cài bản China trước rồi cài đè bản này lên

TruBic

Well-Known Member
bạn cho mình sin link china đc ko ???? mình ko bik bản china
Ko biết bản china vậy sao còn xin link china thế bạn? Vào thẳng trang chủ của ucweb mà dow nè trong bookmark của ucweb có tích hợp rồi đấy. Dùng bản 6.3 dow nhé.

thuglife18

Well-Known Member
Ko biết bản china vậy sao còn xin link china thế bạn? Vào thẳng trang chủ của ucweb mà dow nè trong bookmark của ucweb có tích hợp rồi đấy. Dùng bản 6.3 dow nhé.

ý mình là sin link của topic bài đó á chứ ko fai~ link để dow về có nhập đc đường link đâu sao đow đc vào nhấp vào cứ bị văng ko àk hix...sr spam

thuonghonda68

Uh bản này pro lằm.... Nó au to login rất ok
Posted via Mobile Device

mình posted via mobile nên bị nhầm !!!

Last edited by a moderator: